^^^รถที่ขับไปเที่ยวกลางคืน มีผลต่อผู้หญิงที่เห็นมาก, น้อยแค่ไหนครับ ^^^

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย h22a, 5 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ฟีโน่!! จบข่าว:D

1. Per_Supra

Per_Supra New Member VIP

592
    5
    0
    เคยไปเที่ยวกะแฟนแถวซอย 4 พอตอนจะกลับผมเดินมาที่รถก่อน (แฟนยืนลาเพื่อนของเขาอยู่)

มีผู้หญิงประมาณ 3 คนยืนอยู่ใกล้ๆรถผม ผมก็กดรีโมทกำลังจะเปิดประตู เขาก็บอกผมว่าไปด้วยได้ไม๊..!!!

ผมนี้งงเลย.....(ไปไหนของเมิง...ตูมากะแฟนแสดดด)

จากนั้นแฟนผมก็ตามมาเห็น....เท่านั้นแหละคับทะเลอะกันตลอดทาง หูแดงกันปาย

กลับบ้านแฟนงอล อดซัดแฟนเลย
    (ตอนขับออกมาแมร่งยังมาโบกมือ บ๊าย บาย อีก เวนกำ)

คราวหน้าสงสัยต้องไปคนเดียว....จะพาแมร่งเที่ยวรอบกรุงเลย เหอๆๆ

oOน้องโอ๋งับOo ถูกใจสิ่งนี้
  2. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    กับที่เที่ยวไม่ต้องอะไรมากเลย ยังไงก็ไม่ใช่แม่ของลูกแน่ๆอยู่แล้ว

ไปเที่ยวเราก็สนุกของเรา ได้ติดไม่ติดมือมาก็คิดว่าเปนกำไร สบายตัวไป

ไม่เอารถไปน่ะดีสุดแล้วคับ ด่านเพียบ ถ้าโดนมามันไม่เสียวเลย

3. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    ทำให้นึกถึงตลกญี่ปุ่น.....คู่หูคู่ฮา ใครเคยดูบ้างมั๊ย
    ตอนนั่งกินอยู่ในผับ พี่เค้าเอากุญแจเบนซ์ มาควง หญิงเห็นก็รุมหา นัวเนียๆ
    ตอนกลับซิ ผู้หญิงจะกลับด้วย ดันเดินเอากุญแจเบนซ์ ไปไขที่ล็อกโซ่จักรยาน
    ปั่นกลับบ้านสบายใจ

4. กานต์

กานต์ New Member VIP

1,813
    13
    0
    ไม่ค่อยจีบ ญ ที่เที่ยวครับ ถ้าอยาก "ซื้อ" เอา

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    แวะเข้ามาอ่านความรู้ครับ...งิงิ

ฟีโน่เดิมๆ จะขึ้นมั้ยล่ะ...!!

6. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    วีโก้ เสียหายเลย อิอิ

7. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    เห้อ เศร้า...

ลองมาเที่ยวต่างจังหวัดมั่งมั้ยครับ
    พอรู้ว่ามี4ล้อ ก็แคมกระดิกแล้วครับ 55555

8. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    มาอ่าน ความเห็นของแต่ล่ะทันแล้ว เข้าใจเลย

จากที่ จขกท ตั้งกระทู้ถาม ผมว่าเกี่ยวคับ เกี่ยวมากๆด้วย โดยเฉพาะเด็กเที่ยว

แต่ทำไงได้คับ พอดีแต่งรถไม่ได้ว่าจะเน้นรับ ญ อยากไปก็ไป ถ้าไม่อยากไปก็ยืนต่อไปน่ะน้อง อิอิ:D:D:D

9. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    หน้าตาดี มีรถขับ โทรศัพท์ถ่ายรูปได้ :D :D :D

10. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    ไปเที่ยวไม่เคยเอารถไปเลยคับ

แต่เท่าที่รู้มาก็จิงแหล่ะ ถ้ารถสวยก็ดึงดูดแผ่นได้อย่างดีคับ

11. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ช่ายครับเดี๋ยวนี้สก้อยบางคนไมมันสวยจังว่ะสงสัยจะชอบสายลมแสงแดด

12. รถหล่อ ดูดี ช่วยให้อะไร ๆ ก็ง่ายขึ้นครับ คอนเฟิร์ม

คนมันรักสนุก ติดสบาย ก็ว่ากันไป

13. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    555+...พี่นึกภาพออกเลยว่ะเปอร์ว่าเหตุการณ์เป็นยังไง..:D:D:D

14. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    น้องผมเป็นเด็กเที่ยวตัวจริงเลยครับ บอกว่า ก่อนหน้านี้มันขับมอไซด์แต่งได้หญิงโคตรเยอะทุกวัน

พอมาเปลี่ยนเป็น ทิด้าแต่ง ได้น้อยกว่าตอนขับมอไซดฺฺเยอะครับ สาวๆสก๊อยส์เด๋วนี้งามมากๆครับ T__T

