ปกติเจอแต่คนซื้อบ่น วันนี้คนขายขอบ่นมั่ง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย 171 กล้วยๆ มาแล้วครับ, 28 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tob_sunnyb11

tob_sunnyb11 New Member Member

908
    178
    0
    ปลอมตัวมาหรือเปล่านี่

:D:D:D:D:D

2. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เปล่าครับ ไม่ได้ปลอมตัว ตัวขนาดพี่ ปลอมมา ดูไม่ออกมั้ง ... ไอ้นี่

แค่เห็นใจครับ ผมก็ได้กันสาดเทพมาจาก จขกท.
    ผมชื่นชมและขอบคุณสำหรับของและคำพูด
    ที่ไม่มีท่าทีรังเกียจรถเก่าเลย

คนรักรถ คนเข้าใจรถแบบนี้ หาไม่ง่ายครับ
    เอาใจช่วยนะ ขอให้ขายได้ไว ๆ ครับ

3. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    บางคนคิดว่าไม่ใช่ความผิดไงครับ ของซื้อ-ของขาย เราจะซื้อไม่ซื้อก็สิทธิ์ของเขา เขาคงคิดแบบนั้น

แต่เราไม่ได้ว่าที่คุณไม่ซื้อสินค้าเรา แต่เราแค่อยากให้บอกให้ชัดเจนแน่นอนเท่านั้น

ถ้ามาดูของมีอยู่และมาดูที่บ้าน ไม่ซื้อไม่เปนไรเลยครับ แต่ถ้าแบบให้สั่งของมาแล้วไม่เอาหายไปเฉยๆ เลยนี่ไม่ดี
    :sad::sad::D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กันยายน 2009
  4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    +1 ช่วงนี้กะลังโดนแบบนี้เลย:D:D

5. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

เชื่อว่า นิสัยคนเปลี่ยนยาก เดี๊ยวก้อมีมาอีก

แต่ จะเกิดกับใคร เท่านั้นเอง ค่อยดูให้ดี :D:D:D:D

6. Tor_tuner

Tor_tuner Member VIP

242
    16
    18

การกระทำของลูกค้าแบบนี้สามารถทำให้เราเสียเครดิตได้

ทั้งๆที่เราไม่ได้ผิดอะไรเลย:sad:

7. 50629195

50629195 New Member Member

70
    0
    0
    ทั้งคนซื้อคนขาย ต้องนึกถึงใจเขา ใจเราครับ

แร้วทุกอย่างจะโอเค

---------- Post added at 22:05:49 ---------- Previous post was at 22:05:29 ----------

ทั้งคนซื้อคนขาย ต้องนึกถึงใจเขา ใจเราครับ

แร้วทุกอย่างจะโอเค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้