อยากมีเพื่อนแถวรังสิตบ้างจัง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย SUPER...SUB...!, 29 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    พรุ่งนี้ครับ

ถ้าพร้อมก็ขอเรียนเชิญ

นะครับ

2. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0
    เสานี้คัยพร้อมเชิญเลยนะครับ ที่ร้าน T.design Pub ลำลูกกาคลอง 2 ที่จอดรถสะดวกกว้างขวาง นักร้องน่ารักเสียงดี ห้องคาราโอเกะครบวงจร อาหารอร่อย(ซื้อมาเอง) สนใจติดต่อ สำรองที่นั่งได้ที่ 084-0166274 บริหารงานโดยคุณตั้ม ........

3. GODFIER

675
    0
    0
    เย็นนี้พร้อมแล้วครับ

จัดเต็ม

ชุดใหญ่ครับ

เชิญนะครับ

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    จัดอะไรคับโต้ง โคโยตี้เหรอ ไม่ชวนเลยนะ

5. pattago

pattago New Member Member

78
    0
    0
    คลองหนึ่ง-คลองหลวง
    รายงานตัวคับ

6. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0
    ว่างเชิญครับ ..........พบปะกันจะได้รู้จักกันไว้ซัก 1 ชุด.........อิอิ

7. GODFIER

675
    0
    0
    เชิญครับป๋าอ๊อด

ทุกเมื่อเมื่อนัด

คนอื่นๆเชิญด้วยนะครับ

8. SUPER...SUB...!

571
    13
    0
    ขนาดเคอฟิวก็ยังมิกันเลย

ไม่กลับตับ

เข้าภาวะฉุกเฉิน

555

9. จัดมาขอนแก่นเลย เดี๋ยวพาเปรี้ยวหลังมอ

10. GODFIER

675
    0
    0
    ไปเมื่อไรแล้วจะบอกครับท่านพี่

11. SUPER...SUB...!

571
    13
    0
    น่าไปจิงๆๆ หลัง ม. ต้องมี ..........งะๆๆ5555

12. GODFIER

675
    0
    0
    สาวขอนแก่นเขาแรงได้ใจอยู่นะ

ที่ได้ยินมา

13. chavalit_srijaroen

chavalit_srijaroen New Member Member

24
    0
    0
    สมาชิกใหม่เอ็นวี คลอง 3 วัดสายไหม รายงานตัวครับผม
    และขอรบกวนอู่ซ่อมเครื่อง เอ็นวีที่ไว้ใจได้สักหน่อย (รถผมใช้น้ำมันไม่ได้ ใช้ได้แต่แก็ส) ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

14. HK.yochi

HK.yochi Member Member

95
    0
    6
    แถว ลาดพร้าวพอได้ ป่ะครับ

15. SUPER...SUB...!

571
    13
    0
    ว้าวๆๆๆๆไกลๆๆเลย เชิญครับ เดี๋ยวแนะนำอู่ให้ครับ.....

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 04:34:48 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 04:34:24 ----------

ได้ครับ...รับหมด........

16. chavalit_srijaroen

chavalit_srijaroen New Member Member

24
    0
    0
    เข้าใจว่าอู่ฯ ใช้ไหมครับ ได้ครับผม ขอรายละเอียดด้วยครับ

17. chavalit_srijaroen

24
    0
    0
    แล้วแถวบ้านเราพอจะมีใกล้ ๆ บ้างไหมครับ คุณซุปฯ ผมรอดูอยู่ด้วยนะครับ (สะดวกหน่อย)

18. SUPER...SUB...!

571
    13
    0
    ผมทำประจำกันจนสนิท อยู่สพานใหม่นะครับ........เดียวพาไปนะ

19. GODFIER

675
    0
    0
    ว่างๆคงได้พบกันครับ

20. TheMonster

TheMonster New Member Member

43
    0
    0
    เมื่อวานแวะไป T.Design มาตอนบ่ายโมงคับ
    เงียบ เลยย เปิดร้านช่วงกี่โมงหรอคับ
    เดี๋ยวหาโอกาสแวะไปใหม่คับ

21. gohnighttour

gohnighttour New Member Member

213
    21
    0
    ผมอยู่แจ้งวัฒนะครับ ได้ปะครับคุณตั้ม อิอิอิ

22. SUPER...SUB...!

571
    13
    0
    พอดีทำเครื่องเสียงให้อีแดง เลยนอนเช้าตื่นบ่ายนะครับ..อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 05:21:44 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 05:21:03 ----------

จัดมาเลยครับ.....กระชับพื้นที่...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้