ถามชาวมิตซูหน่อย ทำไมต้อง 4m4o เครื่อง 2.8 ของไทย มันไหวเหรอฮะ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย By Tum, 11 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. charnchai@shop

charnchai@shop New Member Member

113
    1
    0
    สูตรใครสูตรมันครับ!!

2. NEW TFR

NEW TFR New Member Member

66
    0
    0
    4m40แรงมากครับทำถึงๆปั๊มเทพๆแรงมากครับและต้องฟังเสียงเครื่องให้ออกด้วยครับ
    แต่ทนไม่ทนแล้วแต่คนขับและบูสส่วนเรื่องเกียร์เดิมไม่ทนเปลี่ยนเกียร์ได้ทนและได้อัตราทด
    ป.ล บูสเยอะออกรอบถึงๆโครตดึง...แต่ไม่ถึงทน..อิอิ
    ป.ล อดีต4M40+แคมซิ่ง+HOLSET45PRO/K12+เกียร์J+3.7T(ปั๊มเทสมือ)
    ปล.เด็ก ม.หัวเฉียวครับ

3. EZU

EZU New Member VIP

355
    4
    0

ท่าทางจะหงายเงิบ:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้