เคยถามตัวเราเองไหมครับว่าทำไมประเทศไทยถึงไม่พัฒาไปไหนคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย aek7176, 30 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    เ่อ่ออ.... ขอแทรกหน่อยนะครับ

ที่นี่

Racing Forum

ผมอยากเข้ามาอ่านเรื่องรถ มากกว่า

2. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    :cool:
    ผมเห็นด้วยกับข้อความนี้ ผมว่าหาเรื่องรถมาลงกันดีกว่าแต่ถ้าทาง จขกท อยากได้ความรู้แบบชี้ชัดผมแนะนำพันทิปครับเวปนั้นคนดีมีความรู้เยอะมาก ผมอยากให้เวปเราเป็นเวปเรื่องรถและผ่อนคลาย

ปล.ความเห็นส่วนตัวนะครับผมไม่อยากให้กระทู้นี้เลยเถิดแตกประเด็นอยากให้เราอยู่กันอย่างมีความสุขเพราะเรื่องการเมืองเนี้ยทำให้คนเกียจกันได้แม้ว่าคุณไม่เคยเจอหรือเคยคุยกับคนคนนั้นเลยก็ตาม:D
    ถ้าเพื่อนๆๆพี่ๆๆน้องๆๆเห็นว่าความเห็นผมนี้เป็นประโยนช์ต่อเวปเราและการอยู่รวมในเวปเราก็กด Thanks หรือว่าไม่ชอบก็ขออภัยไว้ในที่นี้ละกัน :cool:

3. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ยาวแล้ว ๆ
    ทะแม่ง ๆ แล้ว

4. paknams

paknams New Member Member

118
    1
    0
    ใช่เหรอครับ

5. ฟรีสเซอร์

ฟรีสเซอร์ New Member Member

59
    0
    0
    รัฐประหารแล้วบ้านเมืองพัฒนาเจริญจริงๆหรือ
    ปฏิวัติไม่ใช่ปลายเหตุแต่เป็นแค่เครื่องมือถ่ายโอนอำนาจ
    ส่วนใครอยู่เบื่องหลังอืมไม่อยากรู้เพราะประเทศไทยมีปฏิวัติหลายครั้ง
    อำนาจรัฐอยู่ที่ปลายกระบอกปืน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้