^^^รถที่ขับไปเที่ยวกลางคืน มีผลต่อผู้หญิงที่เห็นมาก, น้อยแค่ไหนครับ ^^^

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย h22a, 5 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    น่าตาดี+ คารมดี+รวยนิดๆ มีชัยไปกว่าครึ่ง

2. popdemonic

popdemonic Member Member

191
    19
    18
    แวะเข้ามาเช็คชื่อชอบจริงๆกระทู้นี้ เป็นหนึ่งในใจเลย ปกติไม่ค่อยตอบกระทู้ซ้ำ2-3 ครั้งเลยนะ

roby ถูกใจสิ่งนี้
  3. athlon1400

athlon1400 New Member Member

429
    8
    0
    แอบมาอ่านตลอดครับ แต่ไม่โพส เพราะไม่เคย อิอิ

4. roby

roby New Member Member

86
    22
    0
    โดนใจครับ.......:cool:
    ถูกต้องเลยครับ มันแล้วแต่ดวงจริงๆ
    ส่วนตัวผมจะโชคดีน่ะ เจอแต่ดีๆ แบบน้องเค้าเพิ่งเคยมาเที่ยว เพื่อนๆดึงมาด้วย อะไรประมาณนี้
    แต่การรับสาวๆบางคนต้อง ระวังไว้ด้วยน่ะครับ อย่างเพื่อนผม รับสาวอย่างว่าไป
    เจอด่าน ค้นตัว เจอยาอีที่ตัวน้องเค้า แย่เลยกว่าจะเคลียร์ได้ :cry:
    เสียทั้งเงิน ทั้งเวลา ความรู้สึกอีก แบบดวงซวยครับ :sad:

5. BankGumP

BankGumP New Member VIP

314
    2
    0
    ก็น่าจะนิดนึงนะ

6. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    แบบนี้เค้าเรียกว่า แสงสีทําให้ผีกลายเป็นคนครับ :D

7. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    เอามั่งๆ เห็นด้วยกับ ที่ว่า มอไซค์ ได้ หญิงเยอะครับ

เคยมีทีนึง ไปเอารถจากที่อู่ จะกลับมาล้างเตรียมแข่ง

รถไปติดอยู่หน้าป้ายรถเมล์พอดี มีสาวพาณิชย์ ท่าทาง"ซิ่ง" อยู่ 3-4 คน

เท่าที่แอบๆชำเลืองมอง ก็ดูไม่สนใจเราสักกะนิ้ดส์....

แป๊บเดียว "แว๊นซ์.........ซ์" ฟีโน่ ซิ่ง แซงขวาไป

โห.....คุณเธอสะกิดกัน ลุกมองข้ามรถผมกันใหญ่เลยครับ

เออเว้ยเฮ้ย!!!....ที่ได้ยินมา ท่าจะจริง "รถยนต์มันดูลึกลับ อันตราย มอไซค์จริงใจ เปิดเผยกว่า"

เฮ้อ......ซะงั้น :)

8. baancrew

baancrew New Member Member

88
    7
    0
    เคยเจอเหตุการณ์นึงครับ
    ไม่ได้เกิดกะตัวนะ แต่ได้ยินเค้าคุยกัน
    เรื่องมีอยู่ว่า วันนั้นไปเที่ยวสลิมกับเพื่อ
    มี ช. คนนึงเข้าไปขอเบอร์ ญ. แล้วคุยปามานว่า กลับด้วยกันมั้ย ไรงี้
    ญ. ถามก่อนเลย ขับรถไรหรอ ช. ก้อถามกลับว่า เกี่ยวด้วยหรอว่าเราขับรถไร
    ญ. ก้อเฉยๆ ช. ก้อบอกว่า เราขับ Cefiro A31 ญ.เงียบซักแป๊ป
    แล้วก้อพูดว่า ก้อโอเคอ่ะ (เอ๊ะ! ที่เงียบนี่คือนึงอยู่ใช่มั้ยว่า A 31 มันเปนไง)
    แล้วเค้าก้อให้เบอร์ ช. คนนั้นไป
    ผมเลยหัดไปคุยกะเพื่อนว่า ถ้ามึงเอารถมึงมา กูว่าวันนี้สบายตัวแล้ววววววว(เพื่อนผมก้อขับ Cefiro ครับ)
    ไม่ต้องกลับไปกินน้ำพริกถ้วยเก่าด้วยมึงงงงงง

9. DatsunCefiroA31

DatsunCefiroA31 New Member Member

1
    0
    0
    เป็นกระทู้ที่น่าติดตามอย่างมากมาย
    เรื่องประสบการณ์ผมไม่เคยมีครับ ไม่เที่ยวเพราะจน นอกจากเพื่อนเลี้ยง แต่อยากรู้ครับว่า ถ้ามีสาวมาถามแล้วถ้าตอบไปว่าผมขับBM และออกมาข้างนอกเธอเห็นเป็นE30 เธอจะแสดงอาการยังไง อิอิ

เรื่องเด็กสก็อยและแมงกะไซ น่าจะเป็นไปตามวัยของเขานะครับ ผมว่าเขาคงคิดว่าตัวเองอายุแค่นี้ ก็คงมีแต่พวกขี่แมงกะไซมาจีบ พอโตแล้วคงจะคิดได้เองแหล่ะว่าชอบรถเก๋งมีแอร์เพลงเพราะนั่งสบาย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กันยายน 2009
  10. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    อ่ะ อันนี้สาวเจ้ามาตอบเองเรยย ..

