รายงานด้วยครับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 25 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    รายงานด้วยครับว่า วันเกิดน้องอ้วนเป็นงัยกันมั้งครับ
    แล้วไป งานเพื่อนแจ๊คอ้วน เราทันกันมั้ยครับ
    เดี๋ยวพรุ่งนี้เจอกันครับ

2. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    สนุกมากมายครับพี่ เมา เลื้อน กันเลยทีเดียว ส่วน งานตาแจ็ค ตื่นไม่ทันครับ ตื่นมาอีกทีก็บ่ายแล้วท่าน เจอกันพรุ่งนี้เด้อ

3. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ ต็ ม ที่ ว่ ะ..........แ ล้ ว เ จ อ กั น คั บ

4. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    see u tonight !!!!!!!!!!!!!

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    กี่โมง ไปไม่ถูกด้วยอ่ะ

6. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    เพลินมากมาย

7. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    เพลินมากมาย หรือ อิ่มมากมายครับพี่เห็นตั้งแต่ไปยังไม่หยุดกินเลยนะเนี่ย

8. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    เมาทุกคืน

9. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

เ ต็ ม ที่ ว่ ะ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้