KE&TE OWNERS RACE

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย NopPa & BhuZa, 31 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    สงสัยรถจะไม่เสรฺจแต่อยากไปอ่ะครับ

ผมก็สีขาวเหมือนกัน อิอิ

2. K.PON

K.PON New Member Member

178
    0
    0
    น่าสนแฮะ แต่ว่าเป็นมือใหม่ทั้งหมดป่าว กลัวแต่เจอมือเก้า เซ็งเลย

3. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    ถ้าเสร็จก็จะดีมากๆครับจะได้มาวิ่งด้วยกัน ผมก้จะเร่งให้ทันให้ได้ครับ ดูแว้บๆไฟท้ายเดียวกันน่าจะรุ่นเดียวกันรึป่าวอ่ะ

4. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    ถ้วยรางวัล,ของรางวัลให้เฉพาะหน้าใหม่ครับ นักแข่งเก่าขอลงไปร่วมสนุกกันเท่านั้นครับเป็นการซ้อมหรือเซ็ทรถไปในตัวครับ จำนวนรถเยอะค่าสมัครต่อคันก็จะถูกลงด้วยครับ สนใจลงชื่อและเบอร์โทรไว้ติดต่อกลับด้วยนะครับ

5. TOP_KE25

TOP_KE25 New Member Member

57
    0
    0
    สนใจจาลงด้วยอ่าครับ ผมใช้ 25 อยู่ ส่วนเพื่อนผมใช้c10 ลงด้วยได้ปะครับ เค้าอยากวิ่งด้วยอ่า

6. TOP_KE25

57
    0
    0
    พี่กลดเปนไงบ้างครับ รถสวยเลยนะพี่ อิอิ ทำเสร็จเร็วๆนะครับ จาได้วิ่งเล่นกัน

7. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    อะ อัพ อ่านในกระทู้ผมละกัน

8. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ทำสีเสร็จและ

รอวางเครื่อง

9. TOP_KE25

57
    0
    0
    พี่กลด สนใจฝาหน้าไฟเบอร์ปะครับ อิอิ ทำเสดแล้ว กำลังจาใส่ สนใจโทรมาเลย อิอิ

10. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    เสียดายของผมคนละรุ่นกันอ่ะ สนใจเหมือนกันทำอยู่บานละเท่าไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้