!!! VDO แอบดู บุญตา Ram77 ซุ่มซ้อมรองานใหญ่ปลายปี ( เวลาดีกว่าเดิมเยอะ ) อัพเดทรูปหน้า2 เฟรมเสร็จแล

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Taye@YF20, 28 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    พวกผมกำลังจะจัดงานแข่งครบรอบวันเกิดเค้าอยู่พอดี
    วัตถุประสงค์เพื่อหาเงินให้วัดท่ากลวงใกล้ๆบ้านพี่เออ่ะครับ
    ถ้าว่างไงเรียนเชิญพี่มาร่วมโดดเนินด้วยกันนะครับ
    งานบุญครับ.......คิดถึงพี่เอเค้าเหมือนกันแต่ก็ไม่อยากไปหา
    อีกอย่าง ขอให้รถพี่แรงขึ้น อยากดูเวลาสวยๆครับ

2. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  3. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    เป็นกำลังใจให้นะครับ

4. Taye@YF20

Taye@YF20 New Member Privilege

337
    29
    0
    เฟรมเสร็จแล้วคับ เหลือยึดอุปกรณ์นิดหน่อย คุณตาบอกว่าเสาร์2 นี้ เจอกัน ++++

5. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    แหล่มเลย

6. Taye@YF20

Taye@YF20 New Member Privilege

337
    29
    0
    พรุ่งนี้ก็ถอดเฟรมลงจากแท่นแบบ!!+++จากนั้นก็จะขึ้นเฟรมใหม่เครื่องยนต์ 2UZ ต่อเลย อะไหล่มาครบแล้ว<<<<<:eek::eek::eek:

7. Taye@YF20

337
    29
    0
    ===ชมความงามของล้อหน้าสีทองอหล่าม กับความกว้างเพียง2.5นิ้ว+++
    ส่งแรงใจช่วยเชียด้วยนะครับ Project Dragster 6s.<<โดยฝีมือคนไทยล้วนๆ>>
    ปล. พี่ตาบอกว่าอาจจะเป็นไปไม่ได้ แต่ถ้าไม่ใช่ก็ใกลัเคียง>> ตอนนี้ 2J 7.4s ได้ทุกวัน ฮ่า ฮ่า
    :eek: :eek: :cry: :cry:

8. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ใกล้เสดล่ะ....รอชมต่อตามเสดคับ

9. nemo77

nemo77 New Member Member

3
    0
    0
    ได้คับ!!++ถ้าไม่ตรงกับแข่งรถยนต์++เสาร์3ของทุกเดือนผมว่าง วันไหนบอกมาแล้วกัน ++เดี๋ยวไปกับโย<<< ว่าแต่ฝากขาย KXF ด้วยนะ แบบว่าสั่ง2010 แล้วอ่า ไม่มีตังค์อ่า :cry: :cry:

10. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    สุดๆ อีกเเล้ววว

11. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    โอ้โฮ ไม่มีตังค์ 2010 เค้ายังหากันยากเลย
    ส่วนใหญ่ที่จันท์จะจัดแข่งกันวันอาทิตย์ครับ ไม่รู้พี่จะว่างรึเปล่า
    เมื่อวานไปนั่งตกปลากะ ชาคริต มาครับ
    ...โย กะ เกิง ฝากบอกคิดถึงด้วยครับ...
    อยากเห็นพี่โดดเนินจิงๆครับ ( เห็นแต่ขับ DRAG )
    แรงขึ้น แรงขึ้น นะครับ

12. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    อีกที
    ขายจริงเปล่าพี่ KXF อ่ะ รถปีอะไร ราคาเท่าไหร่
    ไอ้เกิงบอกว่ามีคนอยากได้ครับ
    โย ฝากแซวว่าเรื่องDRAGเค้ายอมแต่เรื่องโดดเนินสู้เค้าได้รึเปล่า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กันยายน 2009
  13. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    เอาใจช่วยครับผม

14. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    เสาร์2นี้วิ่งชัวปะครับ

จะได้ตามไปชม

15. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เวลาเป็นไงมั่งก็ไม่รู้....

16. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ว้าว ตัวแรงออกมาแล้ว

17. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    แวะมาดูและส่งแรงเชียร์ครับ สู้ๆครับ รถไทย..

18. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    คืนนี้วิ่งอีกนี่นา ขอให้เวลาออกมาน้อยๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้