รบกวนเพื่อนๆๆช่วยแนะนำร้านติดตั้งเทอร์โบด้วยครับ ขอบพระคุณล่วงหน้า

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย dearcool, 27 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dearcool

dearcool New Member Member

1
    0
    0
    ช่วยแนะนำร้านด้วยครับผมใช้4M40 อยู่ ต้องการติดเทอร์โบ+ทำปั๊ม+อินเตอร์+เพลาท้าย+แปลงดิส4ล้อ ขอแบบที่ไม่ต้องแรงมากเอาแบบใช้งานในชีวิตประจำวันได้ดีควันไม่ดำ งานจบไม่แพงเกินความเป็นจิง
    ช่วยแนะนำด้วยว่าใช้เทอร์โบอะไรดีของใหม่ของเก่า
    ถามมาหลายร้านแล้วยังหาร้านที่ถูกใจไม่ได้
    ไงรบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบพระคุณล่วงหน้า

2. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    อยู่แถวไหนครับ

3. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ตามที่ตี๋ว่าเลยคับ

4. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ตามที่น้องตี๋ว่าเลยคร้าบ ดูให้ดีๆนะคร้าบ อยากให้ทำครั้งเดียวจบไปเลย

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

Set bo เสร็จแล้วโพสต์รูปให้ชมบ้างนะคับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้