coupe ใส่ล้อ offset ลึกได้มากขนาดไหนหรอครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย MonkypantS, 29 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MonkypantS

MonkypantS Member Member

102
    1
    18
    offset ลึกๆต้องเปลี่ยนอะไรบ้างหรอครับขอค่าเสียหายคร่าวๆด้วยก็ดีนะครับ

อยากได้แบบล้นๆ ไม่ต้องลึกถึงกับแนว VIP นะครับอยากได้แนว street มากกว่า อยากโหดๆอะครับ

เพราะในหัวอยากตีโป่งโหดๆอยู่

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ผมว่า 35 นี่ก็ ล้นนิดๆ แล้วครับ แต่น่าจะกำลังสวย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้