^^^รถที่ขับไปเที่ยวกลางคืน มีผลต่อผู้หญิงที่เห็นมาก, น้อยแค่ไหนครับ ^^^

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย h22a, 5 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. !!! KaNny !!!

!!! KaNny !!! Member VIP

697
    9
    18
    แหมๆๆๆๆ group นี้ยังไงกัน ไปแต่ funky ว่าแต่ว่า สาวๆน่ารักแยะนี่ หลุดมาบ้างอ่ะป่าวหร่า :D:D:D

ผู้ญ เที่ยวกลางคืน ดีก็มีเยอะ แต่ไม่ดี มีเยอะกว่า แล้วเคยเจอผู้ชายขอติดรถกลับบ้านด้วยป่าวหละค่ะ ประเภทนี้ก็มีแยะน่ะ:eek::eek::eek:

2. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    เออ......แล้วรถเก่า อย่างเราจะขึ้นไหมนิ

3. ตามมาอ่านอีก ก๊าบบบบบบบบ

4. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    ก็ตีมึนครับ แล้วแกล้งทำเป็นหากุญแจ แล้วพูดว่า อ้าว! _าดดด ลืมเอารถมานี่หว่า
    สงสัยเราคงไปส่งเธอไม่ได้แล้วล่ะ:D:D
    ลองดู เผื่อช่วยได้ 5555
    ถ้าช่วยไม่ได้ ก็ต้องเลยตามเลยครับ เหยียบให้่มิด แล้วอย่าหันไปมองหน่้า
    เดี๋ยวตกกะจายยยย5555 กูเอามาได้ไงว่ะ5555

5. carconnection

carconnection New Member Member

55
    2
    0
    เพลินๆดีครับชอบๆๆ

6. Twisty

Twisty New Member Member

98
    1
    0
    ทำไมผม ไม่เคยได้กลับบ้านเลยอ่ะ 555+

คงเพราะไม่เคยคิดจะหากลับด้วยล่ะมั้ง อิอิ

พอดีเป็นคนรักครอบครัวอ่ะ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 18:30:03 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 18:29:48 ----------

ทำไมผม ไม่เคยได้กลับบ้านเลยอ่ะ 555+

คงเพราะไม่เคยคิดจะหากลับด้วยล่ะมั้ง อิอิ

พอดีเป็นคนรักครอบครัวอ่ะ

7. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ว้าววว งี้ต้องไปติดซีนอนบ้างแล้ว :D:D:D

8. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    จัดปัยยยยคร๊าบบบบ อิอิ

9. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    โอ้ววว ซีนอลช่วยเราได้ 555หามาติดบ้างดีกว่า

10. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    ซีนอลมีผลคับ

ขับผ่าน ขนาดใน มหาลัย สาวยังมอง

ขับผ่านสถานบันเทิง มองแน่นอน....

แต่เค้ามองอย่างเดียวเนี้ยดิ อดเลย

11. roby

roby New Member Member

86
    22
    0
    xenon มีผลมากคับ สาวๆชอบมอง แล้วพูดว่า
    .....ทำไมไฟรถคันนี้มันแสบตาจัง.

12. JaY_OMAC122

JaY_OMAC122 New Member Member

73
    2
    0
    เคยโดนเหมือนกันคับ กับผับย่านอุดมสุข(ขอสงวนชื่อแต่ทุกคนคงพอรู้ 555)

ก็มีน้อง(รึเปล่า)คนนึง ตอนอยุ่ข้างในก็มองๆไว้อะคับ ตามประสาเที่ยวกลางคืน

วันนั้นผมต้องกลับก่อน เลยออกมาเอารถ(รถจอดหน้าร้าน) พอดีกับสาวเจ้านางนั้นออกมาซื้อไส้กรอกอีสานกินพอดี

แล้วคุณเธอดันพิงรถผมอยุ่ พอผมกดเปิดล๊อค เท่านั้นแหละ ชีเดินมาทักเลยคับ

ประมาณว่าจะไปไหนต่อ จะติดรถไปด้วย ผมก็เลยบอกจะกลับบ้าน เค้าก็ถามว่าบ้านอยุ่ไหน ผมก็ตอบว่าอยุ่แถวๆเนี้ยแหละ

แล้วรีบบึ่งออกไปเลย....

แหมมม เวลาอยุ่ในร้านเนี่ย ไม่ทักเลยนะ ...

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 01:32:00 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 01:31:45 ----------

เคยโดนเหมือนกันคับ กับผับย่านอุดมสุข(ขอสงวนชื่อแต่ทุกคนคงพอรู้ 555)

ก็มีน้อง(รึเปล่า)คนนึง ตอนอยุ่ข้างในก็มองๆไว้อะคับ ตามประสาเที่ยวกลางคืน

วันนั้นผมต้องกลับก่อน เลยออกมาเอารถ(รถจอดหน้าร้าน) พอดีกับสาวเจ้านางนั้นออกมาซื้อไส้กรอกอีสานกินพอดี

แล้วคุณเธอดันพิงรถผมอยุ่ พอผมกดเปิดล๊อค เท่านั้นแหละ ชีเดินมาทักเลยคับ

ประมาณว่าจะไปไหนต่อ จะติดรถไปด้วย ผมก็เลยบอกจะกลับบ้าน เค้าก็ถามว่าบ้านอยุ่ไหน ผมก็ตอบว่าอยุ่แถวๆเนี้ยแหละ

แล้วรีบบึ่งออกไปเลย....

