^^^รถที่ขับไปเที่ยวกลางคืน มีผลต่อผู้หญิงที่เห็นมาก, น้อยแค่ไหนครับ ^^^

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย h22a, 5 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ethep

ethep New Member Privilege

86
    11
    0
    อัพๆกำลังเพลินเลยครับ

2. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ใครก็ได้พาไปลองม๊างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง :D:D:D

3. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ถึงว่าจิ รถป๋มไม่ใช่ซีนอล แต่เป็นไฟเหลือง..ถึงว่าไม่มีใครไปด้วย สงสัยจะกลัวว่าเป็นดีซ่านอ่ะ 55+

มัดรวมกันไปเลย....ไม่ใช่ครับ นัดกันไปเลยคร๊าฟ

4. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    อยากที่มีคบบอกไว้แล้ว แสงสีทำใหผะๆๆ ผีกลายเป็นคน 555

5. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ไม่ได้เที่ยวแล้วแต่ตอนนี้เข้าร่วมโครงการ บริการรับ-ส่ง เมียตัวเองเวลาไปเที่ยวกับเพื่อนๆ ( ผู้หญิง )

ไม่นานนี้ ตอนเที่ยงคืน.......ไปรับที่ร้านใบไม้.......(ไอ้ตรงตลาดพลู อะนะ) เอา CRV ไป เพราะมันแบกขึ้นลงง่าย.......4ประตู มันไม่สนอะไรเลย จะอ้วกในรถตรูอย่างเดียว.......ชิหายแย้ว.........(ดื่มหนักมาก......คือน้องเขาเพิ่งเลิกกันแฟนกำลังเศร้า) สุดท้ายต้องแวะปั้มให้มันอ้วก.....ไม่งั้นเละแน่นอน แล้วบ้านก็ใช่อยู่ใกล้ๆ.......กว่าจะถึงบ้านน้องเขา......ก็ในสภาพย่ำแย่........ขากลับแวะ เว่นขังแฟนไว้ในรถลงไปซื้อแป๊ปซี่มาดื่มย้อมใจ.........ก่อนตระเวรขับส่งรายตัวอย่างกับรถโรงเรียนเลย.......เจอด่านอีก....ตำรวจแมร่งก็มอง (เมิงมอมยาน้องเขามาเปล่า.....ในรถมีผม กับแฟน และเพื่อนแฟนอีก 3 คน) นี่ถ้าโดนจับละอธิบายกันยาว.......

ผมไม่ใช่โลลิคอน........นะจ่า

6. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ม่ายจริงมั้งนัท เด็กเยอะ ม่ายยอมพามาให้มั่ง

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แล้ว รถซิ่ง กับ รถหรู อันไหน น่าจะมีโอกาศ มากกว่ากันครับ

8. Skipper77

Skipper77 New Member Member

1
    0
    0
    ปั่น จักรยานไปผับครับ ช่วยโลกร้อน !!

9. numnumRS13

numnumRS13 Member Moderator VIP

347
    10
    18
    รักสนุกน่าจะเลือก Racing
    รักสบายน่าจะเลือก VIP

10. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ไปๆๆๆๆๆๆๆ :D:D:D

11. T_speed

T_speed New Member VIP

37
    2
    0
    รถมีส่วน อย่างแรง เลย คับ จากประสบการณ์ เลย มาเล่า ให้ เพื่อนๆฟังดู ครับ

เวลา ผม ไปเที่ยว ผมจะไม่กินเหล้า กินแต่เป๊บซี่ กัวเมาแล้วขับ ปรับแพ๊งแพง แบบว่ามาดูอาหารตา

แต่ สายตาก็ จะเล็ง หญิง ข้าง ใน ผับ ที่เราถูกใจ พอผับเลิก เรา ก็ ต้อง รีบ ออกมาก่อน แล้ว เอารถ

มาจอดด้านหน้าก่อน พอ หญิง เป้าหมาย ที่เราเล็งไว้มา ก็ให้ น้องไป คุย ว่าไปส่งไหม

พอเจ้าหล่อน มองมา เหน รถ ไม่ต้องเหน คน แค่ นั้น ก็เดินมาเยย เหอๆ คืนนี้ มีเรื่องแน่ๆเรา

(เซ็นเซอร์ สิ่งที่จะเกิด ต่อไป) อิอิ เสียว นิดนุง พอวันอื่น หล่อน โทมา ไอ้เรารถคันงามดันเข้าทำสี

เลยเอา อีตู้ เก๊า เก่า ไปรับ หญิง เจ้ากรรม เหน เข้า ร้องไม่ออก ต้องจำใจ ขึ้น (เสียไปแล้วนิหว่า)

ในใจคงคิด แต่เสียดายหน้าตา หญิงพวกนี้ จิงๆ ไม่ใช้ ความ งดงาม ของตัวเองให้ มีคุณค่า

