รายละเอียดงานแข่งกระชับมิตร 17 ตุลา มาแล้วครับพี่น้อง

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย ao_323, 5 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
    ช่าย
    :):):):):):):):):):):)
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool:
    :(:(:(:(:(
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

2. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    ก็ต้องลุ้นถ้วยกันต่อไป

ใครแรงก็ได้ไป

แต่อย่าลืมปักตะไคร้ด้วยนะ อิอิ

3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48

ต้องจัดตระไคร้สองเข่ง:D

4. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ต้องซิงเท่าน๊านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

ปล.รถหนู๋จาออกจากบ้านไปได้ป่าววะนี่(น้ำท่วมสูงโครตๆ)

5. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    โชคดีนะที่บ้านตั้มอยู่บนเขา

555555

ไม่งั้นมีจมน้ำ

6. witfilp

witfilp New Member Member

7
    0
    0
    นับถอยหลังรอแล้วนะคับ อี ก 3 วั น

7. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    พอออกมาแล้วก็จมอยู่ดีอ๊ะป๋าโอ๋

8. numodlove

1,408
    44
    0
    รถสตาดไม่ติดคราบบบ เป็นเหี๊ยไรเนี๊ย ไฟก็มา น้ำมันก็มา แต่สตาดไม่ติด

9. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงานครับ

10. RollriderS

2,318
    9
    0
    กลับมาแร๊นคร๊าบเหนื่อยโครตๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

11. oat@colorkey

oat@colorkey New Member Member

356
    18
    0
    สรุปผลการแข่งเป็นงัยมั่งคับพี่ พอดีรีบกลับก่อน
    ปล.มาสด้ามีแต่รถแรงๆทั้งนั้นเรย ฮิฮิ...:D

12. numodlove

1,408
    44
    0
    พี่อิ๊ด 323newsedan เครื่อง SR20 na uk spec เวลาดีที่สุด 15.7-15.8
    น้องอู๋ 323newsedan เครื่อง 1600 Setbo เวลาดีที่สุด 15.6
    พี่เพ้งไม่ทราบเวลาเลย เห็นกดๆ แล้วก้เดินไปเดินมา(คุยกันน้อยมาก)
    พี่โอ๋เดินถ่ายรูปถือกล้องไปมา(มีรูปอู๋ยาง เอาลงด้วย)
    พี่ตั้มยืนอยู่ข้างสนาม ปล่อยแฟนนั่งอยู่ในบาร์น้ำเหมือนพี่เพ้ง 5555+
    พี่แบงค์ก็ยืนอยู่กับพี่ตั้ม(ขอบคุณที่มาร่วมงานด้วยนะครับ)
    แล้วก็ทีม MES ไม่ทราบเวลาเลยคราบ:D:D:D:D

ปล. ขอบคุณทีมงานที่มาให้กำลังใจด้วยครับ
    วิท พี่ฤิทธ์ พี่โอ๊ต น้องโป้ง แล้วก้เพื่อนอีกส่วนนึงมากครับ ^_^

13. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ขอบคุณพี่ๆBBมากครับ ได้ที่1รุ่นOPEN TURBO แหล่มๆเลย ยินดีด้วยครับผม:D

14. PeNgMaN

3,101
    51
    48

ขอบคุณพี่น้องมาสด้าทุกคนครับที่ไปร่วมงานให้กำลังใจกัน
    ขอบคุณพี่โอ๋มากๆทำทุกอย่างเลยถ่ายรูปประสานงาน รวมถึงน้องตั๊มด้วยครับ
    ขอบคุณเจ๊แน๊ทที่นั่งเป็นเพื่อนเจ๊จิ๋วทั้งวันเลย
    ขอบคุณน้องอู๋ด้วยวิ่งแบบพลีชีพเวลาออกมา15วิเลย นับถือๆ ครั้งหน้า14วินะครับ

เวลาไม่ดีง่ะ รถวิ่งดีมากๆ แต่ว่าคนขับขับไม่เป็น ฟรีทิ้งทุกเกียร์เลย:sad:
    MESรถน็อตวิ่งไป13กว่า ส่วนคันอื่นๆ BP-Tจะวิ่งอยู่13-15วิ อ่ะ
    รถเอไม่ได้ดูเพราะว่ากลับก่อน
    มีKLวางในLANTISวิ่ง17กว่าๆ รวมถึงCRONOSวางFSด้วยวิ่ง17กว่าๆเหมือนกัน
    แล้วก็พี่ที่ขับตาตี่สีเขียว ล้อมาสด้าสปีดได้รับถ้วยรางวัลด้วย ต้องขอแสดงความยินดีด้วยครับ

15. oat@colorkey

oat@colorkey New Member Member

356
    18
    0
    แย่จิงๆเรยผม ไปก็สาย ดันกลับเร็วอีก ไม่ได้ทำคาวมรู้จักใครเรย
    ดีนะทีพี่โอ๋มาทัก คราวหน้าจะแก้ตัวใหม่คร้าบพี่น้อง:sad:

16. RollriderS

2,318
    9
    0
    หนุกหนานมากเรยคร๊าบ(เหนื่อยด้วย)
    ขอโทษทุกท่านที่ไม่ได้ไปคุยด้วยนะครับคราวหน้าเจอกันใหม่คร๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้