15. popdemonic

popdemonic Member Member

191
    19
    18
    ไม่เจาะจงว่าจะต้องเป็นผู้หญิงกลางคืนอย่างเดียวหรอกครับ เพียงแต่คนที่จะเป็นแบบนั้นมันมากกว่าคนกลางวัน

ลองนึกตามดูว่า ไปเที่ยวทานเหล้า เหล้ามันกระตุ้นอารมณ์ ไหนจะขี้เกียจรอแท๊กซี่ เหนื่อยก้เหนื่อย

ร้อนก็ร้อน ง่วงก็ง่วง เสี้ยนก็เสี้ยนอีก เนอะ ไหนอยากจะโชว์พาวกับเพื่อน

ว่านั่งรถเก๋งเท่ห์ สวยๆกลับ ไหนจะหวังได้ยาวมากกว่าคืนเดียว เพราะหวังว่าคงยืมเบาะมารองจิ๋มอย่างน้อยได้อีกซักระยะ

ก็ยังดี กับคนกลางวันก็เป็น เพียงแต่มันขาดเหล้ามากระตุ้น ยางอายเลยยังมีมากหน่อย ด้วยเหตุผลที่บอกมาเลยทำให้

เราเจอ ผู้หญิงแบบนี้ในที่เที่ยวเยอะกว่าผู้หญิงกลางวัน และจะบอกว่าไม่เกี่ยงอาชีพ ครู พยาบาล เซลล์ขายรถ เซลล์ขายยา

สาวออฟฟิศ ฟรีแลนซ์ นักศึกษา ...

ตอนเรียนอยู่มหาลัยก็รู้อยู่แล้ว ผู้ชายคนไหนขับรถดีๆ นักศึกษาหญิงเค้าก็เอาไปพูดกันว่าคนนู้นขับรถคันนี้ คนนี้ขับรถคันนั้น

ใครรูปทรัพย์ดีอีก คราวนี้ ยิ่งกว่าเทพ รูปหล่อ พ่อรวย กวยใหญ่ มาดดี ขี่เบนซ์ เฟรนลี่ เทคแคร์ดี ลีลาเด็ด เสร็จทุกรายครับ

คลาสสิคมากๆ เอาเป็นว่าถ้าอยากรู้ว่าจริงไม่จริงเดี๋ยวเรามิตติ้งFunky ซักทีดีมั้ยชาวrcweb นี่แหละ แล้วแล้วส่งหน่วยกล้า

ตายไปลองเทสต์ดูว่ามันเป็นจริงรึปล่าว ทั้งนี้ทั้งนั้นเราไม่ได้ดูถูกเพศแม่ เพราะ ผู้หญิงที่ดีๆก็มีอีกเยอะ ซึ่งส่วนใหญ่ เป้าหมาย

ที่ผู้ชายมักจะเข้าไปสอยมักจะเป็นประเภทด้านบน ส่วนผู้หญิงดีๆ ที่ไปเที่ยวกลางคืน เค้าจะวางตัวอีกแบบซึ่งผมเชื่อว่ากับผู้หญิง

ประเภทนั้น คงไม่มีผู้ชายคนไหนกล้าเข้าไปชวนกลับบ้านหรอก เพราะนั่นมันจะกลายเป็นการดูถูกผู้หญิงคนนั้นไป

ขืยถามไปมีแต่แห้วอย่างเดียว แต่กับผู้หญิงที่บอกมาข้างต้น ถ้าชวนเค้ากลับบ้านด้วยนี่ถือว่าให้เกียรติเค้ามาก

มันตรงกันข้ามกันแบบนั้แหละครับ ที่บอกมาไม่ใช่ว่าผู้หญิงจะเป็นแบบนั้นไปหมด บางคนที่เค้ารู้สึกดีและสเน่ห์หา

กับเราจริงๆก็มีครับเพียง แต่มันต้องเฟ้นหาหน่อยแค่นั้นเองดูเฉพาะหน้าตาอย่างเดียวคงไม่ได้ ที่สำคัญที่สุดอย่า

เข้าชาร์ตสุ่มสี่ สุ่มห้า สุ่มหก สุ่มเจ็ด สุ่มแปด หากเขามากับ "ตอ" เราก็อาจจะกลับกับ"ตีน" แทนก็ได้ครับ

oOน้องโอ๋งับOo ถูกใจสิ่งนี้
  16. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    มีส่วนนะคับ มาเหล่เอง ส่งคนมาจีบเอง พอจะกลับบอกให้ไปส่ง พอดีวันนั้นเอากระบะส่งของที่บ้านไป 555555 รถเอาไปทำสี ญ ออกอาการเลยคับ แต่ก้อไปนะ แต่เหมือนอายๆเพื่อน

อีกกรณีซอยสี่ เพื่อนให้ไปจีบคนนึงให้ ผู้หญิงถามว่าขับอะไรมา ผมบอกมีเก๋งมา เชื่อมั้ยผู้หญิงบอกว่า ไม่มีมอไซค์หรอ กลับบ้านไปเอาก้อได้แล้วขับมารับหน่อย รถเก๋งไม่นั่ง อยากนั่งฟีโน่ 55555

