ถามเรื่องชิ้นส่วนในห้องเครื่อง B11 ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Maxxx@, 28 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maxxx@

Maxxx@ New Member Member

55
    1
    0
    ไอชิ้นส่วนที่มันเป็นฟรอย์ย่นๆ มีไว้ทำอะไรครับ

พอดีของผมมันขาดหมดแล้ว

ใส่/ไม่ใส่ มีผลอะไรมั่ง ของผมมันขาดหายไปหลายเดือนแล้ว เลยไม่ค่อยรู้สึกอะไร

ถ้าจำเป็นต้องใช้จริงๆ ไอชิ้นส่วนนี้ ยังพอมีขายหรือป่าว แล้วเค้าเรียกว่าอะไร ราคาเท่าไหร่ หรือใช้อะไรทดแทนได้มั่ง

2. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เป็นท่อที่เอาความร้อนจากท่อไอเสียไปอุ่นอากาศตอนเช้าๆ ในเมืองหนาวน่ะครับ ไม่ใส่ก็ได้ เพราะบ้านเราร๊อน ซะเหลือเกิน

3. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    ตามนั้นเลยอ่ะคับ....

ของผมหลุดไปตั้งนานนนนนนนนนนนนนนน..แระคับ

4. Maxxx@

Maxxx@ New Member Member

55
    1
    0
    ขอบคุณครับ งั้นไม่หาใส่มันแล้ว

เหลือแต่กระป๋องน้ำฉีดกระจกอย่างเดียว ก็เข้าที่เข้าทางแล้ว

13 กิโลลิตร ถือว่าปรกติไม๊ครับ วิ่งชานเมือง+มอเตอร์เวย์ + ร่มเกล้าตอนเช้า-ตอนเย็น( รถติดสาหัสมาก)

5. tob_sunnyb11

tob_sunnyb11 New Member Member

908
    178
    0
    ปรกติคับ

แต่ต้องดูด้วยนะคับ ว่าความเร็วอยู่ที่เท่าไร

ถ้าไม่เกิน 120 ก็ โอเค เลยคับ

6. oetanoojj

oetanoojj New Member Member

238
    21
    0
    ภายในสวยใสดีจิงๆเลยคับ

7. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    นี่รถป้ายแดงใช่ไม๊เนี่ย ใหม่มากๆ

8. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    ใสเชียวเครื่องนี้เนี่ย..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้