โปรแกรม................พิษณุโลก..........ครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 4 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taywa

taywa New Member Privilege

1,241
    1
    0
    ไปด้วย....แต่ไปรถใครละ....ถ้ามีที่่ไปด้วยนะ....ไปกี่่วันบังไงขอ plan ด้วยนะ

2. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    เออ พรี่ครับ ตัดออกไป 2 คนได้เลยครับพรี่ เพราะว่ามีหักหลังชวัร์ครับ :D

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :confused::confused::confused::confused::confused::confused:

:rolleyes: อืมมมมมมมมมมมม
    จริงด้วย.......... จอมหักหลัง.......... :rolleyes:

4. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ......................สรุปไปรถตู้เบนหมูปิ้งครับ............................หารกันนะ...............

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :p ไม่หารด้วยหรอกกกกกกกกก

6. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    พรี่เทวาว่าไงครับ......................จ้อนหละ.................

7. taywa

1,241
    1
    0
    โอเค....ไปด้วยรถเบนก็โอเลย......ไปด้วย เสาร์ที่่ 3 ตุลา ใช่ปะ เจอกันที่่ไหน กี่่โมง...เอารถไปจอดไหนได้.....

8. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D

:D อิอิ
    เจอกันที่ บ้านพรี่หนุ่มเลยครับพรี่.........

คริคริ...... :D

9. taywa

1,241
    1
    0
    อ้าว 555........รถผมไปไม่ถึงหรอกพี่่โต้ง.....

10. yy_u12

18,827
    95
    48
    ไม่ลองไม่รู้ นะพรี่......... :D

11. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ผมและภรรยาจะไปด้วยครับ แต่ว่าพักที่ไหน ค่าที่พักยังไง แบบว่า เอารถส่วนตัวไปคับ และเจอกันที่ไหน มีแผนที่คร่าวๆ มั้ยครับ ขอบคุณครับ

12. new@nymph

12,042
    38
    0
    เจอกันที่นครสวรรค์ ดีไหมครับหลง.......
    ค่าที่พัก............โรงแรม............คืนละ 450 บาท ครับ.......................
    ส่วนเรื่องจะเจอกันที่ไหนนั้นจะแจ้งอีกทีครับ

13. yy_u12

18,827
    95
    48
    แวะไปกินอาหารเช้าที่ A&W ดีฟ่า........ :D

14. taywa

1,241
    1
    0
    ขอหมายกำหนกการเดินทางเลยนะครับ.....จะได้วางแผนถูก....ไปไงนอนไหนเอาไงกินไหน...เมาไหนเรื่องอื่นๆมีไหม....กี่โมงยังไงช่วยแจ้งแถลงไขด้วยนะพี่่นิวววววววววววว.............ผมว่าด่วนๆเลยก็ดีนะ......เหลือไม่กี่่วันแล้ว...

15. taywa

1,241
    1
    0
    พี่่หนุ่มขอแผนที่่ตั้งด้วยครับ..............อิอิ..........ไม่เมาไม่เลิกลา........พี่่นุว่าไง...หายไปเลย

16. new@nymph

12,042
    38
    0
    ครับ............

17. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    ติดภาระกิจครับงานนี้ขอบายครับ ติดส่งโปรเจ็คครับผม ฮุฮุ อดเลย

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

:rolleyes: อ่อ...........
    ไม่ไป Meeting นะ............

19. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    ครับคงไม่ได้ไปอย่างเเน่นอน

20. yy_u12

18,827
    95
    48
    :cool: แหงอยู่แล้ว.... :D

21. new@nymph

12,042
    38
    0
    อืม.......................................จองห้องพักไปแล้วนะครับ............9 ห้อง
    พรี่โตร้ง
    พรี่อ๊อต
    พรี่เอ
    พรี่นิว
    พรี่หลง
    พรี่นุ และ พรี่เทวา
    พรี่กล้วย
    พรี่โอ๊ต

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:01:21 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:01:06 ----------

