DEFI หน้ามืดไฟขาว มีวัด boost + water temp+control unit ซื้อที่ 10,000 ราคาถือว่าเปนไงคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย joke-jz, 29 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joke-jz

joke-jz New Member VIP

67
    3
    0
    พอดีมีคนจะขาย แต่ผมไม่ค่อยรู้เรื่องราคา
    แต่ใจก็อยากได้ defi รุ่นใหม่อะคับ เพิ่มตังอีกหน่อย .....และรุ่นใหม่กับรุ่นเก่า อันไหน น่าสนใจกว่ากัน รุ่นใหม่มัน 52 มิลเอง เลกไปหน่อยปะคับ .....ขอความคิดเหนหน่อยนะคับ

แล้วท่านใดพอทราบ ราคาของใหม่ เจ้า บูส วอเต่อเทม และคอนโทลยูนิต บ้างคับ
    และ เหนเขาว่ามีของปลอมด้วยหรอ ดูยังไงคับแท้ปลอมอะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 สิงหาคม 2009
  2. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    เคยขายไป3 ตัว พร้อมunit 2 ขายไป 16000ครับ พี่โจ๊ค ราคาของใหม่ไม่เเน่จัยครับ เเต่ผมมีวัดรอบของเหมือนใหม่กล่องครบยังไม่ได้ใช้ ถ้าสนใจขายให้ครับ เพราะขายunit ไปเเล้วยังไงสนใจลองโทรมานะครับ อิอิ

ส่วนของปลอมไม่ต้องกลัวครับ เพราะปลอมไม่เนียลครับ โลโก้เเดงฟร้อนตัวหนังสือไม่เหมือนเลยครับ เเละที่เเน่ๆไม่มีลิ้งเเน่นอนครับ

3. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    ราคาดีเลยครับ น่าสนๆ ผมว่าจัดมาเลยครับ ว่าแต่เซ็นเซอร์ครบป่าวครับ ถ้าครบๆ สองตัว บวก control unit ราคานี้ไม่แพงครับ

ราคาของใหม่น่าจะประมาณนะครับ 8000 ต่อตัว Control unit น่าจะประมาณ 3000 อะครับ

ส่วนของปลอม ไม่เหมือนแน่นอนครับ

4. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ตัว 52 มิล ก็ประมาณนี้อะครับเห็นขายกัน 12000-13000 ถ้าตัว 60มิลก็แพงกว่านี้ 17000-18000
    ครับ :D:D:D:D

แล้วก็ Defi Advance CR มันก็มีทั้ง 52 และ 60 มิล มะใช่เหรอเท่าที่เคยเห็นที่ ญี่ปุ่นนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้