^^^รถที่ขับไปเที่ยวกลางคืน มีผลต่อผู้หญิงที่เห็นมาก, น้อยแค่ไหนครับ ^^^

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย h22a, 5 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    เคยนั่งนึกแล้วขำๆขับเก๋งไปเที่ยว ไม่มี ญ ขึ้นเลย
    หลังๆมาขับกระบะ กลับมาด้วยตลอด งง

2. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ขับรถไปเที่ยวกลัวโดนเป่ามากกว่าไม่มีหญิงกลับด้วย แต่เมื่อก่อนเคยยืมbenzเพื่อนไปตอนpubปิด ขากลับก้มีน้องๆกลับบ้านไม่ถูกติดรถมาต่ออีก3คน

อาทิตต่อมาเพื่อนติดใจเอามั่ง ไปตอนpubปิด ขากลับก็มีน้องกลับบ้านไม่ถูกมาอีก2 แต่พอมาถึงบ้านเจอไฟสว่าง....โอ้โห แม่งกะเทยทั้ง2คนเลย

3. YoYO..!!

YoYO..!! New Member Member

70
    2
    0
    555+

เคยไปเที่ยวร้านเหล้า ตอนนั้นรถทำอยู่ที่อู่เพิ่งรื้อท่อนล่างเสร็จเลยไปทั้งเปื้อนน้ำมันอย่างนั้นแหล่ะ สภาพดูไม่ค่อยได้ วันนั้นต้องไปรับเพื่อนพากลับอู่เลยต้องจำใจไป เจอสาวในเธคน่ารักใช้ได้ก็เลยเดินไปขอเบอร์โทรทำท่า... (มองหัวจรดตรีน) เราก็ตอบในใจ"ไม่เอาก็ได้ว่ะ"....หลังร้านปิดทยอยออกมา เผอิญสาวดันมาจอดข้างรถผมพอดี
    เลยมองหน้าเรา "อ่าวนึกว่าพี่เอามอไซด์มา รู้งี้ให้เบอร์โทรตั้งแต่อยู่ข้างในนั้นแล้วค่ะ แต่งตัวเซอร์จังเลย เดี๋ยวน้องกดเบอร์ใหพี่้นะเมื่อกี้อยู่ข้างในนึกว่าพี่เป็นแซ๊ปน่ะค่ะ "..... "โถ..อี...ดอก" จบ..

4. red_blackrider

red_blackrider New Member Member

2
    0
    0
    ฮ่าๆๆๆ อ่านสนุกมากๆๆๆ ดันๆๆๆ

5. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    ประสบกามตรง...!! :D

6. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    555+ อ่านแล้วนึกถึงตัวเองเลยครับ 555+

ผมว่าครั้งแรกเพศ ญ คงต้องการความประทับใจนะครับ............แต่ถ้าเสร็จเรียบร้อยแล้วอย่าว่าแต่รถกะบะเลย ไม่มีรถถ้าเขาถูกใจ เขาก็จะไปกับเราคราบ ^6^

7. Ice_Breakers

Ice_Breakers Legend (R.I.P.)

40
    1
    0
    หญิงดีๆ ก็มีน่ะครับ เพียงแต่ คงน้อยโอกาสมากๆ ที่จะไปเจอ ในสถานที่เช่นนั้น

ผมเองก็เคยได้แฟน ออกมา จาก ที่เที่ยวกลางคืน และคบกัน เกือบ 3 ปี โดย ไม่กลับไปเที่ยวกลางคืน กันอีกเลย

รุ่นน้องอีกหลายๆคน ก็ เจอแฟน จากที่เที่ยวกลางคืน ดีๆ กันก็หลายคนครับ

ผมเชื่อว่า ชายทุกคนที่ไปเที่ยว หรือ หญิงทุกคนที่ไปเที่ยว มีทั้ง ดี และไม่ดี ครับ

เราจะเจอใคร รู้จักใคร ดี หรือไม่ดี ก็ คงจะเป็น ดวง ของเราๆ ทุกคนน่ะครับ

แต่ อย่างน้อย ก็ได้ ออกไป รู้จัก เพื่อนร่วมโลก มากขึ้น ก็คุ้มแล้วครับ

ปัจจุบันนี้ ใครๆ ก็ อยากสบายครับ ทั้งหญิง และชาย อยากสบายกันหมด

ฉนั้น จึงไม่น่าแปลก ที่ใครๆ ก็อยากจะเลือก สิ่งที่เขา คิดว่า น่าจะสบายที่สุด ให้กับ ชีวิตเขา

