NITTO RacingGarage Gymkhana 11 ตุลาคม นี้

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย toedoe, 7 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    เอาถอยหลังด้วยมั๊ย อิอิ

2. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    มาวิ่งด้วยหรือเปล่า ไม่เห็นในสนามนานแล้ว :D

3. Ouanny

Ouanny New Member Member

18
    0
    0
    งานดีๆๆ คนจัดเต็มที่ ...อัพไปๆๆๆ

4. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เดินหน้าเอาให้รอดก่อนไหม อิอิ:D:D

5. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18

เดียวนี้เดินหน้ายังไม่รอดเลยเพ่ มะได้ขับนานโครต:D

6. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ยาวไปๆ ดีจัง รุ่น auto กลับมาแล้ว

7. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    ซ่อมๆๆๆๆ อยากไปๆๆๆ

8. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    ยินดีกับนาย "โต" ด้วยครับ เป็นผู้จัดแล้ว

ถ้ามีโอกาสได้ไปจะไปถ่ายรูปนะ เพราะอยู่ในช่วงปิดเทอม พาลูกไปเที่ยวกรุงเทพฯ

แต่ถ้าไม่ได้ไป รบกวน "โต" ส่ง CD กับภาพมากมายมาทีละ จะลงเว็บให้ ครับ

9. toedoe

604
    6
    18
    กลัวพี่ต้นจะไม่มาแข่ง :D
    มาเลยครับ เตรียมรถให้พร้อม
    ขอบคุณครับ

10. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    อิอิ

ถอยหลัง ถ้าจะสนุกแฮะ แต่วิ่งปกติดีกว่า ครับ
    ผู้จัด(นายโต)เค้าเคยบอกว่า อยากทำรุ่น ที่ไม่ต้องเบรกอ่ะ แบบว่าใครเบรก บวก 2 วิ
    (ถ้าจะสนุกนะ แต่หวาดเสียว ฮาๆๆๆๆ)

11. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    ถ้าไม่เบรคสงสัยมีเฮครับพี่น้อง..............

โตขอลายจำง่ายๆนะครับอิอิ

12. toedoe

604
    6
    18
    จำง่ายมันก็ไม่สนุกซิ:D แต่ก็คงไม่ยากมากจนเกินไปนะ เน้นทักษะการขับขี่มากกว่า:D

13. toedoe

604
    6
    18
  14. toedoe

604
    6
    18
    เตรียมรถพร้อมกันหรือยังครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ

15. ป้อง

ป้อง Guest

0
    0
    0
    .

ลงรุ่นมือใหม่มาหลายรอบ แต่ยังไม่เคยติด 1 ใน 5 ของรุ่นมือใหม่สักกะครั้ง
    ยังถือเป็นมือใหม่เปล่าคับ?

16. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    โตครับขอลงรุ่นมือใหม่ได้ปะ.....อิอิ

17. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ใช่ครับ จนกว่าจะได้รับถ้วยสักใบ จะถือว่าไม่ใช่มือใหม่ในสนามต่อไปทันทีครับ อิอิ :D

18. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ถูกต้องที่สุดดดดดดดดดดครับพี่น้อง

19. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    แป่ว ผมฟลุ๊คได้ถ้วย ก็กลายเป็นมือเก่าแล้วอะซิคับ เหอๆๆๆ

ล้อเล่นๆ

มีรุ่นไหนเทพลงได้ ถ้ามีลงหมดอะคับ แหะๆๆ ไม่เกี่ยงๆ

20. toedoe

604
    6
    18
    ลงได้ครับ

21. Aong-race-shop

671
    5
    18
    11ตุลาคมนี้เจอกันครับ
    มีผู้คนรอดูการแข่งขันอยู่อย่างใจจดใจจ่อ
    รู้แล้วจะฮา....ว่าเป็นใคร

22. caldina3s_ge by lee pui

79
    0
    0
    งั้นผมก็ลงมือใหม่ได้เพราะไม่เคยได้ถ้วย55555

23. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    ไปแน่นอนคับโต

เสียเงินเพื่อการนี้แล้ว จะพลาดได้ไงอ่า

ปล. ว่าแต่ เริ่มติดใจสนามคลองห้า ลื่นสะใจ อิอิ

24. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    ไปแน่นอนคับโต

เสียเงินเพื่อการนี้แล้ว จะพลาดได้ไงอ่า

ปล. ว่าแต่ เริ่มติดใจสนามคลองห้า ลื่นสะใจ อิอิ

25. toedoe

604
    6
    18
    :D:D:D

26. GT Corolla

GT Corolla New Member Member

22
    0
    1
    มือกลาง ๆ มีเกณฑ์การจำกัดเกรดนักแข่งยังไงครับ

อย่างผมเนี่ย เคยแข่งเมื่อนานมาแล้ว แล้วก็เลิกไปนานแล้ว จะลงรุ่นไม่เกิน 1600 รถก็ไม่น่าจะสู้หลาย ๆ ท่านได้

ไปลงมือกลาง ๆ จะได้รึป่าวแล้วรุ่นมือกลาง ๆ จำกัดซีซี รึป่าว คือไม่เห็นมีรายละเอียดชี้แจง

27. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เซ้งเลย อยากไปแข่งด้วยจังเลยนะ
    กลับมาเมืองไทยไม่ทันนะครับ
    พอดีไปแข่ง jet ski ชิงแชร์โลกที่USA กลับมาวันที่ 15 นะ
    ขอเป็นครั้งหน้าแล้วกันนะครับจะไปรวมสนุกบางนะ
    ตู่ starlet กลัวทุกคนลืมนะ.
    55

28. ผมว่าคุณเคลียร์เรื่องชนชาวบ้านที่พีระก่อนดีกว่านะ

29. ผมว่าคุณเคลียร์เรื่องชนชาวบ้านที่พีระก่อนดีกว่านะ

30. toedoe

604
    6
    18
    ผมก็โทรไปคุยกับทางโน้นแล้ว แล้วผมยังไม่ได้เครียร์เรื่องอะไรครับ ถ้ามีปัญหาสงสัยโทรมาครับ081-205-8417 ผมก็ไม่สบายใจเรื่องนี้เหมือนกัน แต่มันคือกีฬาแข่งรถนะครับทุกคนต้องยอมรับว่ามันสามารถเกิดอุบัติเหตุได้ ถ้าไม่อยากให้เกิดอะไรขึ้นก็อยู่บ้านครับไม่ต้องมาแข่งครับจะดีกว่า ถ้าผมผิดผมก็ยอมรับว่าผิด ผมไม่ได้บอกว่าใครผิด แต่มันเป็นเหตุสุดวิสัย ที่ไม่ว่าใครก็ไม่อยากให้เกิดขึ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้