ขอระบายหน่อยเหอะกับตำรวจไทย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย เเฟนพันธ์เเท้สองร้อย, 27 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    เรื่องมีอยู่ว่าก็ขับรถมาเรื่อยๆก็เจอรถตำรวจคันนึงรถตำรวจคันนี้เป็นฮอนด้าเเอคคอร์ทตัวก่อนปัจจุบันที่รถเขียนว่าตำรวจทางหลวงเเต่ขับรถได้.....มากเเซงซ้ายปาดขวาตลอดไม่รู้มันจะรีบไปไหนเเล้วก็ขับมาเรื่อยพอขึ้นทางยกระดับเป็นถนน2เลนครับผมก็วิ่งอยู่หน้ารถตำรวจคันนี้ก็วิ่งไปร่วม140เเล้วรถตำรวจคันนี้ก็ยังตามจี้ตูดมาติดเเถมยกไฟสูงไล่ผมก็หลบซ้ายไม่ได้มีรถอยู่ทางซ้ายพอมีที่ว่างทางซ้ายผมกำลังจะหลบให้ไอ้รถตำรวจดันเเซงขึ้นมาเเล้วปาดหน้าผมซะงั้นดูมันทำเเล้วมันก็ไปจี้คันหน้ามันยกไฟสูงไล่อีกไม่รู้จะรีบไปตามหา....มันที่ไหนเซ็งมากถ้าเกิดผมเข้าไกล้มันอีกนิดตอนที่มันปาดหน้าผมด้วยความเร็วขนาดนั้นผมไม่อยากจะคิดว่าจะเกิดไรขึ้นเเค่อยากบอกว่าไอ้รถตำรวจที่ปาดหน้าผมวันนี้ขับรถได้ถ่อยมากกกเเค่นั้นละคับ

1. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    น่าจะจดทะเบียน หรือจะให้ดี ถ่ายรูปถ่ายคลิปมาหน่อยนะคับ

มือถือเรานี่แหละครับ อาวุธต่อต้าน คนเลวในเครื่องแบบชั้นดีเลยคับ

2. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ครั้งหน้าอย่าลืมนะครับ :D:D

3. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ไอ้พวกกะเนี้ยนะ
    มันสุด ๆ แล้ว
    เอือมจิง ๆ คับ ทั้งขับย้อนศร
    ขับทับเส้น โอ้ยเยอะแยะ แปลกดีเนอะ
    แต่ทีพอเราทำนะ แม่งจับเชี่ยวแหละ

4. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    เดี๋ยวเค้าก็อ้างว่า "อยู่ระหว่างปฏิบัติหน้าที่"

5. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    ตามสันดานอยู่แล้ว.....พวกนี้

6. N'Best@TEANA

N'Best@TEANA New Member Privilege

805
    4
    0
    เห้อ ตำรวจไทย

7. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    มีคลิปละก็.....มันส์ละครับ

8. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ทำใจครับเคยเจอเหมือนกันทำเบ่ง
    ตำรวจเมืองไทยไม่รู้ทำอะไรอยู่ โจรเต็มบ้านเต็มเมือง จับได้แต่รถกับไพ่ สองอย่าง

9. BirD_EG

BirD_EG New Member Member

59
    0
    0
    สงสัยรีบไปตั้งด่าน จับสิบล้อคับ

555+

10. ทำตัวได้ถ่อยมาก

11. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เคยเจอรถตำรวจทางหลวงนี่แหละ แต่เป็น Cefiro น่าจะบอดี้ A32 ตกข้างทางอยู่แถวมอเตอร์เวย์ช่วงรามอินทรา

ไม่รู้ว่ากำลังปฎิบัติหน้าที่แล้วพลาดหรือขับกร่างแบบไม่มีสาเหตุ ถ้าเป็นอย่างหลังก็สมน้ำหน้ามันครับ:mad:

12. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ทำใจอย่างเดียวครับ

13. รีบไปตั้งด่านรอแดก

14. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    เงินเดือนเค้าคือภาษีเรา แล้วเค้าก็มาขูดรีดเรา และใช่เครื่องแบบในทางที่ผิดๆ เฮ้อ

15. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ควรทำอย่างไร เมื่อผู้คุมกฎทำผิดกฎเองซะงั้น

16. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    ไม่รู้จะพูดยังไง

17. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ตำรวจขับเร็วเกินกำหนด ชาวบ้านไปเขียนใบสั่งมันเลย อิอิ

18. โพสในจราจรตาเพชร.......:mad:

19. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ไม่เป็นแบบอย่างแกประชาชนเลย.....

20. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    ตำรวจแย่ ๆ ต้องประจานนนนนนน !

21. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ถึงปฏิบัติหน้าที่ก็ไม่มีสิทธิจะอยู่เหนือกฏหมายคับ

ปฏิบัติหน้าที่ก็เรื่องนึง ผิดกฏหมายก็เรื่องนึง

เพราะเวลาเราโดนก็โดนคำนี้ประจำ

22. BANK3650

BANK3650 New Member Member

838
    22
    0
    สงสัย " ปวดขี้ "

23. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    เซ็งเเทน

24. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    สงสัยเค้าคงรีบ ไปจับโจร ไม่ก็โดนเมียด่า รมณ์เสีย ซัดรถแก้เครียด

25. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    ถ้ารีบจริงทำไมไม่เปิดไซเรนล่ะ

26. สันดานตำรวจมันก็เหี้ยแบบนี้ล่ะครับ มันคิดว่ามันตายไม่เป็นมั้งครับ

27. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ผมด่าแล้ว ด่า ยาวเลยนะเนี่ย ตำรวจ ...... แบบนี้อ่ะ

28. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    เอือม....แม่งจิงๆ...ไอ้พวกนี้...
    เวลาจับโจรไม่ได้...แม่งบอกว่า..คนเราน้อย...
    เวลาพวกแม่งทำเลวๆ...แม่งบอกว่า...คนเราเยอะ..ดูแลได้ไม่ทั่วถึง....อ้ายยยสาดดดด....

เมื่อวานก็โดนมาครับ..."ร้อยนึงพับใต้ใบขับขี่นะจะได้ไม่น่าเกลียด"...-*-

จะใช้กล้องถ่ายคลิปแล้วแต่ดันกดผิดเป็นถ่ายภาพนิ่งซะงั้นครับ....-*-

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้