เพราะ คุณ จะงดงามเพียงใด แต่ กริยา การกระทำของคุณ ก็ไม่สามารถดึงดูดใจ ชายได้

มัน เปน เวลา ความ อยาก เพียง แค่ ข้ามคืน และ ก็ เลือนหายไป จบข่าว กรรม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2009
  12. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    กระทู้นี้มันฮอตเนอะ

13. impressza

impressza New Member Member

7
    1
    0
    น่าสนใจเป้นอย่างยิ่งเลยคับ ปกติก็คุยกันข้างในเฉยๆ แล้วก็ไม่มีอะไร อยุ่จนช่วยเค้ากวาดพื้นปิดร้านเลย หุหุ

14. impressza

impressza New Member Member

7
    1
    0
    น่าสนใจเป้นอย่างยิ่งเลยคับ ปกติก็คุยกันข้างในเฉยๆ แล้วก็ไม่มีอะไร อยุ่จนช่วยเค้ากวาดพื้นปิดร้านเลย หุหุ

แต่ก่อนหน้านี้ มีกระบะสี่ประตูก็ได้น่ะ แต่พอหันมาขับรถหรู ทำไมมันไม่มีเลยฟร่ะ

สงสัยดวงจะถูกชะตากับกระบะ

15. tAeNg

tAeNg New Member Member

7
    0
    0
    ขอเเสดงความคิดเห็นหน่อยนะงับ

ส่วนตัวนะ รถไม่เกียวมากเท่าไหร่ ( ถ้าไม่ใช่พวก Supercar) ( เพราะว่าไรหรอ เวลาเราไปเที่ยว รถเราต้องจอดไว้หน้าร้านเค้าก้อไม่รุ้ว่าเรามีรถหรือไม่มีรถจิงไหมงับ )

ผมว่าอยุที่ 1 ความกล้าตอนเเรกที่เราเจอเเล้วเข้าไปคุย
    2 เราคุยเเบบเพื่อนโดยที่ไม่ต้องคิดไรมาก (ได้ก้อได้ ไมได้ก้อไม่เป็นไร )
    3 หน้าตา
    4 รถ
    นี้คือความคิดของผมนะคับ ถ้าไงก้อขออภัยด้วยนะงับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2009
  16. 50629195

50629195 New Member Member

70
    0
    0
    แหล่มเรยยย

สงสัย Xenon จะขายดีก็เพราะ กระทู้นี้แหละ

๕๕

17. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    น่า จะมี ญ ใน บอร์ดนี้ มา ออกความเห็นบ้างเนอะ

ว่าตัวเอง เเละ กลุ่ม เพื่อนๆ รู้สึกยังไง เเละเป็นยังไง ^^

---------- Post added at 04:27:06 ---------- Previous post was at 04:26:51 ----------

น่า จะมี ญ ใน บอร์ดนี้ มา ออกความเห็นบ้างเนอะ

ว่าตัวเอง เเละ กลุ่ม เพื่อนๆ รู้สึกยังไง เเละเป็นยังไง ^^

18. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    เก็บตังซื้อซีนอนเพราะกระทู้นี้ละครับ เผื่อจะมีสาวๆมามองมั่ง ^ ^

19. ArM sayplay

ArM sayplay New Member Member

1
    0
    0
    ญ พวกนี้เธอมีระดับครับ อิ อิ

20. mhai

mhai New Member Lady Member

784
    1
    0
    ผู้ ญ. ปี2010 มันน่ากัวนะ .....อิอิ

"no money no love" ^^

21. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    แฟนเก่าผมบอกว่า

"ผู้ชายแม่งก็เชี้ยหมดทุกคนแหละ เพราะฉะนั้นหาที่มันรวยๆดีก่า"

งงไปเลย :confused::confused::confused:

22. Yedda

Yedda Guest

0
    0
    0
    แวะมาอ่าน hot จิงๆ ทู้นี้

23. " oh oh no ไม่มีรถฉันคงไม่สนใจ บอก goodbye ไม่มีเงินไม่ต้องมาหา
    oh oh no ไม่มีรถก็ไม่ต้องมา บอก goodbye ไม่มีเงินเอาไว้วันหน้า "

:D:D

24. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    มันก้อไม่ใช่ผู้หญิงทุกคนอะนะ

25. 13BT-REW

13BT-REW New Member Member

1,925
    12
    0
    เมื่อคืนไปมาสดๆร้อน มันก้จริงบ้างไม่จริงบ้าง นะครับแล้วแต่เจ้าหล่อนเขาด้วยถ้าถูกใจอาจจะได้เบิ้ล 5555+

