มีทติ้ง เดือน ต.ค. ต้อนรับหน้าฝน วันเสาร์ที่ 10 ตุลาคม เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป ร้าน The 40 ถ.ศรีนคริ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 10 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ขนมาเลยครับกั๊ก เดี๋ยวผมกับมาร์ชอุดหนุนเอง

ป.ล. เมาไม่ขับนะครับ อย่าลืม 555..:cool:

2. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    พี่กั๊กอยู่แถวบางบัวทองหรอครับ ใกล้ๆกันเลยผมอยู่ท่าอิฐเอง

3. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    พี่บ้านที่กรุงเทพ อยู่พระโขนงอ่ะป้าน
    บ่ อยู่ บางบัวทอง ที่พูดหมายถึงคนที่อยู่ไกล
    แต่ว่าก็ไม่ไกลมากนะครับ จากบางบัวทอง ขึ้นทางด่วนมาลงศรีนครินทร์เลยก็ได้นะคับ

เหล้าไม่ได้ปลอมนะพี่โอ๋
    พี่โอกับพี่ตี๋อีโว 6 ยังเอาไปคนละ 2 ลังเลยคราบ
    ผมคนเฟิมคราบ กินมา 2 ปีแล้วพี่
    เดี๋ยวว่าจะสั่งเพิ่มอยู่อ่ะคับ ใกล้ปีใหม่แล้วด้วยอ่ะคับ
    คนแถวบ้านผมกินจุ 555

4. phu@gods

phu@gods New Member VIP

98
    1
    0
    ยังไม่เคยไปมีตติ้งเลย ขอไปด้วยคนนะครับ

5. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เจอกันครับ 10 ตุลา มหาสนุก 555
    ประธานโอ๋ครับ ถ้าเมาไม่ขับแล้วจะให้ผมกลับยังงัยละครับท่าน อิอิ

6. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เรียนเชิญทุกคนคับ อิอิ เจอกัน เมาก็ไปนอน บ้านผมได้นะ ใกล้ๆ

หรือจะไป ดื่มต่อกะได้ เปิดต้อนรับคับ อิอิ

7. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    ไปครั้งแรกครับ ไปไม่ถูกครับ ใครมีเบอร์ติดต่อมั้งคร้าบ เผื่อหลงทาง

8. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    แล้วเจอกันครับ :D

9. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    รถไม่เสร็จก็ไม่อยากไป พอรถเสร็จดันต้องไปต่างจังหวัด เฮ้อ...................

10. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    อัพ คับเจอกัน วันเสาร์นะคับ อาจจะไปช้าหน่อย

11. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    จองเรียบร้อยครับ 15-20 ที่ วันเสาร์ที่ 10 ตุลาคม 2552 ที่ร้าน The 40

12. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ขอ Visa ผ่านแล้วไปด้วยครับ :)

13. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ไปดู Lancer ใหม่ แล้วก็มาต่อ Meeting น่าอิจฉา ถ่ายรูปมาเยอะๆนะ

14. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    ไม่น่าพลาดแล้วล่ะคับ คราวนี้

15. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    เจอกันครับ

16. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ไปไปไปแน่นอน แต่รถคงเสร็จไม่ทันแน่ เลยเรา

17. 4G63T

4G63T New Member VIP

298
    1
    0
    เจอกันคร้าบบบบบบบ

18. hadeeevolutionsix

hadeeevolutionsix New Member Member

4
    0
    0
    เพิ่งสมัครสมาชิก ครับ แต่ตอนนี้อยู่หาดใหญ่ครับ

19. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ใกล้วันเเล้วซินะ เเล้วเจอกันครับ

เดี๋ยวผมไปเร็วหน่อย อยากไปเก็บรูปรายระเอียดรถเพื่อนๆครับ

20. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    เลิกจากที่ดอนเมืองกี่โมงอ่ะคับ
    ไปกันเร็วหน่อยก็ดีคับ จะได้ถ่ายรูปชัด
    เดี๋ยวนี้ 6 โมง มืดสนิทซะแล้ว
    เดี๋ยวเอาแจ๊สไปถ่ายด้วยนะครับ อีโว ยังไม่ได้ทำเลย

21. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ผมไปจากที่ทำงาน น่าจะถึงประมาณ6โมงอะครับ

อิจฉาจัง ได้เทส lancer ใหม่กันนน

22. evo.mate

evo.mate New Member Member

5
    0
    0
    เลิกงานก็ 5 โมงเย็นแล้ว ไปถึงประมาณ 6 โมง แต่ไปถึงให้ไปหาใครครับ
    ไม่รู้จักใครเลย

