NITTO RacingGarage Gymkhana 11 ตุลาคม นี้

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย toedoe, 7 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    รุ่นมือกลาง ไม่จำกัดรถครับและccครับ เป็นรุ่นที่มีเอาไว้สำหรับคนที่ไม่อยากลงตามcc ให้ลงตามความสามารถของตนเองได้ครับ เป็นการแข่งที่ใช่ความสามารถของคนขับ+รถด้วย คือผมมีจุดประสงค์อยากให้ทุกคนได้มีโอกาสเลือกว่าจะลงแข่งรูปแบบไหน จะได้สนุกกันหลายรูปแบบ

2. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    มีรุ่น ขับไม่เป็นปะคับ ฮ่าๆๆๆ

3. toedoe

604
    6
    18
    ก็รุ่นมือใหม่ไงครับโต๋เต้ อย่าลืมมานะพาเพื่อนๆมาสนุกกัน:D

4. kittipop

kittipop New Member Member

13
    1
    0
  5. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    อัพ ๆ ๆ ๆ พี่โต ไปไม่ถูกอะคับ 555 อยุตงไหน

6. toedoe

604
    6
    18
    โทรมาถามได้เลย 0812058417

7. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    มือใหม่คับๆๆ ห่างหายไปนาน

8. toedoe

604
    6
    18
    ไม่จริงมั้ง นันต้องลงรุ่นกลางๆได้แล้วไม่ก็โปรไปเลย:D อย่าลืมตื่นล่ะ กลัวจะไม่ตื่น:p

9. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    ลงมือใหม่ด้วย5555555

10. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    คือรถไม่เอื้ออำนวยคับ 55
    แต่ตื่นนี้เสียวจิงๆ นอนตี 5ทุกวัน:D

11. Dampachiz

359
    1
    0

รถไม่เอื้อจิงปะคับพี่นัน 555

พี่โต วันที่11 โต๋ ติดสอบ gat pat อะ เซงเลย อดๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. toedoe

604
    6
    18
    ไม่เป็นไรจ้า ก็ตั้งใจสอบ ขอให้ได้คะแนนเยอะๆนะ สู้ๆ:D

13. Dampachiz

359
    1
    0
    ^_^

14. toedoe

604
    6
    18
    ใกล้วันแข่งแล้ว!!

15. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    ปะๆ หายางก่อน ช่วงล่างเสร็จแล้ววววววววววววว

16. AONO_KUNG

AONO_KUNG New Member Member

487
    0
    0
    ใกล้จะถึงวันแข่งแล้วคับ เหลืออีก 6 วัน

17. toedoe

604
    6
    18
    ยินดีด้วยครับ มาทดสอบในสนามได้เลย:D

ใช้แล้วครับ ยังไงขอฝากเนื่อฝากตัวด้วยนะครับงานนี้เป็นงานแรกของผม ถ้าผิดพลาดประการไดก็ต้องขออภัย เพื่อนๆพี่ๆน้องด้วยนะครับ:D จะทำให้ดีขึ้นๆไปครับ วงการรถแข่งจะได้เป็นที่รู้จักมากขึ้นครับ :)

18. toedoe

604
    6
    18
    ดูแผนที่ กดที่นี่
    สนามลานประตูกรุงเทพ ซ.พหลโยธิน 54/2 ถ.พหลโยธิน ดอนเมือง สายไหม

---------- Post added at 11:59:36 ---------- Previous post was at 11:59:16 ----------

ดูแผนที่ กดที่นี่
    สนามลานประตูกรุงเทพ ซ.พหลโยธิน 54/2 ถ.พหลโยธิน ดอนเมือง สายไหม

19. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    หายืมรถได้ล่ะ อิอิ:D

20. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ท่านใดสนใจสินค้าตัวไหน เจอกันได้ในงานนะครับ ขอบคุณครับ

21. Dampachiz

359
    1
    0
    จะถึงแล้ว ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ไคไปถ่ายรูปมาดูด้วยนะจ๊ะ ไม่ได้ไปอะ เซ็งเป็ดเลย ><"

22. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    ระดับนี้ต้องรีบจบแล้วโต๋ วันก่อนฝันถึงโรงเรียนด้วยอะ รู้สึกแปลกๆ - -"

ว่าแต่จะเรียนต่อไหนเนี่ย

23. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    สนใจถุงมือครับพี่โอ๋ ขอราคาสปอนเซอร์ด้วยครับ :D:D:D

24. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ในงานมีตลาดขายของมือ2ด้วยอ่ะ ทางสถานที่เค้าบอกมาอ่ะครับ
    ใครจะไปแลกเปลี่ยนสินค้า ก็ ได้เลยนะ5555

25. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ได้เลยครับ ยังไม่ได้ขอบคุณตอนงานฮอนด้าเลย ขอบคุณมากนะครับ บอล Rom สุดๆจริงๆ

งานนี้เตรียมพบกับ การกลับมาของ "ปอม gambino" กับลีลาการขับ "ขั้นเทพ" มางานนี้ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ

26. โอ๋ RACING GARAGE

1,733
    22
    38
    Honda ป่าว คิกๆ:D

27. toedoe

604
    6
    18
    เดียวจะรอดูครับ ถ้าพี่บีไม่มีงอนนะเนีย :D (เป็นคนจุดประกายเราแท้ๆ):D:D:D

28. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    แน่นอนนนนน อิอิ

อ้าวววว :confused::confused: ว่าจะไม่ไปแล้วนะเนี่ยยยย

29. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    สงสัยจะขั้น "เทพโพธิ์งาม" นะพี่
    ร้างลาไปนาน ลืมหมดแว้ว

ลง 3-4 รุ่นเลยได้มะ นานๆจะมีโอกาสวิ่ง Gymkhana สักที
    ha ha ha
    :D
    [email protected]

30. winnagaretto

winnagaretto New Member Member

27
    0
    0

น้องฟ้าแรด return แย้วเฮ้
    แค่ 3 ถ้วยจะพอไหมเนี่ยงานเนี้ย :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้