26. R30'sLoVeR

R30'sLoVeR New Member Member

50
    0
    0
    โดยสันดารผมเป็นคน ไม่ชอบล้างรถ ปีหนึ่งล้างไม่เกิน ยี่สิบรอบ
    อีสามสิบเก่าๆฝุ่นกังๆ ขับไปเรียน ท่อก็แตก สีก็เสี่ยวล้อยังเน่าอีก
    แถมหน้าตาไม่หล่อ ตัวก็โตมาก มีอยู่วันหนึ่งผมไปนั่งกินข้าวในมหาลัย
    เผญิอว่าเจอสาวน้อยน่ารัก แบบว่า นางในฝันไรก็ว่าได้ ด้วยความหน้าด้านของชายร่างยักษ์
    ตีเนียนติดฮาเดินไปอุ้ยโต๊ะว่างขอนั่งด้วยคนนะสาวน้อย ไอ้เราก็ดำเนินการแดกไป หม้อไป
    สุดท้ายก็ได้เบอร์มา แล้วก็แยกย้ายไปเรียนกันต่อ พอถึงช่วงผมเลิกผมก็เลย ลองโทรไปดู
    เพื่อว่านางคนนี้จะไมได้กลับบ้าน อาจจะเดินแรดอยุ่ในมหาวิทยาลัยก็เป็นได้ ลืมบอกไปเธอชื่อโบ
    นัดกันอย่างดีถามว่าวันนี้กลับยังไงให้เราไปส่งไหม เขาก็บอกว่าได้สิ แล้วก็ไปเจอกันที่ลานจอดผมรออยุ่หน้าห้องน้ำ
    ด้วยความที่ผมเป็นคนซกมก รถไม่ล้างเป็นเดือนเป็นปี ออฟชั่นรถไม่มี หน้าตาส้นตีนอีกด้วยกุญแจไม่มีรีโมท กดไม่มีเสียง 5555
    พอขับรถออกมาถึงหน้าห้องน้ำใต้ตึกเท่านั้นแหละ เธอมองผมยังกับว่าเหมือนขยะแห้ง ที่รอคอยการเก็บยังไงก็ไม่รู้
    แล้วพอเปิดกระจก ถามว่าไปกันยังเธอบอกผมว่า "พ่อเราโทรมาพอดีเลย ว่าให้ไปซื้อของให้หน่อย งั้นเดี๋ยวเราไปก่อนนะ"
    หลังจากนั้นสองสามวันผมก็เจอเธอ แล้วก็นั่งคุยเช่นเคยแต่เธอหาเหตุผลมากมายเดินหนีไปเฉยๆ เบอร์ที่ให้มาก็โทรไม่ติดไปตั้งแต่หลังวันหน้าห้องน้ำซะแล้ว หลังจากนั้นผมก็ไม่จีบใครอีกเลย 5555555555555555 สงสารตัวเอง ก็เลยทำแบบที่ "ผมรู้คุณก็ใช้" กันต่อไป อยู่คนเดียวก็มันส์ดี
    แล้วผมจะเอาประสบกามเพื่อนสนิทมาเล่าให้ฟังต่อครับ

27. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เมื่อก่อนรถไม่มีรีโมทเหมือนกัน (ต้องเดินไปไขกุญแจ แบบคลาสสิก) สารภาพว่าอายมากเวลาพาสาวมาที่รถ (สาวคงคิดว่ารถก็เก่าแถมยังโบราณอีก ฮ่าๆๆ)

หลังจากนั้นก็ไปได้รีโมทมา แต่ไม่มีร้องปิ๊บๆหรือไฟกระพริบเหมือนรุ่นใหม่ๆอยู่ดี:cry:

แต่ถึงรถจะเก่า ถ้ามีออพชั่น เช่น มูนรูฟ ก็พอช่วยเราได้นะครับ เคยมีเพื่อนผู้หญิงที่รู้จักกันใหม่ๆมาขอติดรถไปด้วย เห็นมูนรูฟแล้วชอบใหญ่ ขอให้เปิดให้ดู อิอิ แล้วก็เคยมีผู้หญิงมาทักผมว่า "อุ๊ย รถเกียร์ธรรมดาด้วย เจ๋งๆ" แหะๆ สาวสมัยนี้สงสัยนั่งแต่เกียร์ออโต้อย่างเดียวมั้ง (หรือเค้าคิดว่ารถกรูมันเก่าอีกมั้งเนี่ย สมัยนี้เค้าใช้ออโต้กันหมดแล้ว ฮ่าๆๆ)

ขำขำไปครับ 55+

:D

28. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    อื ม ม ต่ า ง ค น ต่ า ง ค ว า ม เ ห็ น

เ เ ต่ ผ ม ไ ม่ รู้ น้ า

เ พ ร า ะ เ ก๊ า ไ ม่ เ ค ย จ ะ ไ ป ส่ ง ใ ค ร :D :p :D :p :D

29. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    เคยผสมพันธ์ในรถ แล้วคุณเธออ้วกระหว่าง....มั้ยจ๊ะ
    กล้วยทอดแย้ว........................สุดๆเลยจ้า

30. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    จิงหง่ะ ไอ้นี่โม้แระ .. :D:D

แม่เจ้า .. อันนี้สุดจิงๆครับ แล้วตกลง ทำต่อมั้ยครับ 555 :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้