VVLในNX

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย momo234, 9 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cocoa99

cocoa99 New Member Member

60
    3
    0
    แฮะ ๆ ไม่แน่ใจ
    พี่ตี๋ ใช่พี่ตี๋เดียวกับที่อยู่ตรงเทพารักษ์ป่าวครับ
    ที่ผมเคยไปซื้อออกซิเจนเซ็นเซอร์ GA16 อ่ะคับ
    :D

2. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ใช่แล้วครับ จำได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

3. naruto032

naruto032 New Member Member

24
    0
    0
    ไม่มีความรู้เรื่องเครื่องยนต์เลยครับ

ซื้อเปนอย่างเดียว เลยน่าจะเปน sr20vvl อ่ะ มันสีดำ

พร้อม cvt ไม่ทราบว่ามันมีข้อดีข้อเสียยังไงหรอคับ

4. cocoa99

cocoa99 New Member Member

60
    3
    0
    อยากรู้รายละเอียดเหมือนกันครับ
    CVT ที่วางแล้ว วายสายไฟได้กี่เปอร์เซ็นต์ จาก 100% อ่ะครับ
    แล้วการกินน้ำมันเป็นอย่างไรบ้างครับ
    ช่วงนี้สนใจมั๊ก ๆ เลยครับ
    ;)

5. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    แหะๆ พี่ตี๋ค้าบ แค่นี้รถพี่ก็สุดๆแล้วนะค้าบ เหอๆ
    จะวางใหม่นี่เมื่อไหร่เหรอค้าบ อยากเห็นซะแล้วสิค้าบ
    เปนกำลังใจให้อีกคนค้าบ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้