Spy shot บนทางด่วน บางนา-ตราด

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Keng_Type_Z, 4 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    Chevrolet Cruze ครับ

:)

2. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    โหความลับเยอะจัง ปิดซะ

3. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    รถไรหว่า

4. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    ++++++++

ฟันธงว่าเป็น HONDA NEW CIVIC 2010 ครับ รู้สึกว่าจะมีตัว HYBRIDE ด้วยนะ

5. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    +++++++++++++++

มีรูปมาให้ดูด้วย อิอิ

ไม่รู้ใช่ป่าวนะ แต่คล้ายมากเลยอะ

6. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
    คันแดงสวยดีแฮะ มี CNG เปล่าหว่า :D

7. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    นึก ว่า เทีย น่า

แต่ สวย ดี นะ

ตอนนี้ ซีดาน ทรง แบบ นี้ เริ่ม ออก กัน เยอะ เน๊อะ

ดีดี . . . .

pS. จขกท ขอบคุณ สำ หรับ รูป จ้า . .
    แต่ อย่า ขับ เร็ว นะ เวลา จะ ถ่าย อะ ก็ ระ มัด ระ วัง ด้วย นะ จ๊า

^____^

8. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    รถอะไรดูไม่ออกแฮะ ขอตอบว่าเป็น รถยนต์ ละกัน :p:p:p

9. BZ TEMONACHI

BZ TEMONACHI New Member Member

373
    7
    0
    รอดูด้วยคนคับ ^^

10. J!MMY

J!MMY New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ

แวะเข้ามาดูครับ

มีน้องส่งกระทู้นี้ให้ผมดู

จากที่ตรวจสอบมา

ขอยืนยันให้ว่า

นี่คือ Chevrolet CRUZE แน่นอนครับ

รถรุ่นนี้ มีกำหนดเปิดตัวในเมืองไทย อย่างเร็วที่สุด คือ ราวเดือนมีนาคม 2010

ถ้าดูจากขั้นตอน ที่รถรุ่นนี้ วิ่งทดสอบพล่านไปหมดแบบนี้

แสดงว่า กำหนดการเปิดตัว จะยังคงเป็นไปตามแผนเดิมของเขา ครับ

11. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    เดาว่า HYUDAI ล่ะ

12. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    รถอะไรก็ไม่รู้ รู้แต่ว่ากระจกหน้าพี่เจ้าของกระทู้เปลี่ยนเหอะครับ

เป็นห่วงนะครับ แตกยาวแล้วนะ :cool::cool::cool:

13. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ในรุปแรก มันมีเสาอากาศตรงกลางหลังคา ด้านหลัง

ในรุป เชฟ คันแดงๆ ไม่ยักมี

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 00:35:39 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 00:35:21 ----------

ในรุปแรก มันมีเสาอากาศตรงกลางหลังคา ด้านหลัง

ในรุป เชฟ คันแดงๆ ไม่ยักมี

14. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    รอชมอ่ะคับว่ารถอะไรแน่

15. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  16. BANK3650

BANK3650 New Member Member

838
    22
    0
    รถอะไรเหรอ ?

17. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เฮ้ยเก่ง เขาขับมาประมาณ 150 ก็ยังขับไล่ไปถ่ายอีกนะ อิอิ
    ว่าแต่มาชล ไม่แวะมาหาเลยนะ

18. Dave_Crub

Dave_Crub Member Member

34
    1
    8
    ผมว่า prius..(พรีอุส).. แหงมๆ..มันคุ้นตามาก...

19. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    รถไรหว่า...!!

20. NonVtec

NonVtec New Member Member

90
    5
    0
    กระจกหน้ารถร้าวแล้วนะครับ

เดาๆ เชพ โปรตรอน ฟอร์ด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้