ทิป เต่า

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ttsoft, 1 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    เอาจริงป่าวตาใหญ่ ไปด้วยแน่นอน เดี๋ยวจะเตรียมกะโถนไปพร้อมเลย จะได้ไม่ต้องแวะบ่อยๆแก่แล้วก็ยังงี้แหละ หูรูดไม่ค่อยดีหวะ555:cool:

2. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    กำลังหาอยู่ น่าสนมาก คลับ หญิงตึม รถมันท้าทายดี อะไหล่ก็ถูก หาก็ง่าย ขนาดไปจอดหน้าร้านหม้อน้ายังซ่อมท่อคอถังน้ำมันได้เลย 120 บาท แบบโกงราคาสุดๆ เป็นโรเวอร์ ท่อคอถังน้ำมันหากันเป็นเดือนแพงโครต วิ่งแม่ง 530 โล ขึ้นเขาสูง ตั้ง 800 ++ เมตร เครื่อง แม่งไม่ร้อนเลย โรเวอร์ กูวิ่ง ไม่ถึง 100 โล จาก กทม. ไม่ถึงศรีราชา ฝาแตกคาตีนเลย ทางก็เรียบๆ เจอรถสไล้ 3500 เครื่องใหม่อีก 30,000 เมียด่าอีก เลยต้องยกเอง งบมันให้จำกัด หม้อน้าก็ตันไปด้วยน้ำมันเครื่อง ต้องเปลี่ยนอีก 3,000 ค่าน้ำมันเคื่อง ฯลฯ อีก เกือบ 10,000 รวม 4-5 หมื่น วิ่งได้ 100 โล กูมาใช้เต่าดีกว่า หญิงตึม ตอนขับกลับมา มึงไม่สังเกตุหรอว่า แม่งมองกันทุกคันเลย ส่งยิ้มหวานด้วย กูว่ามันคงสงสัย ไอ้อ้วนสองตัวมันจะขี่เต่าไปไหนของมัน สองคนแม่งเต็มรถเลย

3. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    เจอหลายคันแล้ว เอาคันไหนดี วะ

4. bunphot2000

555
    0
    0
    ตอนนี้เป็นเต่าเทพแล้วนะ เฉพาะภายในนะส่วนภายนอกรองบอีกเดี๋ยว........ตอนนี้แอร์เย็นจนไข่แข็งเลยอ่ะ55555555555

5. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ไข่แข็งไปอีกรายแล้ว

ใครมีปัญหาเรื่องไข่ไม่แข็งปรึกษาพี่เจี๊ยบได้ครับ ไม่รับปรึกษาทางโทรศัพท์ครับ รับปรึกษาในสถานที่เท่านั้น

ทางไปก็เลยดีแทคแปดริ้วไปหน่อยแล้วเลี้ยวซ้ายเลี้ยวขวา ถ้ายังไม่เจอวนไปมาจนกระทั่งเจอครับ

คำเตือน หากกลับก่อนเที่ยงคืนไม่ได้อย่าเข้าไปเด็ดขาด แถวนั้นเจ้าที่แรงครับ:D:D:D:D:D:D

6. bunphot2000

555
    0
    0
    นายบี๋ชอบเอาเรื่องจริงมาพูด ว่าแต่ว่าจะแนะนำให้รู้จักเพื่อนๆภรรเมียเมื่อไหร่อ่ะ:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้