คัยรู้วิธี ทำแจ๊สวิ่ง จิมคาน่าบางครับ เกียร์ออโต้ นะครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย BIRD KhonKaen, 28 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BIRD KhonKaen

BIRD KhonKaen New Member VIP

236
    0
    0
    รบกวน ผู้รู้หน่อย ครับ

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เคยมีนะคับ แต่เหนเค้าบอกว่าไม่เวริ์คอ่า

ถ้าจะเล่นเตรียมค้ำที่จะใส่รถให้ได้เยอะที่สุดเลยคับ

ช่วงล่างปึ๊กๆหน่อย ก้อน่าจะพอไหว

เพราะรอบต้นๆเกียร์ออโต้ของแจสมันจี๊ดอยุ่แล้วอะ

3. BIRD KhonKaen

BIRD KhonKaen New Member VIP

236
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    ได้ความรุ้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้