หาฝาสูบ EK ตัวนำเข้า1.8

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย varich, 27 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. varich

varich New Member Member

1
    0
    0
    เครื่อง DOHC 1.8 นะคับ รบกวนช่วยหาหรือแนะนำหน่อยคับ ว่าใช้ของตัวไหนมาแทนได้

2. #joe.#

#joe.# Member Member

219
    21
    18
    ตัวนี้ไม่มีเทคน่าจะเอาฝาB20Bมาน่าจะได้น่ะครับ

ปล.ยังไงเดี๋ยวผมจะลองถามพี่กล้าดูแล้วจะมาบอกอีกครั้งน่ะครับ

3. pokemon

pokemon New Member Member

103
    8
    0
    ผมก็ว่าจะใช้ b20b ได้นะครับ รูปร่างเหมือนกันเลย

4. คิดว่าน่าจะใช้ฝาของ B20B ได้เหมือนกันครับ ไปหาตามอู่รถซิ่ง
    เห็นมีกองกันเป็นเข่ง พอนาน ๆ ก็เอาไปชั่งกิโลขายเป็นเศษเหล็ก
    เพราะว่าส่วนมากเค้าซื้อมาก็ใช้แต่ท่อนล่างกัน

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มีครับ ฝา B20 ถ้าอยากได้ลองติดต่อมาครับ

6. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    >>>''<<<

คิดว่าได้ไม่มีปัญหา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้