____กลับมาอีกครั้งกับ HONDA VTEC PARTY NO.2 ____

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Super_Ning, 26 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    อัพกันซะหน่อยนะคร๊าบ เหลือเวลาอีกประมาณเดือนนึง

1. Up.... :D

2. flatline

flatline New Member Member

40
    3
    0
    อัพไป ชาว EG3D ค่าสมัคร150อะป่าวเอ่ย อิอิ

3. 150 สำหรับสมาชิกฮอนด้าคลับอ่ะคร๊าบ ถ้าบุคคลทั่วไป 200 บาท

4. Up Up Up

5. อัพซะหน่อย เหลืออีก 3 อาทิตย์

6. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    มา UP UP UP ค รั บ :D

7. มาอัพด้วยเหมือนกัน

8. :D Up Up :D

9. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ช่วยอัพครับ ยังไงก็ให้กำลังใจเต็มที่กับคนจัดงาน ไม่ธรรมดา
    มีโอกาศได้คุยกันบ้างคงจะดีครับ คนเก่งแบบนี้ เราแค่บุคคลทั่วไป
    คงไม่ว่านะครับที่ผมโพส ไปหลายกระทู้ แนะนำไปทั่งที่ผมไม่ได้เก่งอะไรเลย แค่คิดว่าอยากได้อะไร

อย่าว่ากันนะครับ ว่าเรื่องมากอิอิ ขอโทษนะครับ วันงานเจอกันครับ

ตอนนี้ไม่กลัวร้อนครับ กลัว ฝนจะตกมากกว่าครับ ร้อยแข่งกันได้ ฝนตก งานกร่อยเลยครับ

10. ขอบคุณคร๊าบสำหรับคำแนะนำ ไว้เจอกันวันงานก้อมาคุยกันได้นะคร๊าบ

เรื่องฝน ผมว่าไม่น่าจะตกแล้วล่ะคร๊าบ

11. Up Up

:D :D :D :D :D :D

12. ใกล้เข้ามาทุกทีแล้วนะค๊าบ

13. PK.K

492
    13
    0
    ตื้นเต้นจัง กำลังหายางมาใส่อยู่ครับ ยางเดิม หมดสภาพแล้วครับ

14. Up Up อีก 1 อาทิตย์

15. jazz_2687

jazz_2687 New Member Member

22
    1
    0
    มาช่วย UP ให้ครับ

ปล.ถ้าวิ่ง 402 เมตร จะลางานไปร่วมสนุกด้วยครับ ไปประมาณ 3 - 4 คัน ถ้าไม่มีอะไรติดขัดก็ jazz 3 ......พลีลูด 1เพราะ 407 เมตร มันก็มีให้วิ่งทุกศุกร์อยู่แล้ว อยากลองวิ่งเอาเวลา 402 เมตรดูบ้างครับ

ชอบครับ แจกน้ำฟรีตลอดงาน...............ค่าสมัครก็ไม่โหด แถมมีหลายรุ่นให้เลือกลง ถือว่าจัดได้ดีครับ

ข้อแนะนำ..........

ครั้งหน้าอยากให้จัดในช่วงที่เงินเดือนเพิ่งออกนะครับ ช่วงต้นๆเดือนเลยนะครับ ซักประมาณวันที่ 5-10 ประมาณนี้นะครับ เล่นมาจัดตอนจะปลายๆเดือนแบบนี้ เงินเดือนมันแทบไม่มีเหลือเลยครับ อย่างผมเนี่ยไหนจะค่าน้ำมันเดินทางโคราช-กรุงเทพ-โคราช ค่าบัตรผ่านประตู ค่าสมัคร ค่าอาหารของผมไม่เท่าไหร่ แต่เด็กที่พาไปนี่สิ 555555 และยิ่งเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง เปลี่ยนกรองน้ำมัน เช็กโน่นเช็กนี่ + ค่าแรง ต้องมี 3000 - 4000 แล้วนะครับ และเห็นบอกว่าจะมีพวกไปจัดบูทขายสินค้าด้วย โอย......ไม่ต้องพูดถึง คงได้แค่อยากซื้อนะครับ

คือเกรงว่ามันจะทำให้คนที่มีปัญหาลักษณะแบบเดียวกันนี้ ที่อยากไปก็จะพลอยไม่ได้ไปนะครับ :cry:

สงสารคนเงินเดือนที่มีไม่เหลือให้ถึงอีกเดือน แต่อยากร่วมงานแบบผมด้วยนะครับ :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 พฤษภาคม 2007
  16. PK.K

492
    13
    0

อันนี้เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ ปลายเดือน จนเครียด อย่าคิดว่าวิ่งขำขำนะครับ ผมเองยังต้องเตรียมสภาพรถให้พร้อมเลยครับ ทำไปไม่ใช้น้อยครับ น้ำมันเครื่อง ตั้งศูนย์ถ่วงล้อ เติมน้ำมัน ยาง อื่นๆอีกจิปาถะครับ โมดฟายอีกนิดหน่อย ปีที่แล้วทำไปเยอะครับ ปีนี้ไม่ไหวครับเงินไม่มี สภาพแค่ 80 %เองครับ

17. PK.K

492
    13
    0
    วันพรุ่งนี้แล้วนะครับพึ่งล่างรถเมือเช้าเลย ฝนดันมาตกตอนเย็นขับรถกลับบ้านคงเน่าแน่ๆๆ
    คงต้องตื้นมาล้างตอนเช้าอีกรอบ
    (ปลแต่ไหงบอร์ดมันเงียบๆจังเลยครับ หวังว่าคนคงจะเยอะนะครับ) สงสัยจะซุ่มกัน อิอิ

18. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    น่าสนุกจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้