~~~ ทำไม imp ตากลม มือ 2 หายากจังอ่ะคับ ~~~

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย h22a, 29 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. h22a

h22a New Member Member

21
    2
    3
    พอดีดูๆอยู่อยากได้อะ แต่หาไม่เจอเลย เจอก็น้อยมากๆ(ราคาประมาณเท่าไหร่) อยากถามคนที่ใช้อยู่อะคับ ว่าดีมั๊ย มีข้อเสียไรบ้าง แล้วตัวนั้รหัสตัวถังคืออะไรครับ มันออกมาตอนประมาณปี 01-02 ใช่ป่าวครับ ขอบคุณครับ:cool:

ปล. ห้อง relax หายไปไหนอ่า มีของจะปล่อยเพียบเลย :cry:

2. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    รถมือ1มันน้อยมังคับ ผมว่ามันก็เห็นน้อยกว่าอิมรุ่นอื่นๆนะ ทำไมหว่า....

ลองโทรถามที่ 089-6993326 ดูนะครับ ถามว่าพอหาได้ไหม ผม"ดุ๊ก_68" ให้เบอร์มาครับ เค๊าอาจจะมีมาเป็นช่วงๆ SUBARU ล้วนๆ

ปล. มาดึกๆ

3. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    เหนแปลงหน้าไปเปนตาย้อยกันเยอะแล้ว

4. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    ช่วงมีการเปลี่ยนโฉม เค้าแปลงหน้ากันไปเยอะมากครับ

อีก 1 ตัวที่อยากได้เลย "ตากลม"

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:57:13 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:56:56 ----------

ช่วงมีการเปลี่ยนโฉม เค้าแปลงหน้ากันไปเยอะมากครับ

อีก 1 ตัวที่อยากได้เลย "ตากลม"

5. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    เมื่อวานเห็นจอดอยู่เซ็นทรัลพระราม 3 คันนึง สวยดีคับ อิอิ

6. แปลงตาหมู......

7. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    GDAA GDAB คอขาวตากลม

GDBA GDBB คอแดงตากลม

GD4 ตากลม 1600 ครับ

8. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
  9. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    สวยดีคับ ตากลม แปลกๆดี

10. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ผมว่าตากลมแท้ๆ แฟนอิมเริ่มจะเก็บกันแล้ว เพราะรถน้อยเหลือเกิน

11. aifz`|mP|2eZa

aifz`|mP|2eZa New Member VIP

132
    4
    0
    รถน้อยจิงๆ
    อีกอย่างพวกก้เอาไปแปลง เหยี่ยว หมู ตั้งหลายคัน

12. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    จริงๆ แล้ว รถไม่ได้น้อยหรอกครับ

แต่ เค้าแปลงเป็นเหยี่ยวกันไปหมด

ไปดูตัวถัง เหยี่ยวที่ ซื้อขายกันได้ ส่วนใหญ่เป็น GDA ซะมากกกกว่า

13. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    ช่ายๆ พอเจอได้น้อยมาก

14. auy@b-14

auy@b-14 New Member Member

711
    38
    0
    อย่างที่เพื่อน ๆ บอกแหละครับ

ตากลมจริง ๆ อ่ะหลายคัน แต่มันถูกแปลงหน้าไปเป็นหน้าหมู หน้าเหยี่ยวซะเยอะ อาจเป็นเพราะหน้าตามันใหม่กว่าตากลมในตอนนั้น

คนก็เลยแปลงโฉมกัน แต่ส่วนตัวชอบตากลมครับ แนวดี ...

15. Kong_omac

Kong_omac Member VIP

73
    2
    8
    รถมันน้อยอ่ะครับ แล้วช่วงที่ เหยี่ยวออกใหม่ๆ แปลงเหยี่ยวกันเยอะเลย

16. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ตามที่เพื่อนๆบอกไปด้านบนครับ ส่วนใหญ่แล้วจะแปลงเป็นเหยี่ยวกัน
    อีกเหตุผลหนึ่งก็เพราะว่า โฉมตากลมเข้ามาทำตลาดไม่นานก่อนเปลี่ยน
    โฉมเป็นตาเหยี่ยวด้วยครับ ผู้ที่เป็นเจ้าของตากลมก็มีน้อยเสียเหลือเกิน

ตอนนี้ทางSSSมีปล่อยอยู่2-3คัน สีดำกับน้ำเงิน ลองsearchดูละกัน

17. WHITE GANDAM

WHITE GANDAM New Member Member

130
    8
    0
    อิมตากลมต้อง INNER LINE เลยครับ คันนี้.........สุด

18. imp_kk

imp_kk New Member Member

68
    1
    0
    :Dอย่างที่ว่าแหละครับ หลายๆคนเอาไปแปลงเป็น หมู เป็น เหยี่ยว ซ่ะมากแล้วทำให้ตากลมจริงๆ มีน้อยมากครับ
    ผมเป็นคนนึงที่เคยใช้ imp gc8 ครับ แต่ตอนนี้ผมมาใช้ evo5 ครับ ด้วยเหตุผมส่วนตัวครับ อิอิ:D

19. h22a

h22a New Member Member

21
    2
    3
    ขอบคุณทุกคนนะครับ มิน่าล่ะทำไมถึงไม่ค่อยเห็นมี ว่าแต่ตกลงมันจุกจิกมั๊นอะครับ ?

ตกลง บอร์ด Relax นี่ไม่มีแล้วหรอคับ ?:cry:

20. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ไม่ซนมาก ก็ ไม่จุกจิกครับ

21. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    ชอบมากอิมตากลม

22. d=di

d=di New Member Member

11
    0
    1
    และแล้วก็กลายเป็นของหายาก เอิ๊ก เอิ๊ก ( ตอนออกใหม่ๆมีแต่คนด่า )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้