มีทติ้ง เดือน ต.ค. ต้อนรับหน้าฝน วันเสาร์ที่ 10 ตุลาคม เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป ร้าน The 40 ถ.ศรีนคริ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 10 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    วิ่งศรีนครินเลยครับ
    วิ่งไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็เจอ

2. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    แผนที่คร่าวๆลองดูครับ

แผนที่คร่าวๆลองดูครับ พอดีว่างเลยช่วยนำทางให้
    ฝากถายรูปมาด้วยนะ จะรอดู

จาก ภาพที่ 1 มาจาก ทางด่วนดินแดง หรือ ทางด่วนรามอินทรา มุ่งหน้าไปทาง
    บางนาตราด-ชลบุรี หลังจากนั้นให้ขับตรงไปร่วมๆ 3 กิโลเมตร
    ภาพที่ 2 ให้ชิดซ้าย จะมีป้าย เล็กๆบอกว่า ทางออก ไปบางกะปิ ให้ออกไปทางออก จากนั้นจะผ่านเซ็ลทรัลบางนา ให้พยายามเลาะซ้ายไปเรื่อยๆ จะเห็นสะพานข้ามแยกอยู่ข้างหน้า ให้ลอดสะพานข้ามแยกไปก่อน แล้วชิดซ้ายสุด แล้วซ้าย ขับไปตามทางบังคับเลี้ยว ขึ้นสะพาน
    ภาพที่ 3 มุ่งหน้า สมุทรปราการ คราวนี้ก้อยิงตรง ยาวๆ จะมีสะพาน ประมาณ 2-3 สะพาน
    ภาพที่ 4 จุดสังเกตุ พอลงสะพานที่สองหรือสามนี่แหละ ให้มองทางขวา จะมีโลตัสอยู่ขวามือ แล้วพยายามชิดซ้าย จอด แล้วโทรถามพี่ๆเค้าคับ โทรหาพี่โอ๋ evo 3 หรือ ดิว หรือ ใครก็ได้ครับ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ตุลาคม 2009
  3. 4G63T

4G63T New Member VIP

298
    1
    0
    บอกพิกัดไปเยี่ยมมากครับ ตอนเยนเจอกันครับพี่น้อง

4. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    มะได้ไป ฮือๆ

5. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    กำลังเดินทางไปหานะ จุ๊บๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้