^^^รถที่ขับไปเที่ยวกลางคืน มีผลต่อผู้หญิงที่เห็นมาก, น้อยแค่ไหนครับ ^^^

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย h22a, 5 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dramaangle

dramaangle New Member Member

57
    3
    0
    ถ้าหน้าตาดีคงจะ....

2. b7777

b7777 New Member VIP

54
    7
    0
    ระวังผู้หญิงอ๊วกใส่รถนะครับ

กลิ่นมาดามเหม็นชื่นใจ[

3. WHITE GANDAM

WHITE GANDAM New Member Member

130
    8
    0
    คันข้างๆครับ สอยกลับมาประจํา อิอิ

4. roby

roby New Member Member

86
    22
    0
    zzzzzzผมว่า สาวๆกลุ่มนั้นเค้า จะเข้ามาหาหนุ่มเท่มากกว่า กลัวไม่ทัน เลยวิ่งเข้าหาเลย :eek:
    จ้าวหนุ่มเท่คนขับbm แทนที่จะจอดรับ กลับขับกระซวกมือน้องเค้าไปด้วย ซะนี่ ;)

5. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    ชอบจัง

อ่านแล้วเห็นภาพตามหลายรายเลย 555+++

6. ตามอ่านมาก็หลาย ขอเล่ามั้ง เป็นเรื่องของชาวบ้าน แต่บังเอิญไปเห็นเข้า เอิ๊กๆ ....

ไปร้าน FRICK RCA เอารถไปจอดไว้ใต้ดิน ร้านเลิกก็เดินกลับมาเอารถ ตอนร้านเลิกลานจอดรถ รถจะติดมาก
    ผมนั่งอยู่ในรถ เหลือบไปเห็น ไอ้หนุ่มคนนึงควงหญิงมาด้วย ประมาณว่า ไงก็เสร็จแน่ล่ะคืนนี้ ฮ่าๆ เดินมากดรีโมท จิ๊กๆ(เสียงรีโมทน่ะ) อ๊ะ..คันข้างๆเราพอดี
    ไม่บอกรุ่นนะ เผื่อเจ้าตัวบังเอิญมาอ่านจะไม่ขำ อิอิ เจ้าหนุ่มก็แสดงความเป็นสุภาพบุรุษ เปิดประตูให้เจ้าหล่อนขึ้นไปนั่งก่อน (เทคแคร์อาการนี้เพิ่งรู้จักกันชัวร์) แล้วเจ้าหนุ่มก็เดินวนไปขึ้นฝั่งคนขับ ท่าทางเหมือนจะเรียบร้อยดี สักพักหนุ่มเจ้าก็เปิดประตูกระโดดลงจากรถด้วยความตกใจ เราก็มองอยู่ ไรวะๆ พลอยตกใจไปด้วย เจ้าหนุ่มวิ่งมาเปิดประตูฝั่งที่เจ้าหล่อนนั่ง .... อ๊วกครับพี่น้อง เจ้าหล่อนอ๊วกกระจายใส่รถ หัวนี่ทิ่มคอนโซลรถเลย 55+ สีหน้าเจ้าหนุ่มดูไม่จืดเลย ตกลงว่าจะไปไหนกันต่อดีล่ะคืนนี้ โรงแรมหรือโรง'บาล ตอนมาก็เห็นเดินมาดีๆไม่ได้มีอาการเมานะ เฮ้อ เซ็งแทนเจ้าของรถ อ๊ะ..ต้องไปพอดี รถคันหน้าขยับแล้ว เอิ๊กๆ คงเช็ดอ๊วกอยู่แหละ กำลังหื่นๆนี่ หน้าเปลี่ยนสีเลย อิอิ

ระวังนะ เมาๆนี่อ๊วกจริงๆ อิอิ
    :D:D

7. สงสัยต้องหาถุงหิ้วติดไปด้วย (เอาไว้ใส่อ้วก)

8. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ต้องไม่ให้เมาก่อนขึ้นรถ

9. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    อ่านไป เพลินดีนะ
    ใครอยากเล่าอีก รีบๆ รออ่านอยู่ ออิอิ

10. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    แล้วถ้าแฟนเราเอาพวกตุ๊กตาน่ารักๆตั้งหน้าคอลโซลหรือ เอาสติ้กเกอร์รูปคู่ติด สติ้กเกอร์คิตตี้ คิคุต่างๆ ถึงยังไงก็แห้วววววววT_T (อันนี้กับรถผมเองเจอมาแว้ว) อิอิ

11. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    ยึ้ยยย เจออ้วกนี้ก้ไม่ไหวนะเนี้ยยย

12. WizardOnWeb

WizardOnWeb Member Member

144
    7
    18
    หน้าไม่หล่อรถหล่อมันก็ยังพอรับสาวได้นะครับ

13. m230

m230 Member Member

463
    12
    18
    เอาขึ้นไปด้านบน

14. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0
    ผมขายหน้าตาคับ 555555555+

15. bird TaLent

bird TaLent New Member VIP

304
    1
    0
    อ่านแล้วเพลินดีกะทู้นี้

16. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    ไม่เกี่ยวหรอกครับ.....

มันอยู่ทึ่คนมากกว่า

ถ้าเราไปแคร์ว่าเค้าไม่ขึ้นเรารถเพราะเราขับกระบะไป

เรา ก็ต้องบ้าจี้เปลี่ยนตามรสนิยมไปเรื่อยๆสิครับ....

เหนื่อยเราเองนะ....

17. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18

อันนี้ฮา

18. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    อูยยย ทู้ตกไปไกลเลย

ไม่มีคนเล่าต่อเเล้วหรอเนี่ยย

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 19:10:35 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:10:19 ----------

อูยยย ทู้ตกไปไกลเลย

ไม่มีคนเล่าต่อเเล้วหรอเนี่ยย

19. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ว่างๆลองไปกันซักสองสามคันดูสิ นัดกันไป ว่าจะจริงอ๊ะป่าว ขอคนโสดนะ 555+

20. bmwE30

bmwE30 New Member Privilege

195
    3
    0
    กระทู้นี้ยาว ลงชื่อไว้ด้วยคนกลัวไม่ติดกระแส อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กันยายน 2009
  21. Pong Only !!

Pong Only !! New Member Member

61
    1
    0
    กร๊ากกกกกกก คิดได้ไง 555+

22. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    เห็นมีแต่ผู้ชายถ่ายคลิปเอาไว้

เหอๆ ผมเจอหญิงขอถ่ายเก็บเก็บเอาไว้ งง!!!แดกไปเลย

สรุปว่ากรูเป็นคอลเล็คชั่นของสาวๆเหรอว่ะเนี่ย

23. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    เอาขึ้นด้านบนก้าบบบ

5555+
    กระทุ้ดี ชอบ ๆๆ ^^

24. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    มาเรื่อยๆคับ คริคริ

25. JZA80 HKS

JZA80 HKS Member Privilege

173
    7
    18
    รออ่านต่ออยู่นะครับ ชอบจริงๆ เลย

สนุกดีครับ

26. popdemonic

popdemonic Member Member

191
    19
    18
    รออ่านอีกคนครับ ช่วงนี้ศก ไม่ดี หาเรื่องอ่านคลายเครียด

27. ตามมาอ่านอีก ชอบๆ อิอิ

28. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    สนุกมากมาย ทำไมผมไม่เคยได้บ้างเลยนะ

29. h22a

h22a New Member Member

21
    2
    3
    โห กว่าจะอ่านครบทุกหน้า thx สำหรับทุกคอมเม้นนะครับ เจอกันมาถ้วนหน้าเนอะ อิอิ :eek:

งั้นถามต่อ แล้วถ้าออกมาหน้าร้านแล้วไม่ได้เป็นดั่งที่เห็นในร้าน(สวยในที่มืดอ่า ) จะชิ่งยังไงครับ ?:cry:

30. Ake_TENGUNOYU

Ake_TENGUNOYU New Member Member

23
    0
    0
    ฮาๆดีคับ..อัพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้