มีใครรู้เรื่อง NA BLOW OFF SOUND บ้างครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย goldberg, 29 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. goldberg

goldberg New Member Member

90
    2
    0
    เคยเห็นในคลิปเสียงเท่ห์มากเลย
    ใครพอจะรู้แหล่งขายบ้างครับ อยากได้มาเล่น
    :)

2. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    เคยเห็นประกาศขายอยู่1500บาท

3. goldberg

90
    2
    0
    ที่ไหนพี่ จัดมาหน่อย อยากลองเอามาเล่นๆดู

4. goldberg

90
    2
    0
    แล้วมีใครเคยได้ยินเทอร์โบไฟฟ้าไหมครับ

5. goldberg

90
    2
    0
    ไม่มีใครทราบเลยเหรอครับ

6. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    แหะๆ ไม่เคยได้ยินเรยอ่ะคับ
    มีลิงค์มั้ยคับ เผื่อจะได้เข้าไปอ่านมั่งคับ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้