มิตติ้งสกายลายคลับ ขอจบลงที่วันที่ 12 เดือนนี้ ณ ปั้ม ปตท เส้นทางด่วนบางนา

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย GTR., 30 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    ใครไปมิตติ้งวันนี้ก็เก็บรูปมาฝากกันดูบ้างนะครับ ........... อยากไปคัรบแต่ติดงานอะ .......... งานหน้าขอเป๊นวันอาทิตร์บ้างนะครับ

2. มารายงานตัวคับ...เมื่อคืนกลับถึงบ้านโดยปลอดภัยคับแวะทานข้าว+กลับถึงบ้านอาบน้ำประมาณ ตี1กว่าๆ
    ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆมากๆคับ...สนุกมากคับ
    พี่หรั่งอย่าลืมลงรูปนะคับพี่...รอชมอยู่นะคับ

3. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    รอดูรูป อิอิ

คนมาไม่เยอะ ไม่น้อย กำลังดี

:D:D:D

4. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
    ดีใจคับได้รู้จักพี่ๆ พี่ในคลับใจดีทุกคนเลยคับ ดีใจที่ได้ขับskyline

5. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    ไว้มาลงเพิ่มให้ทีหลังนะครับ :D

6. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    30 ปอง คันแรกที่มา เห็นว่ามาตั้งแต่พระอาทิตย์ยังไม่ตกดิน

32 ของผมเอง มาเป็นคันที่ 2

10 ของเจี๋ย กับ แบงค์ ลำดับที่ 3 และ 4

แก้ไขล่าสุด: 17 กันยายน 2009
  7. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
    เพิ่งไปถ่ายรูปงานแต่งมา :D

8. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
  9. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
  10. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
    มีบริการส่งเสื้อด้วย

11. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
  12. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
  13. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
  14. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
  15. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
  16. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
    ตอนแรกคิดว่าดูคลิปหลุดกัน

17. ขอบคุณพี่หรั่งคับ...สำหรับรูปสวยๆ

18. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    เสียดายรถเสร็จไม่ทัน T-T

19. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    555.....บรรยากาศน่าไปมาก
    แต่แมทนี้ต้องขออภัยด้วย เนื่องจาก
    เกิดปัญหาทางบ้านนิดหน่อย...เลยไม่ได้ไปแจกเสื้อคลับ
    ให้กับเพื่อนๆๆ พี่ๆ......ทริปนี้ขอผ่านก่อน ทริปหน้าจะ
    พยามไม่พลาดครับ...........เจอกัน แมทหน้าครับพี่น้อง

20. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    น้าว่าว ตอนแรกนึกว่าเอาคลิปหลุด มาให้ดู ที่ไหนได้ ขับเอง จูนเอง ลองวิ่งกับ R35 มาสะงั้น

21. ToR-YaK

ToR-YaK New Member Member

33
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปครับ ฮามากๆ กับคลิบหลุดของน้าว่าว
    สรุป จูนไม่นิ่งแถมไม่วิ่ง กินน้ำมันอีกหรือเปล่า อิ อิ

22. เดี๋ยวทริปหน้ารถวินหน้าจะเสร็จแล้วครับ...

23. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    สวยทั้งรูป ........ สวยทั้งรถ ......... รอบที่แล้วก็พลาด ......... รอบนี้ก็พลาดอีก .......... รอบหน้าขอสามช่าได้ป่าว ..........

เอยไม่ใช่รอบหน้าเป็นวันอาทิตร์ได้ป่าว ......... ท่าเป็นวันอาทิตร์ไปแน่ ......... อิ อิ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้