รายงานตัวค่ะ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย oatakira, 3 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    คนเราก็ต้องยอมรับความจริงสิคะ แหมมมมม

แต่ตัวเล็ก มากจริงๆ ค่ะ - -

2. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เอ๊ะ พี่หม่อมอย่ามาว่าน้องเค้านะ

ช่วงนี้เข้ามาแต่กระทู้นี้อย่างเดียวเลยวุ๊ยเรา 55555

3. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ไปตั้ง 5 วัน เจอแค่ R10 R11 อย่างละคัน แต่ไม่เจทะเบียน 1059 อยู่มุมไหนของจันท์ เหรอครับ

4. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    ออกจากตัวเมืองมานิดหน่อยค่ะ แต่ก็คงหาไม่เจอหรอก
    เพราะว่าไม่ได้ใช้รถเลย :)

5. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    เป็นงั้นไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้