หากเราๆ เลือกได้ ก็ คงไม่ปฏิเสธ ที่จะเลือก ใช่ไหมครับ

8. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ถ้าเล่นมุขแบบนี้ผู้หญิงก็จะหน้าเหวอแดกเลยไม่ไปและ 555+

9. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    น่าจะมีผลคับมีตังเที่ยวซะอย่างจะขับรถอะไรไปก็ช่างงัยก็รถเราครับ

10. ผมได้แฟนก้อจากที่เที่ยวและจากรถคันเก่งนะคับ

เรื่องมีอยู่ว่าเค้าเป็นเพื่อนของแฟนเพื่อนผม ผมจอดรถไว้หน้าร้าน เค้าเข้ามาแล้วก้อบอกกะแฟนเพื่อนผมว่า

"รถใครไม่รู้สวยดีว่ะ สีม่วงด้วย อยากนั่งอ่ะ".....ผมแอบได้ยินพอดี

เราก้อหัวเราะหึๆ อยู่ในใจ "เสร็จกรูแน่นอน"

สุดท้ายก้อคบกันมา 3 ปีแล้วคับ อิอิอิ

และหลังจากนั้นผมขับคันไหนไปที่เที่ยว ญ.ก้อไม่เคยขึ้นมาเลยอ่ะ.....

ก้อแฟนมันตามไปด้วยตลอดเลย ฮือๆๆๆ..........

มันกลัวซ้ำรอยง่ะ

11. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    เอ้อ อ่านมันส์ครับ

หญิงดีๆ หายากครับ สมัยนี้

12. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    เห้อ
    อย่างป่มขี่มอไซเน่า ๆ คงอดต่อไปก่อน

T__T

13. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    เมื่อ 10 ปีที่แล้ว โหนรถเมล์ไปเที่ยว rca ก็ได้หญิงมาปรี้ทุกครั้ง

รถไม่เกี่ยว มั๊ง

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  14. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0

ชอบจังครับ กับข้อความข้างบน พูดได้ดีมาก ๆ

ผู้หญิงทุกคน ทุกอาชีพ เค้าก็มีคุณงามความดีในตัวเค้าเอง ของมันเลือกเกิดไม่ได้ ดูตัวเรามั๊ยว่ามีดีแค่ไหน

ผมคนนึงที่ใช้รถเป็นใบเบิกทา่ง ไอ้คันขาวที่เห็นนี่แหละ(เพราะหน้าตาดันไม่เหมือนมาริโอ้:D) ได้บ้างไม่ได้บ้าง(ถ้าไม่มีรถ คิดว่าคงกินแห้วตลอด)

สมัยยังโสดออกสรรหาเกือบทุกคืนตามประสา ดื่มเบียร์ต่างน้ำ จนไปเจอะสาวเชียร์เบียร์คนนึงเข้า เลยเป็นเรื่อง
    แหะ ๆ ปัจจุบันเธอคนนั้นลูกสองแว้วววว หน้าตาน่าร้ากกกเหมือนผมเปี๊ยบเลย

ณ ตอนนี้ คิดไม่ผิดที่เลือกเค้า สมกับที่ฝ่าฟันบรรดาญาติ ๆ มา (ญาติทางผมเค้าก็ตั้งข้อรังเกียจในอาชีพของเธอ ยกเว้นแม่ผมที่วัยรุ่นมาก บอกแล้วแต่มรึงเลย กรูไม่ได้ไปอยู่ด้วย)

ผมมันบ้า ก็จะมีเมีย คนอื่นอย่ามาจุ้น

จบ ป.ตรี บัญชี ยังไม่มีงานทำ เค้าทำงานเชียร์เบียร์หารายได้ มันผิดตรงไหน เอ้า สาวเชียร์เบียร์จงเจริญ :p:D

