แนะนําหน่อยครับ อยากฝึกดริฟท์ สนามที่ไหนดี?

การสนทนาใน '200SX & Silvia' เริ่มโดย kriskouki, 12 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kriskouki

kriskouki New Member Member

7
    0
    0
    ผมอยากจะหัดลองดริฟทืดูครับ เล็งๆไว้ว่าจะไปสนาม BRC แต่ไม่มีข้อมูลอะไรเลย ไม่ทราบว่าสนามเปิดวันไหนเวลาอะไรบ้างและมีค่าใช้จ่ายไหมครับ ขอเบอร์ด้วยก็น่าจะดีครับ

ปล ไม่อยากไปวันที่คนเยอะครับ ผมกะจะโดดงานไปวันธรรมดาด้วนนะถ้าสนามเปิด

แค่อยากลองหัดๆ ครับ ไม่เคยลองเลย มีอะไรช่วยแนะนําด้วยครับ

2. ardun

ardun New Member Member

247
    0
    0
    เหมือน ผมเลยย ผมก็กำลังเริ่มๆอยู่คับ หาที่ ฝึกอยู่เอาประหยัดๆหน่อย อิอิ เงิน น้อยยยย

ไปเมื่อไหร่ ขอไปด้วยเเล้วกัน

3. ceker1991

ceker1991 New Member Member

22
    0
    0
    .... เหมือนกันคับ....

4. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    ถ้าเอาแบบประหยัดก้อคลอง 5 ก้อได้คับฟรี

5. ssssss

ssssss New Member Member

9
    0
    0
    ฟรีเนี่ยเค้าเปิดให้เข้าไปเล่นไหนตอนไหนบ้างหรอครับคุณต้น

น่าสนใจๆ

6. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

แนะนำครับบ สนาม วันเดอร์เวอ ที่เปิดใหม่ แถวๆ แฟชั่นครับ

ทั้งวัน 2500 มีกรวย พร้อม จัดตำแหน่งกรวยได้ตามใจเรา ( มีคนจัดให้ )

สถานที่ใหญ่มาก สามารถ ฝึก ตั้งแต่ โดนัท ยัน ไปดริ๊พท์ได้เลยครับ

7. ardun

ardun New Member Member

247
    0
    0
    คันละ2500 หรอ พี่

8. union sport

union sport New Member Moderator VIP

138
    7
    0
    สนาม วันเดอร์เวอ ที่เปิดใหม่ แถวๆ แฟชั่นครับ มี2รอบ แบ่งเป็นรอบเช้า11โมงเช้าถึง4โมงเย็นและรอบเย็น5โมงเย็นถึง4ทุ่มเปิดไฟให้ซ้อมกลางคืน คิดเป็นคันครับคันละ2500บาทคนติดตามไม่เสีย

ติดต่อ พี่เป็กใจดีครับ0865252345

ภาพบรรยากาศแบบย่อๆ

http://www.pantown.com/board.php?id=3760&area=&name=board5&topic=157&action=view

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้