ผมขับ Civic Coupe อยู่ดีๆโดน A31 เบียดชนแล้วหนี

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย LitTle_Eye, 6 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ขอบคุณทุกคนมากนะครับ ไม่เจอเจ้าตัวก็ไม่ว่ากัน ผมไม่เหมารวม A31 คนอื่นๆนะครับ คนเล่นรถด้วยกันต่างคนคงเข้าใจ
    วันนั้นหวังแค่เรียกประกันก็จบ รถผมไม่ได้พังยับ ผมเองไม่ได้เป็นอะไร ผมประกันชั้นสามมันติดแค่ตรงนี้ ซึ่งผมเดือดร้อน
    ที่ผมต้องมาจ่ายตังค์เอง วันนั้นผมโทรถามประกันๆก็บอกว่าต้องแจ้งความ ถ้าตามคู่กรณีไม่ได้ก็ต้องรับผิดชอบเอง รู้งี้ยอมกัดฟันทำชั้นหนึ่งดีกว่า

2. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    นิสัยไม่ดีนะ

3. bmwE30

bmwE30 New Member Privilege

195
    3
    0
    เป็นผมก็เซ็งเหมือนกันถ้าเจอแบบนี้ ขอให้เจอคู่กรณีแล้วเคลียร์กันได้นะครับ

4. 021028

021028 New Member Member

1
    0
    0
    ผมก็เคยโดน A31 ชนแถวบางบัวทองเหมือนกันครับ รายนี้เมได้ที่เลยแข่งกันมาดีๆแล้วเขาสู้ไม่ได้เลยชนผมซะงั้น ตอนแรกเขาจะหนีแล้วแม็กแตกเลยหนีไม่ได้ลงมาก็ต่อยกันนัวเลยครับ ลูกคนรวยซะด้วยเบื่อจริงๆพวกคนรวยถือว่าบ้านมีเงินทำไรก็ไม่ผิด

5. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ตกใจละม๊าง กดหนีไปเลย...

6. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    น่าเห็นใจครับ

ยังทันน่ะ ออกมาขอโทษตอนนี้

7. vamps

vamps New Member Member

107
    5
    0
    เห็นใจเลยครับ ขอให้ตามเจอไวๆนะครับ

8. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    เห็นใจครับ รถใครใครก็รัก :mad::mad::mad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้