ปัจจุบัน เมียบ่นทู้กวัน ว่า รักเมียให้มากขึ้นหน่อย รักรถให้น้อยลงหน่อย :doh::sad:

สรุปคือ รถ..มีส่วนทำให้ผมได้เมียเป็นตัวเป็นตน และเมียก็ไม่ว่า(เท่าไหร่)ที่ผมแต่งฯคันขาวไม่หยุดไม่หย่อน ก็คงเพราะรถทำให้เค้าได้ ผ.สระอัว ด้วยกระมัง :) ประมาณว่าสำนึกบุญคุณ อิ อิ

ถ้าเบี่ยงประเด็นก็ขออภัยด้วยนะครับ

15. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    ไม่นะ เพราะสาวไม่สนใจเราตั้งแต่แรกแล้ว 5555 :D :D

16. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    ทางที่ดีควร "จบ " ให้ได้ก่อนแล้วค่อยกลับ เพราะหลังจากนั้น ยังไงก็ต้องได้

17. Pop E30

Pop E30 New Member Member

86
    3
    0
    เจอหญิงอย่างนี้ต้องขับรถเทพๆไป ได้ปรี้แล้ว อีกวันค่อยขี่มอไซค์ไปรับ แล้วบอกว่าเมื่อคืนมันรถเจ้านายพี่ น้อง!!! 5555+ ดีมั้ยคับ!!
    - - -ผู้หญิงสวยมีถมไป ผู้หญิงดีมีที่ไหน- - -

18. tonmods

tonmods New Member Member

16
    0
    0
    ผมว่าฟีโน่บางคันแม่งมีหญิงหน้าตาดีกว่ารถยนต์บางคันอีก..
    ..เป็นกระทู้ที่น่าติดตาม..555

19. แวะมาลงชื่อ กระทู้นี้ ดูมีอนาคต :D:D

20. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ผมว่า มีเยอะ แต่ผม ก็ยังไม่เคยเจอแบบนี้ นะ หรือ เพราะ ผมขับมอไชค์ เลยไม่มี ใครสนใจ

21. T.33

T.33 Member Member

33
    1
    8
    กระทู้น่าติดตามครับ

22. JZA80 HKS

JZA80 HKS Member Privilege

173
    7
    18
    สำหรับกระทู้นี้

ต้องปูเสื่อ+เบียร์เย็นๆ เปิด Ipod นอนรออ่าน อยู่ครับ

เพลินดี

23. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    เอ้าใครยังไม่ได้เล่า มาเล่าต่อด่วนนน กำลังรออ่าน อิอิ อ่านเพลินมากกกกกกกก

ปล. ว่าเเต่ใครมี 350z ให้เช่ารายวันไหมครับ 5 5 5+

24. Ice_Breakers

Ice_Breakers Legend (R.I.P.)

40
    1
    0
    แต่ส่วนตัว ก็มี ประสบการณ์ไม่ดี กับ สาวๆ กลางคืน และรถยนต์ เหมือนกันครับ

13 ปีที่แล้ว สมัยทำงานใหม่ๆ เอากระบะบริษัท ไปเที่ยว ย่านรัชดา
    เจอหญิง มาสกิด คุยกัน เต้นรำกัน นัวเนียกัน ถามว่าเรามีรถไหม ไปส่งหน่อย เราก็น่ะ ใครจะไม่ไป
    พอออกมา เดินไปที่รถ เจอ กระบะ หัวเดียว ช่วงยาว ไม่มีหลังคา ไม่ติดฟิล์ม เก่าๆ คันหนึง
    แมร่ง รีบ ชิ่งหนี บอกว่า เพื่อน โทรมาตาม ให้ไปเจอ
    เราก็ไม่ว่าหรอก เพราะ รู้ว่า เราขับอะไรมา

