เคยเจอเครื่องซีซีมากกว่าท้าลองไหมครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ย่านรามอินทรา !!!, 28 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    ผมเครื่องเดิม ยังจะลองกับเจเลยครับ แพ้ไม่อาย ชนะกำไรด้วยซ้ำ

2. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    ผมโดนรถ cc น้อยประจำ ฮ่าฮ่า

3. kanfitge8

kanfitge8 New Member Member

42
    1
    0
    แพ้ก็เฉยคับ แต่ชนะก็ดีใจ

4. pexky

pexky Member VIP

174
    9
    18
    ผม3000cc คับ แต่ชอบมีเครืองCC น้อยกว่า สวนประจำเลย อิอิ

5. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    1500 โดนท้าประจำครับ

6. Pong Only !!

Pong Only !! New Member Member

61
    1
    0
    รอฟังคำตอบจากเซฟอยู่ครับว่าพร้อมที่คลอง 5 หรือ เรียบด่วน !!

7. Dunkinz_1pt

Dunkinz_1pt New Member VIP

232
    14
    0
    เฮียก็พูดไป ก็เฮียไม่วิ่งกะไคนี่นา :D:D ลองเฮียวิ่งสิ สนั่นๆทำซะ...:D:D

8. []i'c'e[]

[]i'c'e[] New Member Member

102
    6
    0
    เคยเจอเหมือนกัน เครื่อง 1500 1600 ยังจะมาลองเล่นเลย ไอเราก้อบ้า เล่นกับเขา

CC มากกว่า ไม่ใช่ว่าจะแรงกว่าเสมอไป ต้องดูที่เครื่องยนต์และแรงม้าด้วย

เล่นกันสนุกๆนะครับ สู้ได้ก้อยิ้ม ไม่ไหวก้อหยุด ถือว่าเรารักในสิ่งเดียวกันครับ อย่าเก็บไปเป็นอารมณ์ เดี๋ยวจะเครียดแล้วแก่ก่อนวัย 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้