การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อิท, 26 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    อืมม แบบว่าพี่ไก่ครับ พอดีผมอยากให้พี่ไกพาไปชมห้องเครืองที่แบบแจร่มๆๆ เลยอะครับเอาแบบตรงๆๆเลยว่าผมว่างไปหาพี่ที่อู้ได้ประมาณ 22.30 นะครับแถวนั้นจะมีรถให้เปิดห้องเครืองดูไหมครับ แบบว่าชักเบื่อๆๆ นร. อะครับ:D อยากได้แบบ นศ นะครับอิอิ:teeth:

2. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    สมน้าหน้า อิอิ สาวไฟแรงจิงๆ ฮ่าๆ แรงสูงตัวดำเลย ฮ่าๆ

3. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    ห้องเครื่องไรหว่า:D

นร. นศ.:confused:

รหัสตัวแรงเอ็นวีใช่ไหมครับ:sad:

แล้วต้องแปลงแท่นเครื่องไหมพี่ หุหุ :D

4. Midnight Outlaw

Midnight Outlaw New Member VIP

28
    1
    0
    :D :D ....23.00....พฤ. 5/7/50...ไปดูรถสาย 1 กัน...ขากลับแว๊ะหาห้องเครื่องสวยๆๆดูกันคร๊าบบบบ

5. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    วันนี้นี่นา .......

6. pop-ja

2,068
    235
    0
    โหหห กลับมาร้านเลยพึ่งเปิดเลยพี่ น่าจะโหลๆๆมาหน่อย แล้วเรื่อง Bm เป็นไงบ้างครับพี่ไก่มีใครสนไหม

7. Midnight Outlaw

Midnight Outlaw New Member VIP

28
    1
    0
    .....วันนี้เกมที่สาย 1 ครับ..BM ไม่ไหวครับ รถมีเพียบแล้ว..ฮิฮิ..( วิ่งไม่ได้ซ้กคัน )

8. pop-ja

2,068
    235
    0
    โดนไหร่มั้งอะพี่

9. Midnight Outlaw

28
    1
    0
    :D :D ... เมียจับได้... :D :D

10. สุดยอดครับ
    แต่ทำสี มาเท่าไรครับ อยากทราบคับ

11. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก สมน้ำหน้า

12. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    อิอิ ห้องเครื่องเน่ามากๆเลยพี่ ว่าแต่พี่เนี่ยคุ้นๆนะ

แต่ที่แน่ๆ วันนั้น AE92 ใครไม่รู้แรงมากๆ อิอิ

ปล รูปจะเอามาให้ดูคราวหน้าครับ ตอนนี้ทำอยู่จ้า
    :D :D :D :D

13. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    55555+ เมียจับด้าย

14. Midnight Outlaw

28
    1
    0
    :D :D :D ....ถูกใจพี่อ๊อด.....หัวเราะ...ไม่โดนบ้างก็แล้วไป....:D :D :D

15. Midnight Outlaw

28
    1
    0
    :D :D :D ...หวัดดีตี้..ตำรวจตั้งด่านอยู่เข้าไปทำไรครับ..( เห็น E 30 THAILAND โดนจับอยู่ 1 คัน ใช่รถตี้ป่าว ):D .. :D .. สาวที่ไปด้วยน่ารักดีนะน้อง ..:D .. AE รถน้องที่อู่เครื่อง 4 A ซุป เซ็ตโบ ( 1600 cc. ) ยังไม่ดีคร๊าบ...เทพเจ้าฟรีทิ้ง ยังไม่เปิดรอบ ใช้อยู่ 7500 รอบ .. เดี๋ยวเปิดรอบ 11000 รอบ ไปใหม่คร๊าบ .. NV สีเหลืองรถก๊วนตี้เหรอ .. วิ่งเป็นไงบ้าง .. รถพี่จอดนิ่งอยู่ที่เดิม .. แคมไหม้ .. ไม่เห็นเข้าปั๊มเลยเดี๋ยวนี้ .. มีจัดวิ่งเชงอย่าลืมโทรบอกพี่ด้วยนะอยากดู .. :D :D :D

16. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    ม้าเยอะกันจริงๆครับ แบ่งๆบ้างดิ ขอสองขาพอครับ ..........อาล้อเล้งน่า

17. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    ไม่ช่ายผมแย้วท่านพี่ไก่ e30 ผมจอดอู่อยู่ครับ ยังไม่ได้ออกมาเลย วันไหนมีวิ่งจะบอกครับท่านพี่ไก่สุดหล่อ
    แต่ AE แรงจริงๆ ชอบๆ
    :D :D :D :D :D

18. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    มีด่านทุกอาทิดเรย -*-

19. pop-ja

2,068
    235
    0
    ae ตัวแรงที่อู่หรือพี่คันที่ผมนั้งปะ แต่รถน้องนะฤกษ์กำลังจะได้ละนะพี่แล้วน้องจะโทรไปรบกวนขอของพี่ที่ไม่ได้ช่ายแล้ว เช่น กล่องVpro เป็นต้น ก๊ากๆๆๆ

20. Midnight Outlaw

28
    1
    0
    :D :D .....กล่องทองเอาไว้แจกเฉพาะสาวๆๆว่ะ...ถ้าแกอยากได้ก็หันหลังมา....:D :D

21. pop-ja

2,068
    235
    0
    เหอๆๆๆๆ ชักกลัวพี่จิงๆๆนะเนี้ย :D

22. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    ตายแล้วรวยเหลือ กล่อง ทองแลก ก้น อิอิ เอาเลยท่าน ยอมๆ เขาไป เดี๋ยวแรงแน่ๆ อิอิ:D

23. Midnight Outlaw

28
    1
    0
    :D ...GO SO BIG...:D ....เมื่อคืนน้องเหลืองจอดอยู่ในปั๊มดีๆๆ ขับออกไปหาด่านซะงั้น โดนไปเท่าไหร่ครับ...อดดูเลย..

24. อิท

อิท New Member Member

61
    2
    0
    หวัดดีครับไม่ได้เล่นเน็ตมานานเลยยยยย
    ขอบคุณสำหรับทุกข้อความนะครับ

25. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    มีฟามสุขจิงๆเลยนะพี่ไก่เรา

26. pop-ja

2,068
    235
    0
    อิอิ

27. PANYA

PANYA New Member Member

31
    1
    0
    ผมก้ออยู่หนองแขม nv เขียว ฝากระโปรงดำเจอกันก้อทักทายกันบ้างนะครับ

28. อิท

อิท New Member Member

61
    2
    0
    แย่แล้วครับ น้องเหลืองของผม โบพังซะแล้ว ใบออกมายิ้มเลย เมื่อวาน
    วันนี้เลยไปสอย TD 06-7 มาแล้วครับ เครื่องจะพังมั้ยน้า

29. Midnight Outlaw

28
    1
    0
    :D ....ดูเรื่องเกรดน้ำมันเครื่องดีๆๆ + กลองน้ำมันเครื่องซิ่งซักลูก 600 บ. น้ำมันเครื่องจะได้ไปเลี้ยงโบทันนะคร๊าบ...จุดนี้สำคัญ...:D .... รอชมตอนต่อไปนะคร๊าบ....:D

30. pop-ja

2,068
    235
    0
    ตอนนี้เด็กทืมผมแจ้งมาว่า มีน้ำมันเครื่องคุณภาพแบบ AAA +- นำเข้ามาจากไทใหญ่อะครับ มี 2 เกรคที่มาใหม่อะครับ
    1. น้ำมันเครื่องเกรค 17-19 / 80(สมถนะเครื่องยนต์/ ความบริสุทธิ์ของน้ำมันนะครับ) แกลลอนละ 1600 บาทครับ
    2. น้ำมันเครืองเกรด 16.5-20/90 ++ แกลลอนละ 2900 upครับ สนใจไหมพี่ตอนนี้ ท่านเล็กเค้าสนใจไปกับผมแล้วไปดูของกับผมแล้วนะครับพี่แล้วพี่ไก่ละ..................................น้องรออยู่น้าๆๆๆๆๆ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้