รถใครค๊าบ...?

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Diamond0722, 9 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เมื่อวานนี้ (8 ก.ย. 52) เวลาประมาณ 11.50 น. บริเวณสี่แยกราหุล อำเภอบึงสามพัน จังหวัดเพชรบูรณ์...
    มี R11 สีทองเหมือนของเจ๊หนุ่ย...หมายเลขทะเบียน ฐฬ (มั๊ง) 8789 กทม. ที่กระจกหลังติดสติ๊กเกอร์
    Nismo วิ่งผ่านแยกราหุล ไปตามทางหลวงหมายเลข 21 ไปทาง อ. หนองไผ่ มุ่งหน้าเข้าสู่จังหวัด
    เพชรบูรณ์ แซงมิตซูฯ สตราด้าสีเขียว ข้างประตูมีตราพระพิรุณทรงนาค เขียนตัวย่อใต้ตราพระพิรุณฯ
    ว่า สป.กษ. ความเร็วน่าจะเกิน 130 กม./ชม. เพราะมิตซูฯ สตราด้าวิ่งที่ความเร็วประมาณ 125 กม./ชม.
    ด้วยความอยากรู้ว่ารถใคร..เหตุไฉน..ถึงได้วิ่งได้ไวขนาดนั้น...วิ่งไล่ตามไปดูหน้าไม่ทัน...
    เพราะกดคันเร่งผ่าน 125 ไปที่ 130 รู้สึกว่าเจ้าสตราด้ามันสั่นไปทั้งคัน...เลยไม่เอาแล้ววววว...
    แค่อยากรู้ว่ารถใคร...แค่นั้นแหละ...หุหุหุ

:D :D :D :D

2. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ผ่านมาราหุลไม่แวะหาเลยนะพี่ตอนนี้ตกงานอะ......เฝ้าบ้านเลี้ยงลูก อิอิ:D

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

โทดทีอั้ม...ตอนแรกก็กะว่าจาไปเซอร์ไพร์แวะกินข้าวเที่ยงด้วยน่ะแหละ...ขับรถกลับมาถึงวิเชียรบุรี...

เจ้านายดันโทร.ตามให้รีบกลับสำนักงาน...เลยได้ไปกินข้าวเที่ยง (ตอนบ่าย) ที่เพชรฯ...เหมือนเดิม...

:) :) :) :)

4. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    R11 นี่มันแร๊งงง จริงๆ :D:D:D

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    นึกว่าเจอะแถวเส้น วิภาวะดี ซะอีก ผมเคยขับๆอยู่เจอะ triton จี้ตรูดอะครับ รถใครก็ไม่รู้ 555

6. SolidKK

SolidKK New Member Member

34
    0
    0
    ผมเจอแต่แท็กซี่ชอบมาจี้ตรูด....... ยิ่งบางบอนยิ่งเยอะ..... ผมปล่อยแซงและกดจี้ตรูดมานประจำ...... พอมานเริ่มผ่อนผมก็ต้องผ่อนตามละ มะช่ายจะกวนมานต่ออะนะ..... เกน้ำมันลดฮวบ...... lol เลยต้องผ่อน...... ^o^

7. obeya

314
    1
    0
    ก่อนไปชัยภูมิถ้าว่างก้แวะมาหาบ้างนะพี่:D

8. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    รถใครเอ่ย แสดงตัวด้วยค้าฟฟ

55

9. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    พี่อุ้ยผมอยู่ขอนแก่น

10. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    รถผมไปทำที่บึงสามพันมาน่าประทับใจแล้ว ตอนนี้ที่ศรีเทพมี R10อิกคัน ทะเบียน 35สีบรอนกะลังจะชวนเข้าขบวนแต่ยังไม่เจอตัวคนขับ แต่รู้มาว่าอยู่ใกล้ร้านก๋วยเตียวติดดาว

11. obeya

314
    1
    0
    มาบึงสามพันไม่เห็นแวะหาเลย:D:D
    อยู่บึงครับ

12. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    อยู่ตรงไหนคับ

13. NOOM_P11

NOOM_P11 New Member Member

173
    0
    0
    ผมเจอแต่ R10 สีแดงๆ คนขับไว้หนวดเคราด้วยครับ ยืนคุยกันอยู่นาน อิอิ แถวๆอ่อนนุช 21/1 วันนี้ ทราบแล้วเปลี่ยน ...

14. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้