แหมมม เวลาอยุ่ในร้านเนี่ย ไม่ทักเลยนะ ...

13. au ku.

au ku. New Member Member

13
    0
    0
    เฮ้อออออ พี่เคยพูดไว้คำหนึ่งว่า "รถไว้ล่อ แล้วเอากระดอมาดัก"

ห้าปีแล้วนะ ทำไมเทรนนี้มันยังเหมือนเดิมเนี่ย

14. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    เก็บตังค์ติดซีนอนบ้างดีกว่าครับ แหร่มๆๆ

15. Panaejorn

Panaejorn Member Member

150
    5
    18
    รถเก่าอ่ะ

คนก็ไม่หล่อ

ไม่มีคนมองเลย

แห้วตามระเบียบ

16. อืม...นะ

อืม...นะ New Member Member

218
    12
    0
    โอ๊ะ...ประเด็นใหม่ที่น่าสนใจ

17. numnumRS13

numnumRS13 Member Moderator VIP

347
    10
    18
    ตามมาอ่าน หญิงมองรถ เค้าคงหาสิ่งดีๆในชีวิต (แต่ความจริง ถ้าคุณมองสิ่งของส่วนมาก เค้าก็จะมองคุณกลับว่าเป็นสิ่งของที่ซื้อได้ด้วยเงิน)

แต่คนดีๆก็มีนะครับ ต่างกรรม ต่างวาระ มากกว่า

18. รถก็มีส่วนครับบางทีก็ดูหน้าตาครับ

เคยเจอทีครับนึงไป ice bar อยู่ในร้านคุยกันก็ดีนะ

ออกมานอกร้านแมร่งบอกผมสิวเยอะ(ช่วงนั้นแพ้โฟล้างหน้า)และมันก็บอกว่ามันขอกลับกับเพื่อนและกันเพื่อนเจ้าหล่อนจะไปต่อผมก็เลยโอเค

สรุปแล้วสิวเป็นเหตุ:cry:

ผมจะบอกไปแล้ว
    ถึงผมไม่หล่อแต่ล่อท่ายากส์นะครับ

อันนารีสวยสรรพ ยามดับไฟ:D

19. PooN_NaRaKa

PooN_NaRaKa New Member VIP

40
    4
    0
    ชอบๆๆๆๆ อัพไปครับ

ผมไม่เคยครับ รักครอบครัว ออิอิ

20. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    เคยประมาณว่า คุยกันชวนไปต่อก็ตกลงไป พออกมาเอารถเท่านั้นล่ะครับ น้องเค้าบอก โหพี่นึกว่าพี่ขี่มอไซมารถเก๋งหนูไม่ชอบนั่งอยากนั่งมอไซ ไม่ไปด้วยซะงั้น:):):):):)

21. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    ฟีโน่ ฟังธง งามๆทั้งน้าน ที่นั่งซ้อนท้ายอ่ะครับ เห็นแล้วอิจฉา หุหุ

22. suparkit

suparkit New Member Member

14
    0
    0
    เปลี่ยนเป็นฟีโน่กันเลยยยครับบ พี่น้อง.......

23. @@@Tongka_tong@@@

@@@Tongka_tong@@@ New Member Member

24
    0
    0
    ฟีโน่มาแรงคับ สก๊อยแหล่มๆทั้งนั้นเลย เห็นแล้วอิจฉามัน 55+

24. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    กอล์ฟครับ เทคนิคซีนอนนี่น่าสนใจแหะ ซื้อหลอดซีนอนสีชมพูเก็บไว้คู่นึง เผื่อไปผับจะได้สับกับ 6000K ของเดิม สาวๆน่าจะชอบ อิอิ:D

25. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    กระบะก็เจ๋ง ไม่จำเป็นต้องเก๋งเสมอไป

แต่ก็นะ ส่วนมาก เก๋งจะได้ตลอด

26. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28

ถูกต้องเลยค่ะ ทุกสิ่งทุกอย่างมันมีทั้งดีและก็ไม่ดี จงเลือกเอา....

ว่าแต่เมื่อไหร่เราจะได้ไป Dance กันบ้างเนี่ย นานแระนะ

27. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ยิ่งอ่านยิ่งมัน

28. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กันยายน 2009
  29. 50629195

50629195 New Member Member

70
    0
    0
    พรหมลิขิต บรรดาชักพา .......

555

30. 50629195

50629195 New Member Member

70
    0
    0
    พรหมลิขิต บรรดาชักพา .......

555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้