23. 4G63T

4G63T New Member VIP

298
    1
    0
    ทักได้ทุกคนเลยครับ ชาวอีโวใจดี ทุกคน อิอิ

24. TUNNING

TUNNING New Member VIP

157
    2
    0
    อยากไปด้วยอะครับไม่เคยไปเลย
    ถามหน่อยถ้าผมวิ่งเส้นวงแหวนตัดใหม่แล้วจะไปลงไหนอะครับ

25. kukjung_4654

1,243
    10
    0
    ใครเรียกถูกมาบอกทางหน่อย
    ผมวิ่งเป็นแต่เรียกไม่ถูกอ่ะ

26. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    วงแหวนตัดใหม่
    1. มาจากทางรามอินทรา-อ่อนนุช-บางนาตราด ลงป้ายศรีนครินทร์(สมุทรปราการ) จะมุ่งหน้าไปสมุทรปราการ ครับ
    ให้ยูเทริน์กลับ วิ่งเข้าเมือง ผ่านหน้า LOTUS PLUS แล้วยูเทริน์กลับมาที่ร้าน THE40 ก่อนถึงทางด่วนอีกทีครับ

2. มาจากพระประแดง ลงป้ายศรีนครินทร์(เทพารักษ์)
    วิ่งเข้าเมือง ผ่านหน้า LOTUS PLUS แล้วยูเทริน์กลับมาที่ร้าน THE40 ก่อนถึงทางด่วนอีกทีครับ

27. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    แล้วถ้าไปจากงามวงศ์วานไปยังไงอ่ะคับพี่โอ๋

28. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ลงด่วนบางนา มุ่งหน้าเข้าบางนา-ตราด
    ขับผ่านBITECอยู่ขวามือ แล้วเตรียมชิดซ้ายออกคู่ขนานด้านนอก ป้ายศรีนครินทร์-บางกะปิ
    พอผ่าน เซ็นทรัลบางนา จะมีทางออก ให้ออกคู่ขนาน วิ่งตรงไปจะเห็นถนนศรีนครินทร์คร่อมขวางด้านหน้า
    ให้ ยึดป้ายศรีนครินทร์-เทพารักษ์ ลอดใต้ถนนศรีนครินทร์ไปแล้ววนซ้าย ตามป้ายเทพารักษ์
    เข้าถนนศรีนครินทร์ขาออก มุ่งหน้าสมุทรปราการ
    ขึ้นสะพานข้ามแยกซอยลาซาล 1 สะพาน จากนั้นตรงไปขึ้นสะพานข้ามแยกเทพารักษ์อีก 1สะพาน
    ลงสะพานมา จะเห็นLOTUS PLUS อยู่ซ้ายมือ เตรียมชิดซ้ายมองหาป้านร้าน THE 40 ครับ

---------- Post added at 11:41:20 ---------- Previous post was at 11:41:06 ----------

ลงด่วนบางนา มุ่งหน้าเข้าบางนา-ตราด
    ขับผ่านBITECอยู่ขวามือ แล้วเตรียมชิดซ้ายออกคู่ขนานด้านนอก ป้ายศรีนครินทร์-บางกะปิ
    พอผ่าน เซ็นทรัลบางนา จะมีทางออก ให้ออกคู่ขนาน วิ่งตรงไปจะเห็นถนนศรีนครินทร์คร่อมขวางด้านหน้า
    ให้ ยึดป้ายศรีนครินทร์-เทพารักษ์ ลอดใต้ถนนศรีนครินทร์ไปแล้ววนซ้าย ตามป้ายเทพารักษ์
    เข้าถนนศรีนครินทร์ขาออก มุ่งหน้าสมุทรปราการ
    ขึ้นสะพานข้ามแยกซอยลาซาล 1 สะพาน จากนั้นตรงไปขึ้นสะพานข้ามแยกเทพารักษ์อีก 1สะพาน
    ลงสะพานมา จะเห็นLOTUS PLUS อยู่ซ้ายมือ เตรียมชิดซ้ายมองหาป้านร้าน THE 40 ครับ

29. KONGKUB

2,256
    14
    38
    ต่อไปเรียกพี่โอ๋ GPS ดีหรือเปล่าครับ

30. S.Hendry

S.Hendry New Member Member

81
    1
    0
    ตามไปดึกๆได้มั้ยครับพี่ พอดีพรุ่งนี้กว่าจะเลิกงานก็22.30แล้ว
    แล้วก็อีกเรื่องนึงไปไม่ถูกด้วยครับ จากสนามบินสุวรรณภูมิไปยังไงหว่า
    ไปทางวงแหวนได้ป่าวครับ ผมนึกไม่ออกว่าโลตัสอยู่ตรงไหน จำได้แต่โรงพยาบาลเปาโล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้