อืม.......................................จองห้องพักไปแล้วนะครับ............9 ห้อง
    พรี่โตร้ง
    พรี่อ๊อต
    พรี่เอ
    พรี่นิว
    พรี่หลง
    พรี่กล้วย
    พรี่โอ๊ต

22. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D:D:D:D

23. Benjamin_A31

Benjamin_A31 New Member Privilege

2
    0
    0
    ไม่เห็นมีชื่อผมเลยอ่ะ +1ห้องนะ

24. new@nymph

12,042
    38
    0
    พรี่โตร้ง
    พรี่อ๊อต
    พรี่เอ
    พรี่นิว
    พรี่หลง
    พรี่กล้วย
    พรี่โอ๊ต
    พรี่เบน
    อิอิ.ครบแล้ว 9 ห้องนึกตั้งนานว่าจอง 9 ห้อง.........นับได้ 8 อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 09:59:01 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:58:46 ----------

พรี่โตร้ง
    พรี่อ๊อต
    พรี่เอ
    พรี่นิว
    พรี่หลง
    พรี่กล้วย
    พรี่โอ๊ต
    พรี่เบน
    อิอิ.ครบแล้ว 9 ห้องนึกตั้งนานว่าจอง 9 ห้อง.........นับได้ 8 อิอิ

25. JON_TNT

JON_TNT New Member Privilege

231
    1
    0
    จ้อนด้วยคับ 1 หน่วย ไม่มีพ่วง

26. new@nymph

12,042
    38
    0
    ได้ครับจ้อน..........นอนห้องพรี่เบนก็ได้ครับ
    พรี่โตร้ง ครอบครัว
    พรี่อ๊อต ครอบครัว
    พรี่เอ รอบเอว
    พรี่นิว โสด
    พรี่หลง ครอบครัว
    พรี่กล้วย รอบเอว
    พรี่โอ๊ต ครอบครัว
    พรี่เบน จ้อน

27. new@nymph

12,042
    38
    0
    พรี่โตร้ง ครอบครัว นำรถไปเอง
    พรี่อ๊อต ครอบครัว นำรถไปเอง
    พรี่นิว โสด
    พรี่หลง ครอบครัว นำรถไปเอง
    พรี่กล้วย รอบเอว นำรถไปเอง

เท่ากับว่า...............ไปรถตู้ 9 คน นะครับ
    สรุป........
    พรี่เบน เจ้าของรถ
    นิว
    เอ
    แอน
    โอ๊ต
    นุ้ย
    พรี่เทวา
    พรี่นุ
    พรี่จ้อน

มีท่านใดสนใจเพิ่มไหมครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 11:49:25 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:49:14 ----------

พรี่โตร้ง ครอบครัว นำรถไปเอง
    พรี่อ๊อต ครอบครัว นำรถไปเอง
    พรี่นิว โสด
    พรี่หลง ครอบครัว นำรถไปเอง
    พรี่กล้วย รอบเอว นำรถไปเอง

เท่ากับว่า...............ไปรถตู้ 9 คน นะครับ
    สรุป........
    พรี่เบน เจ้าของรถ
    นิว
    เอ
    แอน
    โอ๊ต
    นุ้ย
    พรี่เทวา
    พรี่นุ
    พรี่จ้อน

มีท่านใดสนใจเพิ่มไหมครับ

28. new@nymph

12,042
    38
    0
    ได้ชื่อโรงแรมแล้วครับ....................พิษณุโลกออคิต .............................คืนละ 450 บาท ไม่รวมอาหารเช้าครับ...........อยู่แถวๆสนามกีฬากลางครับ

29. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    งานนี้มีเชงอีกแล้ว

ตัวแรงมาเพียบ ฝาขาว, vvl :D

:D:D:D

30. yy_u12

18,827
    95
    48
    เจอผมที่ PTT Jiffy สายเอเซีย
    เลยแยกเข้าบางปะอินไป 5 กิโล
    กินข้าวเช้าในร้าน A&W 7.30 น.
    วันเสาร์ที่เดินทางนะครับ........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้