ชาว HILUX มิทติ้งวันที่เท่าไรคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย wutdyvigo, 29 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wutdyvigo

wutdyvigo New Member Member

75
    0
    0
    ผมยังไม่เคยไปเลยคับอยากจะไปสักครั้งคับ
    ผมอยู่นนท์ จะติดต่อพี่โจ้แต่ติดต่อแกไม่ได้คับ

2. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    มิ๊ตติ้งใหญ่จัดที่สนามคลอง5 ประมาณ เดือนพฤศจิกายนครับ(รอสนามวาง)และมีนอกรอบใหญ่ที่ได้คุยๆกันไว้
    สถานที่คือ โลตัส บางใหญ่ ส่วนวันยังไม่ได้กำหนด ไม่ปลายเดือนกันยายน ก็กลางเดือนตุลาคม แล้วจะแจ้งวันให้ทราบนะครับ ทางหน้าบอร์ดนะครับ...

3. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    อีกเรื่องนะครับ...ตอนนี้คลับเรา สมาชิกมีจำนวนเพิ่มขึ้น ตอนนี้ได้คุยๆหาสถานที่มิ๊ตติ้ง เดือนล่ะครั้ง ไม่นับนอกรอบเล็กๆ เพื่อสมาชิกเก่า-ใหม่ หลายๆท่าน พบประสังสรรค์แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน ส่วนสถานที่อาจจะแยกเป็น 2ฝั่งสลับกัน (กรุงเทพ-ธนบุรี) มีปัญหาเรื่องสถานที่ครับ อยากได้แบบไม่สร้างความเดือดร้อนให้ใครไม่มีตำรวจกวน ท่านใดมีสถานที่ ช่วยโพสด้วยจะได้ทำการโหวตนะครับ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 สิงหาคม 2009
  4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ชายต้น มิ๊ตติ้งใหญ่จัดที่สนามคลอง5 ประมาณ เดือนพฤศจิกายนครับ(รอสนามวาง)และมีนอกรอบใหญ่ที่ได้คุยๆกันไว้
    สถานที่คือ โลตัส บางใหญ่ ส่วนวันยังไม่ได้กำหนด ไม่ปลายเดือนกันยายน ก็กลางเดือนตุลาคม แล้วจะแจ้งวันให้ทราบนะครับ ทางหน้าบอร์ดนะครับ...

ตามนั้นครับ จะแจ้ง มิตติ้ง ใหญ่จะแจ้งให้ทราบอีกที่

ที่นี่เร็วๆนี้

5. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ถ้ายังงัยโทรมาหาผมได้เสมอ 089- 025-3000 เด๋วจะลองสอบถาม
    ดูว่าสายโซนฝั่งนนท์มีคนเยอะไหม ได้ลองนัดๆเจอกันดูก็ได้ครับ

6. กลางทุ่งแถวบ้านผมมั้ย ลานกว้างเชียว 55+

7. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    มาต่างจังหวัดบ้างดิคับ

8. แนะนำพัทยาคับ ไม่เคยมากันเลยอะอะอะอะอะ

9. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    อยากเจอพี่น้องค้าบ

10. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ดีๆๆๆ ครับไม่ได้เจอกันนานแล้ว....

11. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    หนามบินดอนได้ไหมอ่ะ พี่แมน

12. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ตลาดดอนหวายครับ.....มีร้านอาหารทีจอดรถเพียบ..
    และใกล้บ้านผมด้วย 55555555

13. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    ไปด้วยครับ

14. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    สถานที่ที่จะมิตติ้งแปดริ้วมั๊ยครับ มีที่ให้เชงด้วย 55555555

15. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    ถ้าได้วันขอเป็นปลายเดือนตุลาน่ะครับ ขอบคุณครับ

16. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เย้ ๆๆๆ คราวนี้จะมีโซนฝั่งธนบางแย้วววววววววววววววววว

17. เชงกับผมก็ได้ อะอะอะอะอะอะอะ

18. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    อยากไป ถ้าไม่ติดงาน

19. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ว่าจะลงไปกรุงเทพอยู่ เดี๋ยวจะดูวันด้วยเผื่อตรงกันจะได้เจอชาว Hlc

20. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    pm บอกพี่ด้วยนะ

21. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    รอมิตติ้งคับ

22. เอ้าท่านปาทานว่าไงให้ไวเลย อยากแว้ว อิอิอิอิอิอิ

23. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    สงสัยมิสติ้งมันจะไม่ลงตัวเท่าไหร่มีแต่คนเสียสละทั้งนั้น
    อาจจะต้องมิสติ้ง แบบเข้าระบบ วีดีโอคอนเฟอเร้นซ์ กันสะแล้วมั่งครับ

24. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    เรื่องมิตติ้ง ของคลับ นั้น

ที่ผ่านมา เราจะมิตติ้งที่ไหน วันใด

ก้อจะแจ้งให้ทราบ ในบอร์ค ก่อน อย่างน้อยเป็น อาทิตย์

ที่ไม่มีมิตติ้ง ประจำ อาทิตนี้ เดือนนั้น

เพราะเหตุผลหลายๆๆ ประการ

แต่ทั้งนี้ ก้อกำลัง จะจัดทำมิตติ้ง ให้เปนประจำ ทุกเดือน

รายละเอียด ทุกอย่างจะอยู่ ในบอร์คนี้

25. GooD...EDU

GooD...EDU New Member Member

100
    0
    0
    อิอิ...สมาชิกใหม่ขอได้ด้วยคนนะครับ

26. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    แอบดูเด็กปทุมเขาคุยกัน

27. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    เย้ๆๆๆจะมาฝั่งธนแล้ว

28. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    สนับสนุนฝั่งธนไปอีก 1 เสียง

29. wutdyvigo

wutdyvigo New Member Member

75
    0
    0
    ขอขอบคุณทุกๆท่านมากคับ

เมื่อไหร่ทุกอย่างลงตัว เมื่อนั้นเราเจอกันแน่นนอนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้