เพื่อนๆซื้อเครื่อง รอใบอินวอยกันนานแค่ใหนครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ข้าวสารซิ่ง, 4 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    2 เดือนนี่ รู้สึกว่าจาหมดเขตรับอินวอยแล้วนะคับ...555

2. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    สงสัยจะไม่ได้...เครื่องไม่มีเลข...:cry::cry::cry:

3. เง่อ........ดูเขาเป็นกันดิ

4. garmo_sk

garmo_sk New Member Member

523
    4
    0
    มาหาความรู้ครับบ แล้วแบบนี้ของผมจะเป็นไงบ้างหว่าาาา

5. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เครื่องพึ่งเปิดตู้มาก็รอยาวอะครับ มันน่าจะใช้ประมาณ รวมๆขายให้ได้มากที่สุดแล้วก็จ้างคนวิ่ง
    ในขนส่งให้อีกทีอะครับ มันต้องรอ เกี่ยวกับเรื่อง ซิกแซก ราคา+ภาษี

ข้าวสารซิ่ง ถูกใจสิ่งนี้
  6. รอไปแบบยาวนานนนนนน

7. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    แปปๆ เดี๋ยวก็ปีแล้ว 555+ จิงไม่พี่เอ๋

8. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    เมื่อวานผมไปแจ้งมาเรียบร้อยแล้วคับ เสียแค่ 105 บาทเท่านั้นคับ
    ใช้เวลาประมาณ 1 ชั่วโมงครึ่งตอนนี้รถผมถูกกฎหมายแย้วๆๆๆๆ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 08:44:56 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:44:30 ----------

เมื่อวานผมไปแจ้งมาเรียบร้อยแล้วคับ เสียแค่ 105 บาทเท่านั้นคับ
    ใช้เวลาประมาณ 1 ชั่วโมงครึ่งตอนนี้รถผมถูกกฎหมายแย้วๆๆๆๆ

9. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ผมเก็บเอกสารไว้ในแก๊ะนานเป็นปี ไม่เห็นโดนใครเรียกดูเลย จนกลัวมันหาย เลยไปแจ้งมาเมื่อเดือนก่อนครับ ร้อยกะห้าบาทเหมือนกัน สองรายการเปลี่ยนสี กะเปลี่ยนเครื่อง

ข้าวสารซิ่ง ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้