การก่อตั้งสนามแข่งรถ แห่งใหม่ในประเทศไทย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย preme123, 1 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    ถ้าจะทำ ขอให้มีคุณภาพที่ได้มาตราฐานระดับสากล ไม่น้อยหน้าสนามในเอเชีย นะครับ จะใกล้ไกล มันเป็นปัญหาระดับลองลงมา ครับ

2. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    เหมือนที่หลายคนบอกอ่ะครับ ขอให้มีมาตรฐาน และครบวงจรจริงๆอย่างที่ว่าครับ ถ้าทำได้จริงไปแน่นอนครับ

3. racing man

racing man Guest

0
    0
    0
    เข้าใจดีว่าคนสร้างคงต้องทุ่มเทและทุ่มทุนมากๆ ผมว่าขอให้สร้างเถอะผมไปแน่ ดูสองสนามเซอร์กิตที่มีก็คงไม่ได้สร้างง่ายๆนะ ผมว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้