แวะมาทักทายจาก STAN BY ที่ชลบุรีค่ะ

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย MOD_X_eg_ferio, 25 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dr.zingman

Dr.zingman New Member Member

108
    6
    0
    พี่โอ๋ ดอง แค่ 5 อาทิตย์เอง ผมว่ามันยังไม่ทันเค็มมั้ง น่าจะอีกสัก เดือน กำลังได้ที่

2. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ช่างเค้าคงตั้งใจทำให้ดี ๆละมั้ง

ลองทำนานไปหน่อย

เห็นโอ๋ว่าสนิทกันไม่ใช่หรือ

เลยต้องเต็มที่หน่อยครับ พี่ น้อง

3. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    เต็มที่:target: LOL LOL LOL

4. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    STB chonburi
    น้องมดครับ พี่ยังบ่เคยเห็น EGคุณน้องเลย อยากเห็น
    รถจะน่ารักเหมือนตัวป่าวตัวเอง
    :cool: show me your car please!:cool:

up
    up

5. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    Oh my god !

Good morning

Goodyear

Goodnight.

Good Good Good

5555555555

คือแบบว่าอยากพิมพ์ แต่ไม่รู้จะพิมพ์อะไร

6. kera

kera New Member Member

17
    0
    0
    มีเบอร์ไหมคาบ หลอก เบอร์รองเท้าอ่ะนะ

7. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0
    .STB เป็น นามสกุล ของ Stand-by ชลบุรี นะนะ (ประมาณ ว่า เชิญยิ้มอะไรทำนองนี้ละ)

ปล. สนใจก็ขอเชิญใช้นามสกุมเดียวกันได้นะ ยังของ ก็ Stand-by เหมือนกันนะ

8. NUNGac96

65
    5
    0
    k.JO.STB อดใจรออีกนิดครับผมกำลังtrainning เพื่อนในคลับอยู่ตอนนี้เปิดเครื่องคล่องแล้วครับ
    คาดว่าใช้เวลาไม่เกินวิ่งควายปีนี้แน่นอนครับ XXX.STB ในบอร์ดเราเพิ่มขึ้นแน่นอนครับ
    to be continue....

9. LuCkY MaN

LuCkY MaN New Member Member

69
    3
    0
    รายพี่.....................รถอะสวยแน่นอนอ่านะ...................................อดจายรอนิสนึง.............ส่วนคนอิ อิ อิ ยังน่ารนักเหมืนเดิมจร้า.............

10. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    แป่ว......................

พี่ๆ..มะกี้โทดทีเอาล๊อกอินของเพื่อนโพสซะงั้น.....................อันนี้แหละของจริง...อิ อิ อิ อิ...แบบว่ารอแป็บนะพี่.พอดีมันมีปัญหาเรื่องซันรูฟนิดหน่อยแบบว่าช่างติดให้ไม่ดีอะเลยต้องแก้ไข..............เสร็จเมื่อไหร่เอามาโพสโชว์แน่นอนเน้อ................................................:p

11. NOOM E36

280
    8
    0
    จ๊าก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ต้องรอวิ่งควายเลยหรือ

กว่าจะถึงก็เครื่องพังกันพอดี

แล้วเจอกันครับทุก ๆ ท่าน

P'NOOM .STB

12. NUNGac96

65
    5
    0
    hello! every body................................up

13. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    อ่านะ..........

up up up ด้วยค่ะ...

pop vr4 ถูกใจสิ่งนี้
  14. x-tra@stb

x-tra@stb New Member Member

112
    2
    0
    7 กรกฏา กลับบ้าน ที่จันทบุรี จะแวะไปทักทายนะ

15. pop vr4

989
    19
    18
    ขากลับเอาทุเรียนมาฝากด้วยนะ X LOL

16. NOOM E36

280
    8
    0
    เอาเงาะ เอาทุเรียน เอาลิ้นจี

เอาเขาพระวิหาร เอาทะเล

เอาหมดเลย

5555

17. pop vr4

989
    19
    18
    อย่าลืม นางเงือก ที่ชายหาดระยองด้วยนะ:wave: :wave: :wave:

18. NOOM E36

280
    8
    0
    งั้นก็เอาด้วย

นางเงือก แล้วก็นางยักษ์ด้วย

แล้วใครอีกละ

19. pop vr4

989
    19
    18
    นางยักษ์จะเอาอีกหรอพี่หนุ่ม มีกันแล้วไม่ใช่เหรอLOL LOL LOL

20. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    :cool: :cool: และแล้ว................เราก็โพสเป็นก่อนที่จะถึงเทศวิ่งคุณ nung.STB จนได้.:cool: :cool: กิ้งๆ

21. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :D :D หวัดดีคับพี่ๆและเพื่อนๆชาว STANDBY ทุกๆคน ผมชาฮะ หรือ CHA.STB อยู่...STAND BY ชล:cool:

22. pop vr4

989
    19
    18
    :hippie: หวัดดีครับพี่น้องSTBชลบุรีซำบายดีกันบ่:wave: :wave: :wave:

23. NUNGac96

65
    5
    0
    แวะมาเยี่ยม

หวัดดีคร๊าบพี่ๆฝั่งกทม.
    :D :D :D :D

24. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ซ่ำบายดียู้......STB...กทม.ซ่ำบ่ายดีฐ้อ

25. standby_win

standby_win New Member Member

6
    0
    0
    วันนี้กำลังจะไปพัทยา พอดี ....ไว้เจอกันครับ

26. CHA.STB

1,052
    3
    0
    น่าจะมาวันเสานะจะได้เจอกัน

27. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0
    หวัดดี (หวัด-ไม่-ดี) นะครับ เป็นแล้วต้องนอนโรง....บาล

28. CHA.STB

1,052
    3
    0
    เป็นแล้วนอนดรงแรมไม่ได้เหลอ

29. CHA.STB

1,052
    3
    0
    เป็นแล้วนอนโรงแรมไม่ได้เหลอ........:cool: :cool: ถ้าได้....ฮึ..ฮึ...ฮึ...แหล่มเลย:confused:

30. MOD_X_eg_ferio

1
    2
    0
    โหเล่นไปด้ายมุขนี้ คนเรา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้