ส่วนเพื่อนผมแต่ก่อนไปกะผมมันบอกเปลืองค่าโรงแรม ปัจจุบันมันมีรถของมันละจีบเสด ซัดในรถไม่เปลืองค่าโรงแรม 555

17. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    วีโก้ยังไม่ขึ้นเลย แล้วรถผมจะเหลือเหรอ
    ไม่ต้องกลางคืนหรอกครับ กลางวันแสก ๆ ตะล่อมจนนั่งรถไปด้วยกัน

รถดันดับไปเฉย ๆ ลงไปเข็นคนเดียวเข้าข้างทาง (โชว์แมน)
    เข้าข้างทางได้ แม่มโบกแท๊กซี่กลับซะงั้น

แต่ตอนนี้ผมเจอคนที่เข้าใจแล้วครับ
    เคยเข็นรถให้ผมเข้าเกียร์สตาร์ทด้วย

18. PadZz

PadZz New Member Privilege

786
    4
    0
    ไม่หล่อ .. แต่อร่อย ผมว่า เหมาะกะอีพวกนี้จริง ๆ

19. Fast_As_FcuK

Fast_As_FcuK New Member Member

6
    0
    0
    มีเหตการนึง เพื่อนมันไม่มีรถ แต่ไปโม้ว่ามีบ้านใหญ่ ไปปาตี้ต่อกัน
    บอกไปว่า บ้านเดี่ยว 4 หลัง สระว่ายน้ำ 2 รถ 3 คัน แต่ไม่ได้เอามาเพราะบ้านอยู่แถวที่เที่ยว
    ปรากด ก้อตามมากัน 6 คน แต่มันมาเหนบ้าน 10 นาทีมันก้กลับ เพราะ สระว่ายน้ำ คือ บ่อดินเลี้ยงปลาหน่ะแหละ
    ส่วนบ้านเดี่ยว4หลังนี่รวมเฟอแล้วยังไม่ถึงล้าน รถก้กระบะ กับ รถตู้สมัย 20 ปีที่แล้ว มอไซอีกคัน

ก้ อดตามๆกันไป แต่ก้ดีใจ มันอยู่ตั้ง 10 นาทีแหนะ 555

20. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อิอิ รถไม่สวย + ไม่หล่อ ไม่กล้าจีบในผับ ไม่เอาดีก่า อิอิอิ เบื่อแล้วไปเหล่อย่างเดียวพอกลับบ้านนอนสบายใจ

21. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    ไม่เคยเจอกับตัวนะครับ ที่ rca เคยเจอแต่ตอนเดินขากลับไปเอารถ พอดีมีผู้ ญ กับ ผู้ ช กำลังจะกลับครับ เผิอญผมเดินอยู่ข้างหลังเลยแอบได้ยิน ผู้ ญ ถามว่า เอาคันไหนมา ผู้ ช ก็ชี้ นี่ไง (รถ 6 ล้อ มีกรงเหล็กข้างหลัง) ผมก็นึกว่าเค้าพูดเล่น แม่งขึ้นไปสตาท ขับกลับเลย

22. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    ผมว่ามีส่วนนะ แต่ก้อแล้วแต่คน

แต่ส่วนตัวไม่เคยอ่ะ เรโทรคาร์กันชนงายงา คงยาก

อีกอย่าง 5 ทุ่มสาวกะลังเริ่มมา ไอ้เราต้องรีบกลับบ้านล่ะ เด๋วเข้าบ้านไม่ได้ .....

23. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    +++ สบม. +++

:D.........ส่ง บ้าน ไหม.......:D

24. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    เวปนี้สาวๆเล่นเยอะ ระวังกันนิดนึงนะครับ ผู้หญิงเที่ยวไม่ได้แปลว่าเป็นผู้หญิง

ไม่ดีกันทุกคน อย่าเหมารวม.....

25. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    แต่มันก็เป็น ข้อดี สำหรับเราไงครับ.....อิอิ

26. Mr.kALOn

Mr.kALOn New Member Member

18
    3
    0
    เมื่ออาทิตย์ที่แล้วไป Funkyไปกลับกลุ่มเพื่อนแฟนก็ไปด้วย ไอ้ผู้ชายหน้าด้านๆ ก็มีนะคับ
    ผู้หญิงเค้าไปกลับแฟนแท้ๆ มันก็ไม่เว้นกลับมาแฟนมาเล่าให้ฟัง ผมไปห้องน้ำทีไรแฟนบอกมีไอ้หน้าเสียๆ มาขอเลี้ยงทุกที
    บอกว่ามากับแฟนมันก็ยังไม่มเลิก (แต่นะถ้าคืนนั้นแฟนไม่ไปผมก็คงมะรอดเหมือนกัน แต่ล่ะคน:p)

27. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ม่ะเคยเที่ยวนานและ อิอิอิอิอิ

แต่ปกติเค้าก้อมองหน้าตาก่อน อยู่แล้วหน้าตาดีมีชัยไปกว่าครึ่ง

28. m230

m230 Member Member

463
    12
    18
    กระทู้ มันส์ๆ ดันไว้ข้างบนนนนนนนนนนน

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

29. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0

เหนด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้