ขอคำแนะนำเพื่อนๆ ด่วนเลยครับ รถอยู่ในอู่สี ช่อยตอบเยอะๆนะ ขอร้อง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nick_bkk007, 31 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ถ้าราคาปากเปล่าแบบนี้ แย่าลืมให้เค้าเขียนสัญญาแนบไว้ก็ดีนะคับ ถูกมากเด๋วมันจะไม่จบเอา

2. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ทำตามใจเราเองไปเลยครับ ค่าทำสีถูกมากเลยอ่ะครับ

3. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    นี่คือราคาปกติครับ

ถ้า นกแก้ว 14000 ก็ขอให้เขาใช้ นกแก้วจริงๆ (โชคดีนะครับ)

4. golfsand78

golfsand78 New Member VIP

18
    1
    0
    ทำสีใหม่ไปเลยครับเหมือนได้รถใหม่ครับ

5. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    เอาสีที่ชอบอ่ะครับ

ถ้าผม ชอบสี เหลือง

6. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    14000 นกแก้ว2k+ปะผุ ราคาถูกจริงๆ นะครับ

ไหนๆก็มีใจเอนเอียงมาหาสีใหม่แล้ว ก็จัดไปเลยดีกว่าครับ เลือกสีให้โดนๆไปเลย

อีกอย่างเพราะสีไม่ได้มีเวลาทำกันบ่อยๆ จะได้ไม่มาเสียดายทีหลังไงครับ ว่าน่าจะทำไปตั้งแต่ตอนนั้น

เหมือนกับผมตอนนี้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กันยายน 2009
  7. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ส่วนมากคนเลือกทำสีเดิมในกรณีนี้

มักจะเสียดายในเวลาต่อมาคับ

ผมเองก้อมานั่งเสียดายแบบคุณอยุ่สองสามรอบ

สุดท้ายก้อเปลี่ยนสีอยุ่ดี

แล้วสบายใจด้วยคับ 5555

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:20:03 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:19:48 ----------

ส่วนมากคนเลือกทำสีเดิมในกรณีนี้

มักจะเสียดายในเวลาต่อมาคับ

ผมเองก้อมานั่งเสียดายแบบคุณอยุ่สองสามรอบ

สุดท้ายก้อเปลี่ยนสีอยุ่ดี

แล้วสบายใจด้วยคับ 5555

8. NonVtec

NonVtec New Member Member

90
    5
    0
    ถ้าอู่ทำสีไม่ดี จาคิดย้อนกลับมาว่ารู้งี้ไม่ทำสีดีกว่า

ปล. ค่าเปลี่ยนสีทั้งคันถูกมากครับ

9. NonVtec

NonVtec New Member Member

90
    5
    0
    ถ้าอู่ทำสีไม่ดี จาคิดย้อนกลับมาว่ารู้งี้ไม่ทำสีดีกว่า

ปล. ค่าเปลี่ยนสีทั้งคันถูกมากครับ

10. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    ถูกมาก ราคาเนี๊ย ที่ไปทำมาแห้งช้าทั้งระบบ โครตแพงเลยย

11. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    ถ้ารถแต่งแนะนำเปลี่ยนสี แต่ว่าทำไมราคามันถูกจังเลยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้