____กลับมาอีกครั้งกับ HONDA VTEC PARTY NO.2 ____

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Super_Ning, 26 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ยังไงฝากบอกต่อๆกันไปด้วยนะคร๊าบ จะได้มีรถมาวิ่งเยอะๆ

1. อยากรู้ จัง

แล้ว เงิน คราว ที่แล้ว ได้ทำบุญ กัน แล้วหรือ คับ

2. ถ้าอยากรู้ โทรมาหาผมแล้วกันคร๊าบ 089-7486495

อัพไปให้รู้กันทั่วๆ

3. อัพซะหน่อย

4. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    เออ.....คือผมว่ามาอยู่บอร์ดนี้ คนคงไม่ค่อยเห็น ขอย้ายกลับไปอยู่ Racing Forum สักพักจะดีกว่าไหมคับ

5. ก้ออยากจะได้แบบนั้นอ่ะแคตเอ้ย แต่ทำไงอ่ะ แจ้งผู้แลให้หน่อยดิ

6. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    เดี๋ยวรอ ก่อนก้อได้ รอเรื่องสปอนเซอร์แล้วรายละเอียดงานอีกนิดนึงก่อน แล้วไปโพสใหม่เลย แหะๆๆๆ

7. ก้อดีเหมือนกันนะ รอรายละเอียดแล้วค่อยย้าย

8. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    อยากไปดูฮอนด้าวิ่งด้วยคน ครับ

9. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    รอๆๆ UP UP อิอิอิ

10. อัพซะหน่อย เงียบเหงาเหลือเกิน

11. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0

ขอบคุณครับที่ยังสนใจรถไม่แรงครับและเขาใจครับว่างานแบบนี้ไม่ใช่จัดกันง่ายๆๆ
    ปี่ที่แล้วก็ดีมากเลยครับชอบการจัดครับคนรวมงานก้เยอะมากๆๆครับ ให้ความรวมมือกันทั้งนั้นเลย
    เท่าที่ดู ลงได้สองรุ่นครับ 19วิ กับ- 21วิครับ (ปล มีน้ำแข็งแจกฟรีก็ดีครับ เที่ยงๆร้อนโคตร)
    แถมร้านค่าก็ยังไม่มาเลยครัยร้อนสุดๆๆ ยังไงไปแน่นอนครับ
    ปีที่แล้ว วิ่ง 17.9 ปีนี้จะวิ่ง 18.5 วิครับอิอิ

12. PK.K

492
    13
    0
    เพิ่มอีกนิดครับ ค่าบัตรเข้าชม 60 บาทไม่แพงครับค่าสร้างแพงกว่า แต่อยากให้มีจับรางวัล
    แจก พวกน้ำมันเครื่อง รึผ้าเบรก รึแจก สติกเกอร์ คืออะไรก็ได้ครับ ไม่ต้องมากแต่ไม่น้อย
    ไม่ใช่ของแพง ให้กับคนมาเที่ยวมาชมบ้างครับ คนดูจะได้มีส่วนรวมครับ

(ปล อีกนิดนะครับ อันนี้ความคิดส่วนตัวครับ แบบว่าสงสารมือไหม่ครับ คือตัวผมนั้นละ
    คือไม่รู้จะเป็นไปได้รึเปล่าว่าคนที่ได้ที่ 1 ในรุ่นแบกเก็ต คือได้แล้วไม่สามารถลงแข่งรุ่นอืนได้ครับ

ขอแค่คนที่ได้ที่ 1ครับ ถ้าสมัครไว้หลายรุ่นก็คืนเงินเขาไป แบบอยากให้รางวัลมันกระจายไปกับหลายคนรึหลายคนมีโอกาสเพื่มมากขึ้น และไอที่เราเรียกว่าเทพทั้งหลายอะครับสงสารน้อง แบ่งรางวัลให้เป็นกำลังใจในการเล่นรถต่อไปครับ ขอกันแค่คนละรางวัลก็พอครับ ไม่รวมโอเพ่นนะครับ อันนั้นสุดตีนอยู่แล้วครับไม่ว่ากัน อิอิ อย่าว่าผมเลยนะครับ ก้แค่อยากให้รางวัลกระจายตัวไม่ให้ตกไปกองอยู่กับคนได้คนหนึ่งรึกลุ่มได้กลุ่มหนึ่งครับ