3 ปีที่แล้ว ขับกระบะบริษัท(อีกแล้ว) ไปทานข้าวกับรุ่นน้อง ย่าน เกษตร-นวมินทร์
    มันพาน้องๆ ที่ ม. มาทานด้วย แนะนำให้เรา คุยกัน ถูกคอ เฮฮา แลกเบอร์ ล่ำลาอย่างดี
    ตอนเดินไปที่รถ เจือก จอดรถใกล้กัน น้องเขาเห็น เราขับ กระบะ มา
    อีกวัน โทรไป ทำจำเราไม่ได้
    ยังไม่พอ พอโทรไปอีกวัน มันให้ ชาย มารับ แล้วบอกว่า มันอาบน้ำอยู่

ตรู ล่ะเซ็งงงงงงง

มีเรื่อง แกล้ง หญิง เหมือนกัน

เมื่อปีที่แล้ว ไปนั่งเล่น เอกมัย
    พอดี ตอนนั้น ออก Accord G8 มาใหม่ๆ ซิงๆ เลย
    ได้ ที่จอดหน้าร้าน นั่งเล่น (แต่ เสียตังค์น่ะ)
    จากนั้น ระหว่างในร้าน เราก็คุย กับ หญิง โต๊ะข้างๆ
    เธอนั้น ไม่ค่อยคุยด้วยเท่าไหร่ ดูเหมือน หยิ่งๆ นิดๆ (ประมาณว่า เลือก หนุ่ม อยู่มั๊ง)
    พอร้านเลิก ก็แยกย้าย
    เดินออกมา หน้าร้าน
    เธอ กับเพื่อนๆ ยืน พิงท้ายรถ ผม อยู่
    พอเรา เดินไปใกล้ๆ กด รีโมท ปั๊บ
    เธอ ถามมาเลยว่า " มาคนเดียว เหรอค่ะ "
    (อยากจะตอบว่า " อีดอก กรู อยู่โต๊ะข้างๆ มึง ทั้งคืน มึงเห็น กูมากับใครหล่ะ ")
    เราก็ บอกไปว่า

ถามจริงๆ เห่อะ จำไม่ได้เลยเหรอ ว่า เมื่อกี้ ยืนอยู่โต๊ะข้างๆ น่ะ

เลยบอกมันไปว่า หลบๆๆๆ รถพี่เป็นรอยหมด ง่วงแล้ว ไปแหล่ะ

(แอบเห็น แมร่ง หน้าแหก แบบ เป๋อเหร๋อ ไปเลย)

25. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    เฮ้อ..........ญ ไทย สมัยนี้

26. emotion111111

emotion111111 Guest

0
    0
    0
    เล่าบ้าง

ไปเที่ยวรัชดา ขับ 200sx ไปจอดหน้าผับเลย กลับมาเจอกระดาษแปะเบอร์ไว้ที่ปัดน้ำฝน ตอนแรก มองไกลนึกว่าใบสั่ง หรือ ใครเขียนด่า หมันไส้เราแน่ๆ แต่ในกระดาษมีเนื้อความว่า " ถ้าอยากมีเพื่อนกลับโทรมานะค่ะ 08xxxxxx " แต่ผมก็ไม่ได้โทรเพราะผมไม่เห็นหน้าก็ไม่กล้าเสี่ยง ให้เพื่อนมันโทรไปแทน คุยกันอีท่าไหนไม่รู้เพื่อนผมพาไปได้เสียกันเรียบร้อย

อีกทีนึง

ไปเที่ยว เดินเข้าร้านปุป มีผู้ ญ ดึงผมไปคุยถามผม ขับรถคันนั้นใช่ไหม พร้อมบอกรายละเอียดรถผมเรียบร้อย ผมก็ งง รู้ได้ไงหวะ รถจอดตั้งไกล พอถามรู้ได้ไงก็ไม่บอก แต่เห็นขาวดีผมแพ้ความขาว ก็เลยคุยกันชนแก้วผับเลิกก็กลับด้วยกัน กิ๊กกันคืนเดียว ก็ไมได้ติดต่อกันอีกเลย

ปล. มีอีกเยอะเพราะผมออกเที่ยวบ่อย แต่แค่นี้ก่อน

27. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    แน่นอนจริงๆครับ เรื่องปรี้เป็นเรื่องธรรมชาติชิมิ :D:D:D:D:D:D

