!!! มีเรื่องแต่ไม่มีอะไร

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย ya sigma, 29 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ya sigma

ya sigma New Member Member

45
    1
    0
    รบกวนเพื่อนๆพี่ๆสมาชิกและที่กำลังจะเป็นสมาชิกทุกท่าน ถ่ายรูปรถตัวเองที่คิดว่าเป็นภาพที่สวยที่สุดของแต่ละคน แล้วนำไปใส่ไว้ใน Sigma Gallery เพื่อที่จะได้เป็นแนวทางสำหรับคนที่จะหันมาเล่นรถรุ่นนี้ จะได้มีเพื่อนสมาชิกเพื่มขึ้นในอนาคต และจะเป็นเเหล่งความรู้สำหรับคนที่ยังไม่รู้จักรถรุ่นนี้ว่าทำออกมาแล้วสวยแค่ไหน ก่อนที่จะถูกแยกร่างไปซะหมดนะครับ ..........(.)(.)..............

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ชิมรางในกระทู้ก่อนเลย

3. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    ประเดิมคันแรกก่อนเลยนะครับ ของผมเป็นอดีตไปแล้ว

4. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
  5. buric

117
    2
    0
  6. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    รถคุณสันต์สนใจล้อกล้วยไหมครับ เด๋วอาทิตย์หน้าวันมีตตี้งจะเอาไปให้ดู

7. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    แล้วผมต้องลงอีกรอบไหมเนี้ย ......

8. prover24

132
    0
    0
    [media]http://img17.imageshack.us/img17/8216/a121w.jpg[/media]
    [media]http://img17.imageshack.us/img17/8524/4ageinsigma.jpg[/media]

9. prover24

132
    0
    0
    อยากเห็นแนวแบบใส่โปงเย็บอะคับ เพราะอยากจะทำอยู่อะคับบบบ

10. yoshimara_03

yoshimara_03 New Member Member

1
    0
    0
    ตัวโหดบางเขน

:cool:

11. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    จี๊ด!ทุกคันเลยคับ

12. buric

117
    2
    0

อยากได้อยู่คับ แต่ตอนนี้ ถังแตกอยู่อ่ะ :cry::cry:

งานราชการ เงินเดือนน้อย ลูกชายก้อเกเรมากเลยคับ :cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้