รถมันอืดอ่ะครับทำไงดี

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ZOOM, 4 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ลองเช็คปั๊มอ่ะคับน่าจะหายนะคับ

1. na046

na046 Member Member

983
    7
    18

คิดเองไม่เป็นไง สราดดดดดดดดดดด ตาม ๆ ๆ ๆ ๆ ตลอด เอ้อออออออ :D

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

55555 งานเข้าล่ะคับ :D

3. ZOOM

ZOOM New Member Member

46
    0
    0
    แล้วโบที่น่าจะเหมาะกับเครื่อง2800น่าจะตัวไหนบ้างอ่ะครับ
    ราคาประมาณเท่าไหร่แล้วถ้าเราเซทไอ้โข่งหลังต้องเปลี่ยนหรือเปล่าครับ
    แนะนำหน่อยครับ

4. charnchai@shop

charnchai@shop New Member Member

113
    1
    0
    เซ็ตโบครับประหยัดเห็นๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้