ขออนุญาตตั้งกะทู้ใหม่เลยนะ จะได้ไม่ช้า.......

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ลูกผู้ชายขายความเย็น, 3 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    อ่อ มันเป็นหยั่งงี้นี่เอง จริงหรือป่าวหว่า
    ผมอ่ะไม่เคยเจอท่านเลยแถวนี้
    แต่ถ้าเจอแถว ...ตัดใหม่ อ่ะเรื่องปกติ 555555

2. ขอบคุณครับที่ชมว่ารถสวย พี่ว่ารถฮอลก็สวยโหด เหมือนกันครับ จากในรูปอ่ะนะ เพราะไม่เคยเห็นตัวจริงเลย ไว้ว่างๆมาสังสรรค์กันครับ เฮฮาทุกคน อีกอย่าง พี่ไม่มีไรพลาดหรอก อิอิ เพราะไปรับแฟนจิงๆ พูดซะยังกะพี่เป็นคนมากรัก หลายใจ อย่างงั้นแหละ ไม่เชื่อไปถามเพื่อนๆพี่ใน minori ได้เลย พี่เป็นคนรักเดียว ใจเดียว อิอิ ย้ำจิงๆนะ! 55+

3. อารายอ่ะท่าน ผมไปรับ ตาล จิงๆครับ ออฟฟิศตาลอยู่แยก วัดสวนแก้วอ่ะ แต่เลี้ยวไปทางขวาอ่ะ โห่เรื่องจิงนะเนี่ย อีกอย่าง ตัดใหม่นี่มันอยู่ตรงไหนหรอท่าน ผมไม่เห็นจะรู้จักเลยอ่ะ สงสัยวันหลังคงต้องให้ท่านพาไปหน่อยแล้วล่ะ งุงิ......เหอ เหอ

4. tana_art

267
    5
    18
    งี้ท่านผ่านร้านสังคมบ่อยเลย แถวนั้นกระบะอินเตอร์ใหญ่เยอะเลย
    ท่านไม่รู้จักตัดใหม่จริงอ่ะ คนถิ่นนะท่านอ่ะ "เกษตรตัดใหม่" อ่ะท่าน
    มีที่อื่นอีกเหรอเนี่ยผมก็ไม่ยักจะรู้จัก :confused: :D

5. ร้านอยู่ตรงไหนหรอครับท่านอาท ผมไปบ่อยก็จริงแต่ไม่ค่อยรู้จักหรอกว่ามีร้านรถแต่งด้วยอ่ะ อีกอย่างไม่ค่อยเห็นกระบะแต่งเลย เห็นก็มีแต่รถเก๋งซึ่งก็ไม่เยอะ รอ 92 สีขาวตัวแรงออกแซ๊ดอยู่เนี่ย จะไปรอดู อิอิ
    ปล.พอดี เกษตรตัดใหม่เนี่ย ผมเรียก เกษตร-นวมินทร์ ไง เลยเข้าใจไม่ตรงกัน สรุปว่าเข้าใจกันแล้วนะท่าน โห่ ท่านอาทแม่ม จะฆ่ากันเองแระ อิอิ อย่าให้เหลาเด๋วมันแหลม......งุงิ

6. tana_art

267
    5
    18
    ร้านสัง จากบ้านผมมุ่งหน้าแยกบางพลูเลี้ยวขวา
    เข้าไปไม่เกิน1กืโลเมตรอ่ะท่าน ด้านขวาเดี๋ยวก็เจอ อิอิ
    รับทำท่อ กะ setbo ไม่ใช่ร้านทำบะหรอกท่าน
    แต่เส้นนั้นผมเจอบ่อยเลย พวกบะอินเตอร์ใหญ่อ่ะ รถคอก 555

92 แรงจริงก็ดีสิท่าน เครื่อง1600 สมัยทาคุมิ ทำStep นักศึกษา(จนๆ) ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้ลงพื้น สงสัยปิดเทอม
    ไว้รอนอกรอบ At Zone Non ดิท่าน ถ้าเสร็จเดี๋ยวให้ลองแล้วจะรู้ว่า โด้ดำวิ่งดีก่าเยอะ ^ ^ เรื่องจริงนะท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้