ขอเตือนเรื่องความเลวของร้านท่าน้ำนนท์

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย xaobbax, 30 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    เป็นกำลังใจให้นะครับ

2. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    เอาใจช่วยครับ เอาเรื่องให้ถึงที่สุดเลย

3. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    บุกไปเอารถเลยครับ ไม่ต้องโทรไปถามหรือบอกล่วงหน้า

เป็น กลจ ให้นะครับ :D

4. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    เหนื่อยใจแทนครับ

5. jack_rotor

jack_rotor Member Member

124
    7
    18
    เอาใจช่วยนะครับ

ได้ความคืบหน้ายังไงบอกกันบ้างครับ

6. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    เลวมัก

ช่วยอัพครับ

7. Nott_EA

Nott_EA New Member Member

659
    12
    0
    เอาใจช่วยนะครับ

ได้เรื่องแล้ว แจ้งความคืบหน้าด้วยนะครับ

8. wait..........

9. N~U~N

N~U~N New Member Member

46
    0
    0
    เอาใจช่วยครับ น่าจะเอาของไปฝากมันบ้างนะ....

10. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ยังไม่เข็ด สงสัยอยากนอนในมุ้งสายบัวอีก เอาให้หนักครับร้านเหี้ยๆแบบนี้

11. xaobbax

xaobbax New Member Member

11
    0
    0
    ขอบคุณทุกคน มากๆนะครับ รถผมเอากลับมาได้แล้ว แต่งานมันก็ไม่เสร็จ แถมรถผมเละเลย ต้องมาแก้งานกันอีก แถมผ้าคาร์บอนที่ไว้ทำผากระโปรง ก็ยังไม่ได้คืน นัดคืนผ้ามันก็อ้างผ้าที่ร้านไม่มีเดี๋ยววันพุธ พวันพุธมันก็บอกพรุ่งนี้ แม่งหลอกแล้วหลอกอีก เหมือนตอนทำรถเลย วันนี้ไม่ได้ผมแจ้งความที่ สภอ.นนท์บุรีเลย ไอ้ต่อเป๋แม่งเลวนัก ได้ข่าวว่ามันขึ้น สน.โครตบ่อย

ขอขอบคุณทุกคนที่เป็นกำลังใจให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้