:D:D:D

11. มีผลอย่างแรง

12. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    วันหน้า ขับแท็กซี่มา ต้องได้ไปส่งบ้าน ซักคนแหละ

13. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    รู้สูตรแล้วดิ เค้าอุตส่ามาบอกเอง :D:D

กุมี ไอโฟน ปลอม
    นาฬิกา ก๊อบเหมือน
    สร้อยข้อมือชุป

ในนั้นมันมืดคงดูไม่รู้มั้ง :p:p:D:D:eek::eek:

14. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ถ้าเป็น Accord ในรูปผมล่ะ รถซิ่ง แถม 2 ที่นั่ง เบาะหลังเอาออก จะมีมาบ้างมั๊ยนี่ ต้องลองบ้างล่ะ โชคดียังโสด ฮริ้วววววว :D:D:D

15. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    ผมยังเคยใส่โรเล็กซ์ปลอมไปเลยครับ ซื้อที่มาบุญครอง 3,000 เวลาคุยกับ ญ
    ผมก็ลองสักเกตุดูว่า แม่งมองไรที่ข้อมือนักหนาว่ะ
    สักพัก เร่ิมรู้สึกว่า ที่แท้ แม่งมองโรเล็กซ์กูนี่หว่า ใจอ่ะ อยากจะบอกว่าไม่ต้องมองหรอก
    เพราะว่ามันของปลอม
    อย่าว่าแต่ ญ เลยครับ ขนาดเจ้านายเก่าผม เขายังมองเลยครับ เวลานั่งประชุม
    ผมเลยบอกว่าไม่ต้องมองหรอกพี่ มันเป้นของปลอม ผมไม่มีปัญญาใส่ของจริงเหมือนพี่หรอก 55555

16. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ความรู้ดีๆทั้งนั้น

อัพไปครับ:D

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:54:27 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:54:09 ----------

ความรู้ดีๆทั้งนั้น

อัพไปครับ:D

17. preecha_tech

preecha_tech New Member Member

69
    0
    0
    มีผลมากๆเลย ผมว่าคนเดี๋ยวนี้มองกันที่ข้างนอกซะมากกว่า คือ เงินไง(ปล.คนดีก็มี) ก็อย่างว่าสวยเลือกได้ แต่รวยต้องเลือกก่อน ผู้หญิงพวกนี้ต้องจับโบยซะให้เข็ด แต่สำหรับผมไม่คิดอะไรมาก ผมเป็นคนรักสนุกแต่ไม่คิดผูกพัน (ฮิอิ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กันยายน 2009
  18. ity_oat

ity_oat New Member VIP

110
    0
    0
    เคยเมื่อนานมากๆ แล้วครับ สมัยยังขับ E36 + เที่ยวใหม่ๆ

เป็นที่เที่ยวประจำ เที่ยวมาได้ หลายรอบแล้ว จนได้รู้จักกับกลุ่มผู้หญิงหลายๆ กลุ่มในนั้น

มีอยู่กลุ่มนึง คุยกันไปคุยกันมา อยู่หลายอาทิตย์แล้ว ติดหยิ่งนิดๆ เคยขอไปส่งอยู่ครั้ง แต่เค้าขอกลับกับเพื่อน

มีอยู่อาทิตย์นึง เดินออกมาเร็ว แล้วไปเอารถที่ลานจอด ตอนขับมาถึงหน้าร้าน มันเลยเป็นเวลาที่แกงค์นั้นออกมาพอดี แล้วคงเห็นเราหน้ามึนๆ ขับรถออกมาคนเดียว

ขับเลยร้านมาได้หน่อย มองซ้ายที่กระจกมองข้าง ตกใจสุดๆ ครับ กลุ่มเค้าทั้งสามคน

วิ่งมาข้างๆ รถผม แล้วพยายามมากระชากจะเปิดประตูรถ

จังหวะนั้น ผมตกใจ + รถคันหน้าขยับพอดี เลยเหยียบซะมิด เสียงท่อเสียงรอบ ดังสนั่นซอย

เหมือนจะกระชากมือเค้าที่พยายามจะเปิดประตูรถไปด้วย ได้ยินแต่เสียงกรี๊ดๆๆๆๆ ดังมา

ตั้งแต่นั้นมา หลอนกับกลุ่มนี้ไปเลยครับ เหอ เหอ

19. preecha_tech

preecha_tech New Member Member

69
    0
    0
    อย่างงี้เขาเรียกว่า ติดยาเลิกง่าย ติดใจเลิกยาก

20. Pop FHM

Pop FHM New Member Member

43
    0
    0
    กระทู้นี้ได้ใจมากๆๆ

21. T.33

T.33 Member Member

33
    1
    8
    อ่านแล้วเพลินนดีจังครับบ

22. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    ชอบ ชอบ กระทู้นี้

อิอิ

23. To N รถฟักทอง

To N รถฟักทอง New Member Member

76
    1
    0
    ชอบคำนี้จังคับ

ฮ่า ๆ ๆ

24. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    รถสปอร์ต 2 ที่นั่ง มีแน่นอนครับ.....คุงจ๊อด :D

25. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    ชอบๆๆๆ....

26. m230

m230 Member Member

463
    12
    18
    เอาไปไว้ด้านบนๆ

27. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    กะลังมันส์

28. ออฟ ชั่น ดี มี ชัย ไป กว่า ครึ่ง เหอะๆๆ

29. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    หนุกหนานคับ เอาอีก....

30. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    อิอิ อ่านแล้วสนุกดี ดันหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้