28. จัมพ์เคยที่มหาลัยอ่ะครับ
    นั่งเรียนด้วยกัน......ไม่เคยคุยกะเราสักนิด(แบบว่าเค้าสวยเลือกได้อ่ะนะ)
    พอเลิกเรียนลงมาจากตึก
    เหนเราเดินไปขึ้นรถ......เจ๊แกเล่นมาเคาะกระจกบอกไม่มีรถกลับบ้าน...ไปส่งหน่อยสิ
    เราก้อหมั่นใส้ทีอยู่บนห้อง...ตรูคุยด้วยก้อทำหยิ่ง ชิชิ
    หมันใส้จริงๆ.....
    พอจะมีมั๊ยผู้หญิงจริงใจสมัยนี้เนี่ย???

29. roby

roby New Member Member

86
    22
    0
    เคยเจอมาทุกรูปแบบครับ แต่ส่วนใหญ่จะเจอแต่สาวสวย นิสัยดีครับ แปลกมั้ย...
    บางคนบ้าเบาะ แต่บางคนไม่สนเบาะน่ะครับ แล้วแต่ดวงครับ

ช่วงปี37 ที่ฟรีบัสครับ ไปเลี้ยงรุ้นน้องที่ม.ครับ เจอสวยสวยหมวยน่ารักสุดๆ
    มากัน5คนน่ารักทั้งนั้นเลย
    ไอ้รุ้นน้องผมเข้าไปสีดู พูดจาดีครับ แต่ขอเบอร์เพจก็ไม่ให้ เบอร์บ้านก็ไม่มี
    ขอไปซักพัก มาเลยคับ.......บอดี้กาด ชายร่างยักษ์ผมเกรียน สวมชุดซาวารี
    เข้ามาสกิดน้องผม บอก น้องๆ...คุณหนูเค้าไม่ชอบ เค้ามาเลี้ยงวันเกิดกัน พึ่งมาครั้งแรก
    ขอความเป็นส่วนตัวหน่อย พอร้านปิด มารอแท็กซี่หน้าถนน คุณหนูนั่งs500ผ่านหน้าไป ซักพัก รถเพื่อนๆขับ318iตามมาจอด แล้วเปิดกระจกยื่นเบอร์เพจให้
    บอกอ้าวว สงสารน่ะ เห็นหน้าซื่อๆ ลองจีบเอาเองน่ะ แล้วแต่ความสามารถ
    รุ้นน้องผม งงเลยครับ โชคดีสุดๆ ไม่มีรถด้วย ไอ้เราคิด แม่งน่าเป็นกูว่ะ....

อีกคั้งที่rcaคับ สมัยเริ่มเปิดใหม่ๆ ไปกับรุ่นพี่ ไอ้พี่ผมคนนี้ขาเหล้า เตี้ยล้ำ ขี้โม้ครับ แถมหน้าแกเน่าอีก สุดๆเลย พี่แก ไปหม้อโต๊ะไหน ก็ไม่มีสาวๆสนครับ ทำหน้าอิดเอียน เดินหนีอีก......แม่งด่า ไม่เจียมตัว :eek:
    พอร้านปิด มาที่รถ ไอ้สาวๆกลุ่มเดิม มายืนหน้ารถเลยครับ[คงคิดว่าพวกผมมาโบกแท็กซี่มั้ง] พอเดินมาถึงรถ รุ่นพี่กดรีโมทรถ เท่านั้นแหละ วิ่งเข้ามา แย่งกันเลย บอก รถพี่หรือค่ะ พี่ๆไปกินข้าวต้มกันต่อ น่ะๆๆๆๆ แย่งกันนั่งหน้าอีก
    เออ....ลืมบอกไปพี่ผมมันเอาbm s8มาครับ ส่วนพวกผมอีก3คน ต้องโบกแท็กซี่กลับครับ โดนสาวแย่งเบาะไปแล้ววว ทำกูได้พี่เรา :cry::sad:

30. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    เฮียไปได้ของแถมมาแล้วเหรอ...ตายล่ะหว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้