ผมเป็น...สมาชิกใหม่ครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย golfserbaza, 29 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golfserbaza

golfserbaza New Member Member

7
    1
    0
    พอดีผมแอบมาดู ศึกษาข้อมูล เยอะมากแล้ว

เลยอยากมาแนะนำตัวกันให้รู้จักกันไปเลย

เผื่อเจอะเจอกันที่ไหน ทักทายกันบ้างครับ

...ผม กอล์ฟ... นักศึกษามหาวิทยาลัย สยาม ปี 1 อายุ 20 ปี

ขับ Triton สีเทา เจาะแซ๊ด เดินท่อ 2.5 ติดตรงลงหน้าเพลา

แม๊กส์ 17" 7.5 โหลดหน้า 2" หลัง 5"

บ้านอยู่สาย 7

แต่ส่วนมากจะอยู่ที่ อู่รถยนต์สาย 4 (อู่ของญาติ)

2. 05/09/09 ว่างมั๊ยครับขอเชิญมามีทติ้งครับ

จะได้รู้จักกันไปเลยครับ อิอิ

ลองติดตามในกระทู้ดังกล่าวครับ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=656651

่้ปล.ผมชื่อตี๋ครับยินดีที่ได้รู้จักครับ

3. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ตามที่ตี๋ว่าเลยคับ ยินดีที่ได้รู้จักรเช่นกันคับ

4. TA_BIRD

TA_BIRD New Member VIP

111
    2
    0
    ยินดีที่รู้จักครับ แล้วเจอกัน

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคับ :sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้