13. PK.K

492
    13
    0
    อัพงานดีน่านับหนุน

14. ผมอยากจะทำให้ทุกท่านที่มาชม หรือมาแข่งได้มีส่วนรวมทุกท่านนะ

แต่เนื่องจากเวลาจัด และรถที่เข้าร่วมนั้นเยอะเกินกว่าที่จะควบคุมได้หมดค๊าบ

ถ้าเป็นไปได้จิงๆ ผมจะพยายามหาอะไรมาให้สนุกกันเรื่อยๆแล้วกันค๊าบ

คิดว่างานสนามนี้คงร้อยอิบอ๋ายแน่นอนค๊าบท่าน

15. Super_Ning

2,302
    5
    0

เรื่องแจกของรางวัลไม่ต้องเป็นห่วงคะ มีแน่นอนเหมือนครั้งที่แล้ว ครั้งนี้เราจะแจกมากกว่าครั้งที่แล้ว เพราะครั้งนี้ทางสปอนเซอร์ของเราได้เพิ่มของรางวัลมากขึ้น และยังมีเกมส์เล่นสำหรับผู้ชม จับเลขหากบัตร และภายในงานก็ยังมีจัดบูธลดราคาสินค้าจากทางสปอนเซอร์ของเราด้วยคะ

ปล.ขอบคุณสำหรับคำแนะนำต่างๆนะคะ ส่วนเรื่องอื่นๆจะนำไปปรึกษากันอีกทีคะ

16. PK.K

492
    13
    0
    ขอบคุณคราบบบบบบบบบบบบบบอัพไปงานดีๆๆสำหรับไว้ระบายความมันครับ

เก่งจริงแน่จริงไปเจอกันในสนามครับ อย่าแข่งเลยครับบนถนนมันอันตรายครับ

เดี่ยวเหมือนผม มิดไปแล้ว หนึ่งคัน หายซ่าไปเลยอิอิ สมน้ำหน้าตัวเองรอดมาได้ก็บุญแล้ว

17. ตามนั้นแหละค๊าบ อัพไป

18. PK.K

492
    13
    0
    อัพอีกเดี่ยวของจะเสีย

19. บอกต่อๆกันไปนะค๊าบ งานนี้ต้องการชาวฮอนด้าทุกท่านจิงๆ

20. PK.K

492
    13
    0
    อัพอีก

21. จัดไปครับ

22. Super_Ning

2,302
    5
    0
    ช่วยๆกันอัพเนอะ

23. PK.K

492
    13
    0
    ดูเงียบๆจัง ช่วยเชียรครับ (อิอิ มีโคโยตี่ ไปแดนซ์บ้างก็ดีเนาะ รึพริตตี้สวยบ้าง คนแก่จะได้ ใจวาย)

24. มีคร๊าบ แต่งานตอนเย็นของ NITTO เข้านะ

เสาร์นี้ไปหรือป่าวค๊าบ คลอง 5 มีงานของคาสตรอล โคโยตี้เพียบ

25. PK.K

492
    13
    0
    อยากไปครับ เดี่ยวจะไปโผ่ลแถวๆๆโคโยตี้ครับ อิอิ แล้วคุณไปไหมครับ

ช่วยๆๆกันนะครับ งานนี้จัดเพื่อคนรัก HONDA นะครับ คนจัดจะได้มีกำลังใจจัดอีก

26. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    เจอกันคับ

27. อัพไปอีก

28. flatline

flatline New Member Member

40
    3
    0
    ขอไปวิ่งด้วยคนนะคับ

29. PK.K

492
    13
    0
    เขาเรียกว่าวิ่งขำขำ ไม่ได้ไปเอาเป็นเอาตายกันครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้